Thu nhập từ captcha /1 tháng?

bái phục mấy thánh cạp 15$ 1 ngày, lúc trước có làm thử 1 dự án fasttyper cày đêm, 1h --> 0.8$, chỉ cày từ 2-5h, cày đủ 30$ là bỏ luôn vì mất ngủ và sức khỏe không ổn định, từ đó để dành 30$ làm vốn qua PTC luôn =))

s mình chả thích ai lập topic kiểu này.... làm k lo làm cứ toàn hỏi tiền tiền tiền...... làm biếng thì kiếm tiền bằng niềm tin sao ?. .Captcha nó giống như làm lông mi ăn sản phẩm...làm nhiều ăn nhiều.. làm ít ăn ít.....ở đó mà cứ hỏi quài quài... lo mà làm kiếm tiền tiêu đi.... vớ vẩn

s mình chả thích ai lập topic kiểu này.... làm k lo làm cứ toàn hỏi tiền tiền tiền...... làm biếng thì kiếm tiền bằng niềm tin sao ?. .Captcha nó giống như làm lông mi ăn sản phẩm...làm nhiều ăn nhiều.. làm ít ăn ít.....ở đó mà cứ hỏi quài quài... lo mà làm kiếm tiền tiêu đi.... vớ vẩn
mình thích cậu rồi đó.:p

Hoàn toàn đồng ý. Gõ captcha không khác gì ra ngoài làm lao động phổ thông ăn lương sản phẩm, làm nhiều ăn nhiều làm ít ăn ít, làm giỏi thạo việc thì tốt ít time, làm chậm thì tốn nhiều time. Có cái cơ bản đó thôi mà cả chục cái topic cứ lập ra hỏi làm captcha đc nhiêu tiền? Hỏi người ta làm đc nhiêu có ich lợi gì không trong khi bạn là newbie còn ng ta đã làm lâu năm? 2 tay nghề khác nhau hoàn toàn. Mấy topic kiểu này toàn thấy vào tán phét với chém gió, không hiểu sao mod không xóa đi cho rảnh nợ.
Chốt: muốn biết làm captcha kiếm đc bao nhiêu/tháng thì tự mà ngồi vào gõ!

làm gì có cái vụ 7h làm mà 15$ chứ :eek:
cậu phải tính thời gian thực tế mới chính xác, đừng có mà tính trên soft nhé :))
tui sp 30 mà nói chung cũng tầm 1h/1000 code . nói chung là ngồi bao nhiêu tiếng thì bấy nhiêu $ :))
bác khéo lại chém!tui speed 17-18 tầm 1k code 1h nhá@@! còn sp 22-23 thì 50p/1k code! bác sp 30 mà 1k code thì ăn ban nhìu id đây :))

:D ko vướng cái đi học chắc giờ ngày đc trên 15$ à - thôi đc từ 7 đến 11$ hạnh phúc - ko dám mơ mấy chục K hàng tháng như ộp ộp à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back