Thu nhập từ CAPTCHA mỗi ngày của bạn là bao nhiêu???

Thu nhập bình quân từ CAPTCHA của bạn là bao nhiêu:

• Total voters
    275
Status
Not open for further replies.
ngồi chai cả m*ng cả đ*t đc $10+ >> không đủ tiền mua sữa mua tả cho con :(

ngồi chai đýt ,thuốc hít đỏ mồm ,mắt mờ tay mỏi+đau vai vậy mà chả đủ $ mua salonpas=))

mới tạo acc sáng nay cũng chả biết đc bao $ nữa :binhsua27:

cả nhà còn biết site nào cũng gõ cạp ngoài pix và kolo không nhỉ? thằng pix thì mấy hôm nay hơi mệt, còn thằng kolo thì trả bèo quá, ai biết chỉ dùm em với nha.

Túc tắc 1 ngày 4$ + 1 vài $ từ offer ,ptc nữa thì thu nhập từ MMO cũng gọi là đc tí cháo :) 2 tiếng lúc bình minh và 2,5 tiềng lúc chiều tà :) Còn đâu thời gian dành cho công việc chính +cafe ,trà đá chém gió với bạn bè -> cuộc sống cũng ko đến nỗi nghẹt thở lắm :D

Túc tắc 1 ngày 4$ + 1 vài $ từ offer ,ptc nữa thì thu nhập từ MMO cũng gọi là đc tí cháo :) 2 tiếng lúc bình minh và 2,5 tiềng lúc chiều tà :) Còn đâu thời gian dành cho công việc chính +cafe ,trà đá chém gió với bạn bè -> cuộc sống cũng ko đến nỗi nghẹt thở lắm :D
Nghe cũng ngon nhở, thu nhập từ PTC và offer cụ thể là nhiu , tốn nhiều time ko :p chắc cũng mon men qua kiếm thêm tí cháo :)

Nghe nói đánh captcha vô sinh hã mấy bác :-s
Sợ thì tốt nhất đừng chơi :)

Nghe cũng ngon nhở, thu nhập từ PTC và offer cụ thể là nhiu , tốn nhiều time ko :p chắc cũng mon men qua kiếm thêm tí cháo :)
Chém gió đấy đừng có tin :)) Ăn dưa bở nhé hehe ;)

PTC không đầu tư chơi 1 mình có đến hết mùa cam quýt cũng chả nhận đc tiền :(

off thì phải tạo profile cho ff, mà phải kiếm sock vs info mệt khó tả :(

thôi ta cạp :D, đơn giản, dễ làm, nhận tiền theo ngày, túc tắc 1 tháng 2tr thế là đc :D

ngưỡng mộ mấy bạn trên 10$ thế ko bik :binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week