Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
khả năng có hạn chém gió có thừa

thời off chưa nát 1 ngày làm có 3 tiếng hên sao có 1 ngày 45$

Nát có cách ăn của nát :binhsua24:

Vừa bão xong nên gió vẫn còn to :binhsua26:

1 tuần 100$ điều bt nhưng mà có ba nào nói 1 ngày 100$ thì đích thực bão cấp 12 giật sập nóc nhà , 100$/day thì dân mỹ khỏi đi làm chi cho cực ngồi nhà off hết

^^ mình ko có ý muốn chém gió hay khoe khoang đâu, cơ mà ngày 28/5/2013 vừa rồi mình quất ksix riếng ngày đó gần 150$ bạn ạ. 1 mình luôn. hú hú :p :m209:

@_@ đại gia chỉ em mần vs

có điều kiện đến nhà tớ , tớ chỉ bảo tận tình cho, à mà quên chỉ nhận mem nữ thôi :m108:

Có anh nào tốt bụng hướng dẫn đàn em ko ạ ? Em được cái chịu khó, ngày khả năng online tối thiểu 5 tiếng/ ngày.
Máy tính có ở nhà, làm kiếm thêm xiền mua sữa baby.
Anh chị nào tận tình giúp đỡ em. Em xin share 50 - 50 nếu 1 tháng em kiếm được 400 $. Tương đương 01 tuần 100 $ .
Còn lại tỷ lệ có thể em 60 - anh 40 .... có thể trao đổi thêm.
Quân tử nhất ngôn, ai nói láo làm ***, XE TẢI CÁN BANH NÃO.
Không ai nợ ai, có qua có lại mới toại lòng nhau. Xem như học phí & trả ơn cho sư phụ nào đã giúp đỡ mình.

Cảm ơn cả nhà mmo4me
Đã có 01 anh khuyên em nên bắt đầu từ PTC, nhưng thú thật click ngon thì 0.005 $, còn lại toàn 0.001 $ nghĩa là sơ sơ 1.000 cái Click banner quảng cáo em mới có được 1 $ . Hic chắc 5 tiếng làm ko biết được 1 $ ko nữa. Dù sao cũng cảm ơn lời khuyên của anh

Last edited by a moderator:
1 tuần 100$ điều bt nhưng mà có ba nào nói 1 ngày 100$ thì đích thực bão cấp 12 giật sập nóc nhà , 100$/day thì dân mỹ khỏi đi làm chi cho cực ngồi nhà off hết
cạp còn được 10$/ngày nói gì offer. :))

làm admin tháng cũng dc 2000$

Có anh nào tốt bụng hướng dẫn đàn em ko ạ ? Em được cái chịu khó, ngày khả năng online tối thiểu 5 tiếng/ ngày.
Anh chị nào tận tình giúp đỡ em. Em xin share 50 - 50 nếu 1 tháng em kiếm được 400 $. Tương đương 01 tuần 100 $ .

vãi cả cmt=)) đọc đau bụng

Máy tính có ở nhà, làm kiếm thêm xiền mua sữa cho baby.
Không ai nợ ai, có qua có lại mới toại lòng nhau. Xem như học phí & trả ơn cho sư phụ nào đã giúp đỡ mình.

Cảm ơn cả nhà mmo4me
Đã có 01 anh khuyên em nên bắt đầu từ PTC, nhưng thú thật click ngon thì 0.005 $, còn lại toàn 0.001 $ nghĩa là sơ sơ 1.000 cái Click banner quảng cáo em mới có được 1 $ . Hic chắc 5 tiếng làm ko biết được 1 $ ko nữa. Dù sao cũng cảm ơn lời khuyên của anh

vãi cả cmt=)) đọc đau bụng

Cảm ơn skull đã Thank, mình nói được là mình làm được bạn à, no scam.

P/S: Mình quên nói thêm, mình cũng khá rành về vi tính vì đã từng có thâm niên làm KTV Vi Tính 6 Năm rồi, nên khả năng tiếp thu mình tự tin là rất nhanh, Sure luôn

Last edited by a moderator:
100$/ngày :binhsua17:
Xin lỗi bạn, bạn có thể Show Proof để a e mmo được mở rộng tầm mắt, chỉ 1 hoặc 2 tháng gần đây thôi, như thế mới là người thật việc thật, còn hero's keyboard thì thua rùi hi

có nhận để tử hok anh hai , mong ước 1 tuần kiếm 100$ thôi là đủ rồi :d

Cảm ơn cả nhà mmo4me

ko phải mỏ vàng đâu, cứ ngồi đấy mà mơ đi ;))

:binhsua17: 1$ 1 ngày trù đi chi phí (mạng + socks + soft get info) tháng âm hơn 100$ :m020:

thế dân mĩ chắc sắp off rồi đấy :)|

Tầm 1tr/1 tháng (trừ socks) còn máy tính và mạng thì hàng công ty. tạm đủ xăng xe và điện thoại, cơ mà cần thêm sữa cho con, :D

ko phải mỏ vàng đâu, cứ ngồi đấy mà mơ đi ;))
Thanks pro đã nhắc nhở, có làm mới có ăn, chứ mình có mơ đâu bạn. Quan trọng có người dẫn dắt mình hay không? Cái nào biết mình nói biết, không biết nói không biết.

Làm off cực lắm phải chịu khó onl khuya ->sáng nên mấy bạn new đừng có mơ tưởng nhìu. Học xong r` k bik có đú dc 1 tháng k

Thanks pro đã nhắc nhở, có làm mới có ăn, chứ mình có mơ đâu bạn. Quan trọng có người dẫn dắt mình hay không? Cái nào biết mình nói biết, không biết nói không biết.

Mơ là mơ có người mang cơm đút vào miệng bạn ấy. Đừng có post những comment kiểu như trên ko là gạch đá đủ xây nhà đấy :binhsua20:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week