Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
8 ngày $12 đây,chủ yếu từ donkeymails,số còn lại lặt vặt từ ptc khoảng vài chục cen,nếu siêng năng hơn có thể chạm mốc $20 1 tuần
Trang này vẫn làm được ah, bạn cheat nhiều không? Tầm này năm ngoái có nhiều đợt mình làm bị xoá sạch cả vài chục acc. Từ đó bỏ luôn.

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
:(( toàn cao thủ chém gió khoe tài, gà vcl

dnt91tqm95

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Hi, mình đang dự định mở vài post để hướng dẫn căn bản cho các bạn newbies về offer CPA để có thể tự kiếm tiền mà không cần phải làm cày thuê cho các site offer. Vì rủi ro bạn bị scam khá cao, mình có đọc qua vài bài post tuyển mem và nhận thấy như thế. Nhưng trước tiên cần có ý kiến của các bạn về khoản thu nhập cày thuê offer cho các site. Chỉ dành cho mem. Mong các bạn ủng hộ.
Khảo sát: Bạn thu nhập từ cày offer là bao nhiêu?
Sao chưa thấy thớt chỉ dạy j hết vậy?

tipwon

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
It thôi

Ngày lười lười cũng 50$ ngày chăm làm 12h cũng được 150$. đủ tiền ăn sáng uống cà fe thôi.:binhsua51:

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
Trang này vẫn làm được ah, bạn cheat nhiều không? Tầm này năm ngoái có nhiều đợt mình làm bị xoá sạch cả vài chục acc. Từ đó bỏ luôn.

l

Thật ra nguyên lý check tài khoản có gian lận của donkey rất đơn giản,1 là dựa vào info,2 là dựa vào ID của hardware,ko phải là IP nên bạn mới bị xóa acc nhiều như vậy,an toàn tuyệt đối vẫn là 1 máy tính 1 tài khoản,có nhiều người may mắn thoát đc bị ban hết acc nhưng hầu hết vẫn tổn thất về số lượng acc.Còn cái info thì ghi bừa cũng bị ban đấy,tớ mail cho nó thì đích thân lão sebas admin trả lời như vậy,còn việc nó làm thế nào để biết mình fake info thì có trời mới biết,mình nghĩ 90% là nó bịa để khỏi trả tiền.

mình tự tìm tòi và làm theo hướng dẫn trên web này...làm dc 3 tuần rùi dc total 6$..ngày làm 3-4h...đồg tiền mồ hôi nước mắt..:binhsua45:

Tại chưa có nhiều kinh nghiệm,kỹ năng cũng như vốn hiểu biết,dần dần thu nhập sẽ tăng lên thôi,nếu bác chịu khó,đồng tiền ko bao giờ là dễ kiếm đâu bác nếu ko bỏ công sức ra dù ít dù nhiều :)

l
mình nghĩ 90% là nó bịa để khỏi trả tiền.
Mình cũng nghĩ vậy, trước đây những acc 2 -3$ (LR nhé) vẫn được thanh toán đều, nhưng nay thì hiếm lắm, mình thấy nó có vẻ ưu tiên các acc thanh toán bằng Paypal hơn các loại bank khác. Giờ nhiều khi thấy báo đã thanh toán mà vào LR chẳng thấy tiền đâu.
Lúc nào chiến lại chắc sẽ phải phiền bạn chỉ cho vài chiêu nhé! Giờ phải đi làm thuê kiếm cháo qua ngày thôi, không dám dây với Seabas.

Mình cũng nghĩ vậy, trước đây những acc 2 -3$ (LR nhé) vẫn được thanh toán đều, nhưng nay thì hiếm lắm, mình thấy nó có vẻ ưu tiên các acc thanh toán bằng Paypal hơn các loại bank khác. Giờ nhiều khi thấy báo đã thanh toán mà vào LR chẳng thấy tiền đâu.
Lúc nào chiến lại chắc sẽ phải phiền bạn chỉ cho vài chiêu nhé! Giờ phải đi làm thuê kiếm cháo qua ngày thôi, không dám dây với Seabas.

Mình cũng ko có kỹ năng gì nhiều,cẩn trọng để đảm bảo ko bị mất acc là đc,lúc trước mình bị nó ban 2 acc US gần $30 mà contact cho nó 2 lần nó đều thả acc lại,thật ra lão admin cũng ko phải quá khó tính,rõ ràng là đứa con nít nó cũng biết là mình cheat,có đầy đủ bằng chứng chứng minh là mình có cheat và mình cũng chỉ duối lý cãi cho có thôi,nhưng vẫn đc thả,nếu là site khác thì ko có chuyện này đâu :))

Có thể nói ngoài chuyện lâu lâu khó khăn về tài chính nên ban acc vô cớ ra thì hệ thống support của dkm có thể nói thuộc hàng tốt nhất trong mmo :D

Mình cũng ko có kỹ năng gì nhiều,cẩn trọng để đảm bảo ko bị mất acc là đc,lúc trước mình bị nó ban 2 acc US gần $30 mà contact cho nó 2 lần nó đều thả acc lại,thật ra lão admin cũng ko phải quá khó tính,rõ ràng là đứa con nít nó cũng biết là mình cheat,có đầy đủ bằng chứng chứng minh là mình có cheat và mình cũng chỉ duối lý cãi cho có thôi,nhưng vẫn đc thả,nếu là site khác thì ko có chuyện này đâu :))

Có thể nói ngoài chuyện lâu lâu khó khăn về tài chính nên ban acc vô cớ ra thì hệ thống support của dkm có thể nói thuộc hàng tốt nhất trong mmo :D
Mình tưởng acc US phải xác nhận bằng fone?
Mình cũng thấy có nhiều đợt nó rất dễ, có những đợt thì dell tàn bạo, có lẽ nó cũng có khó khăn về tài chính thật. Dạo này nó đang áp dụng chính sách hạn chế thành viên mới thì phải, acc cũ làm vô tư, acc mới thì may rủi. Vui thì để, tức là dell liền

À,acc US của mình đã veri phone,nhờ bạn bè ở mẽo tụi nó veri dùm.

Nó thường kẹt tiền vào giai đoạn cuối năm thì phải,lập 3 acc liên tiếp đều bị del,mình cũng chả buồn contact vì ko có thời gian,phần vì chưa có đồng nào,nếu làm tiếp chưa chắc đã có nhiều tiền nếu ko cheat nhiều acc nên tạm nghỉ qua tết.Nhưnlg cũng ko thể dựa vào nó mãi đc,khá thụ động,có thời gian cả tuần chỉ đc $3 vì ít off quá,có đợt mới làm 2 ngày đã đc $3.5,off tăng liên tục,đợt cao nhất là đc $8 mỗi acc trong 10 ngày,mấy ngày nay khựng lại thấy rõ,2-3 ngày xuất hiện đc vài off.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week