Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
Ước gì mỗi ngày đều kiếm dc 50 ngàn với offer :binhsua144:
Mơ ước cao sang quá, mình chỉ cần 1 ngày 42 ngàn, trả tiền điện nước với ăn hộp cơm thôi :binhsua113:

bao nhiêu thì nó cho castout nhỉ :-?
25$ :), em cẩn thận chọn net này vì nó pay khá, lead tốt, nằm trong top 50 có feed back tốt từ cộng đồng...và không bắt quá chặt phần ip (sẽ ăn ban khi đăng nhập = ip khác đối với các net khác, kiếm đc con net này em cũng phải nghiên cứu khá lâu) mà tập trung vào phần verify phone us (giả lập qua iphone không tác dụng) và paypal đã verify bank US (các bác có thể mua dịch vụ, chú ý là tên trên paypal phải trùng với thông tin đăng kí trên net), 2 cái này thì em may có bạn bên US xác nhận giúp! với các bác mới tham gia thì thông cảm em không pub tên net đc! nếu chịu khó nghiên cứu thì sớm muộn các bác cũng tìm ra hoặc tìm được những con net ngon hơn nữa...không pub tránh tình trạng quá tập trung vào 1 mục tiêu, bảo vệ lợi ích chung chúng ta.

Last edited by a moderator:
25$ :), em cẩn thận chọn net này vì nó pay khá, lead tốt, nằm trong top 50 có feed back tốt từ cộng đồng...và không bắt quá chặt phần ip (sẽ ăn ban khi đăng nhập = ip khác đối với các net khác, kiếm đc con net này em cũng phải nghiên cứu khá lâu) mà tập trung vào phần verify phone us (giả lập qua iphone không tác dụng) và paypal đã verify bank US (các bác có thể mua dịch vụ, chú ý là tên trên paypal phải trùng với thông tin đăng kí trên net), 2 cái này thì em may có bạn bên US xác nhận giúp! với các bác mới tham gia thì thông cảm em không pub tên net đc! nếu chịu khó nghiên cứu thì sớm muộn các bác cũng tìm ra hoặc tìm được những con net ngon hơn nữa...không pub tránh tình trạng quá tập trung vào 1 mục tiêu, bảo vệ lợi ích chung chúng ta.
Tinh thần như thế là tốt, không ai trách được cả :binhsua113:

híc các bác cứ trung bình 50$/tuần thì tháng cũng có 200$ rồi giờ chạy vào côgn chức mấy mấy trăm triệu để nhận cái lương khởi điểm 1tr5 như em nản quá :( bác nào cho em nhận làm sư phụ đê

Mình chưa đủ post nên chưa đc vote! Mình hơn 100$/tuần nhé! Nhưng cũng mong chủ thớt mở thêm các topic hướng dẫn để anh em trao đổi kinh nghiệm!

1 tháng cũng được 200$-250$ tiền OFFER-HYIP-FOREX

Tự học là 9 hiểu là 10 các bạn không còn là trẻ con nữa nên tự lực cánh sinh đi

đồng ý với bạn là phải tự lực cánh sinh nhưng newbie đôi khi ko biết phải bắt đầu từ đâu bạn à

Tìm hiểu mãi mà ko ra ... Khó ghê ... :binhsua141: ... bro cho e 1 vé học hỏi với ... :binhsua141:

Các bác chịu khó mày mò là ra thôi...trước tớ cũng như thế này long bong trong mmo ^^!...giờ thì chỉ tiu phải 50/ngày là ok ^^!...mà chủ yếu dc pay hay ko là 1 chuyện..offer mà tuỳ ngày nữa....có ngày đói 0$ :))..lấy gì mà ăn :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week