Thử tài Hacker

mmotrue

Banned
Reactions
54
MR
0.000
Dạo này nghe đồn rằng Hacker hoành hành bà con dữ lắm. Nhưng mình thì không sợ vì vàng thật không sợ lửa bao giờ.
Mình muốn thử tài hacker xem trình độ như thế nào.
YH và Blog của mình ở dưới chữ ký. Thằng Hacker nào có bản lĩnh thì hack đi nào.
:binhsua01:Xin mời!:binhsua01:

Dạo này nghe đồn rằng Hacker hoành hành bà con dữ lắm. Nhưng mình thì không sợ vì vàng thật không sợ lửa bao giờ.
YH và Blog của mình ở dưới chữ ký. Thằng Hacker nào có bản lĩnh thì hack đi nào.
hay là click vào đó rùi bị hack ngược trở lại :m098:
chả bao h click link cho nó lành :m048:

1 Nhân tài ư.........

Thế này thì đố ai mà hack đc
Bạn phải cung cấp cả pass mail nữa thì mới hack đc :|

Hacker mà đòi pass thì làm hack chi. :binhsua04:

:binhsua01:Tiếp tục xin mời :binhsua01:

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

:binhsua01:Sao chưa thấy động tĩnh gì hết vậy? Hacker đâu! Xuất chiêu đi nào :binhsua01:

Chú mày ngu thật hay giả vờ ngu vậy.Chú mày thử làm 1 site có domain riêng và có host riêng rồi hãy lên đây to mồm nhá.3 ngày site chú mày không die anh chịu gì cũng chịu.Cần thì anh nộp bảo hiểm.Nếu không die thì chú cứ lấy tiền đó.Mày dùng blogspot mà mày bảo hack.Trăm lạy cụ cụ có biết hack là cái L gì không.MMO toàn những thằng thế này hả.Htrc có thằng chỉ đưa số lr rồi bảo hack.Giờ thằng này còn đưa blogspot với cái yahoo ra bảo hack.Hacker chứ có phải quỷ hay phù thủy đâu mấy chú.

Last edited by a moderator:
Chú mày ngu thật hay giả vờ ngu vậy.Chú mày thử làm 1 site có domain riêng và có host riêng rồi hãy lên đây to mồm nhá.3 ngày site chú mày không die anh chịu gì cũng chịu.Cần thì anh nộp bảo hiểm.Nếu không die thì chú cứ lấy tiền đó.Mày dùng blogspot mà mày bảo hack.Trăm lậy cụ cụ có biết hack là cái L gì không.MMO toàn những thằng thế này hả.Htrc có thằng chỉ đưa số lr rồi bảo hack.Giờ thằng này còn đưa blogspot với cái yahoo ra bảo hack.Hacker chứ có phải quỷ hay phù thủy đâu mấy chú.

Có mấy cái topic hacker nó hack được ầm ầm kìa cậu.

Nhìn cái yahoo với blog là bik vừa tạo :))
Sợ mang hàng thật ra mất thì tiếc đây mà =))

Có mấy cái topic hacker nó hack được ầm ầm kìa cậu.
Nó hack chẳng qua là để nó cài em bé vào máy.Có nhiều cách cài nhưng đâu phải ai ai cũng dính.Thằng nào dám đảm bảo lấy được pass yahoo của bất kì ai thì yahoo nó đã mời đi làm bảo mật gia cho nó rồi.Đâu cần phải ở cái VN này làm gì
Còn có host riêng.Domain riêng may ra có ddos trị lại được.Chú nó đưa cái blogspot.Nản chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week