Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
đọc từ đầu tới cuối để xem thật sự thế nào, nhưng toàn thấy quăng lựa đạn, mà là lựa đạn tàu mới dữ, đấu võ mồm, làm anh hùng bàn phím làm gì, nếu thật dễ kiếm $400/tuần thì cứ show proof, cái proof show ra chết ah, hay không đủ trình photoshop chỉnh sửa, anh em room sẵn sàng giúp đỡ.

nếu làm admin mà có tầm 5 site trở lên với lượng mem lớn còn nghe được chứ làm mem thì còn mướt@@@@
như cậu này nói chuẩn này, làm mem thì cũng vất vả lắm mà ko ăn thua đâu mình làm rồi nên cũng biết :) đâu phải cái j cũng dễ kiếm hoặc có thể mình gà :)

đọc từ đầu tới cuối để xem thật sự thế nào, nhưng toàn thấy quăng lựa đạn, mà là lựa đạn tàu mới dữ, đấu võ mồm, làm anh hùng bàn phím làm gì, nếu thật dễ kiếm $400/tuần thì cứ show proof, cái proof show ra chết ah, hay không đủ trình photoshop chỉnh sửa, anh em room sẵn sàng giúp đỡ.
có người chèm, có người thật đó , còn edit thì đâu cần pts nhỉ :binhsua163:

mỗi tháng mình làm cỡ chục con SH, có điều

yao_ming-jpg.1166906

Em may mắn có chút nhanh nhạy với được nhiều bác nhiệt tình chỉ dẫn kinh nghiệm (khoảng 8-10 pic newbie help, em không nhớ rõ:binhsua163:) nên sau tháng "khởi động" đã đạt 8 củ (vẫn chưa đến tháng nhưng em nhẫm tính với tốc độ hiện tại)>>cá nhân em cho rằng khảo sát thu nhập chung ae chỉ nên để tham khảo làm mục tiêu phấn đấu đừng nên lái sang mấy cái khác vì mỗi người thì điều kiện, cảnh khác nhau...8 củ nhiều bác thấy cao chứ em thấy từng đồng là từng giọt mồ hôi ạ (các bác mới tham gia làm rồi sẽ thấy, đâu có cái nghề nào là dễ dàng)! Em cũng đang ráng ngâm cứu lên 12, được thì 15 củ như một số "tiền bối"...không đơn giản, nhưng rồi sẽ có cách nếu cố gắng hết sức!:m088:

Em may mắn có chút nhanh nhạy với được nhiều bác nhiệt tình chỉ dẫn kinh nghiệm (khoảng 8-10 pic newbie help, em không nhớ rõ:binhsua163:) nên sau tháng "khởi động" đã đạt 8 củ (vẫn chưa đến tháng nhưng em nhẫm tính với tốc độ hiện tại)>>cá nhân em cho rằng khảo sát thu nhập chung ae chỉ nên để tham khảo làm mục tiêu phấn đấu đừng nên lái sang mấy cái khác vì mỗi người thì điều kiện, cảnh khác nhau...8 củ nhiều bác thấy cao chứ em thấy từng đồng là từng giọt mồ hôi ạ (các bác mới tham gia làm rồi sẽ thấy, đâu có cái nghề nào là dễ dàng)! Em cũng đang ráng ngâm cứu lên 12, được thì 15 củ như một số "tiền bối"...không đơn giản, nhưng rồi sẽ có cách nếu cố gắng hết sức!:m088:
được pay chưa hay nằm ở net :binhsua140:

Mỗi ngày em đều vào đây để hóng gió cho khuây khỏa đầu óc sau 1 ngày làm việc vất vả :binhsua149::binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week