Thủ thuật Google adsense nâng cao tăng doanh thu

Status
Not open for further replies.
tiền không phải là vấn đề lớn lắm, nhưng quan trọng là thớt dạy thế nào, thấy cũng muốn học, nhưng thích đc học trực tiếp cơ, nếu thớt đang sinh sống ở tphcm thì anh em giao lưu :D

tiền không phải là vấn đề lớn lắm, nhưng quan trọng là thớt dạy thế nào, thấy cũng muốn học, nhưng thích đc học trực tiếp cơ, nếu thớt đang sinh sống ở tphcm thì anh em giao lưu :D
mình ở Long an nhé cậu

bây giờ đang nở rộ mode trung gian hold tiền, đến khi nhận proof hoàn vốn thì thanh toán :D
like, nếu như vậy thì mình xin học
Học phí rẻ lại thì newbie mới học nổi chứ kiểu này chẳng ai học đâu :oops: , tui dạy SEO phá giá có 500k mà còn chưa ai dám pm đây :(
dạy em nha mod, học phí 500k 2 tuần 3 triệu lời chán :D

mình ở Long an nhé cậu
thế rồi học và thanh toán như thế nào tớ thì mù tịt vụ này, tiền thì chiến poker 1năm qua cũng dư chút ít, nhưng học mà hên xui quá thì chịu, vì đã học thì phải làm được , còn học xong ôm thêm cục tức thì tớ không dám

thế rồi học và thanh toán như thế nào tớ thì mù tịt vụ này, tiền thì chiến poker 1năm qua cũng dư chút ít, nhưng học mà hên xui quá thì chịu, vì đã học thì phải làm được , còn học xong ôm thêm cục tức thì tớ không dám
bạn có yahoo ko pm mình nếu bạn chọn học trực tiếp thì qua mình. còn học online mình sẽ dạy qua teweer thanh toán học online thì chuyển khoản còn học trực tiếp thì nhận tiền trực tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week