Thu Nhập Từ Capcha

công cuộc kiếm tiền MMO quá khó, mà cũng không lâu dài được, cắm mặt vào máy tính cả ngày vài năm nữa mắt ko nhìn thấy gì luôn

Nhớ ngày trước mới tập tọe bước vào MMO cũng bén duyên với gõ captcha, đợt đấy gõ bục mặt làm thuê cho người ta cuối tháng còn bị SCAM :( Buzz yahoo ông ấy gần cả tháng trời, mệt mỏi bỏ cuộc luôn :(

giờ vẫn làm captcha hả ae. ra đường chạy grab cho nhanh :D. capt giờ khó ăn lắm rồi

ông chạy grab ngày kiếm nhiêu? dk với nó có khó không:D
tôi ko chạy bác à. nhưng để mà bây giờ làm captcha thì nên chạy grab hơn bác. captcha bây giờ chỉ hại sức khỏe thôi, ko như thời 2012, 2013 thì 1h làm đc 2$ với pix rồi. giờ thì quá thảm

tôi ko chạy bác à. nhưng để mà bây giờ làm captcha thì nên chạy grab hơn bác. captcha bây giờ chỉ hại sức khỏe thôi, ko như thời 2012, 2013 thì 1h làm đc 2$ với pix rồi. giờ thì quá thảm
không thể thảm hơn dc nữa:popo_oh:

Capcha gõ 1 ngày ko nổi 5$ ra ngoài làm đi nhé, ngồi capcha suốt 1 mình tự kỷ trầm cảm, đi làm vừa đc giao tiếp, ko tổn hại sức khỏe, lương bèo lắm cũng 4-5tr, nghĩ sao ngồi 2-3 tiếng mới đc 1$ mà cũng làm nữa, nể mấy ông ghê.

Capcha gõ 1 ngày ko nổi 5$ ra ngoài làm đi nhé, ngồi capcha suốt 1 mình tự kỷ trầm cảm, đi làm vừa đc giao tiếp, ko tổn hại sức khỏe, lương bèo lắm cũng 4-5tr, nghĩ sao ngồi 2-3 tiếng mới đc 1$ mà cũng làm nữa, nể mấy ông ghê.
mỗi người mỗi hoàn cảnh thôi bác ai gắn bó với nghề đều có lí do của riêng mình. biết nó cực nhưng vẫn phải làm thôi bác.

Nhơ hồi trc gõ pix gõ chậm rì, canh đêm chạy nhanh cày đc 5 6 tiếng dc 5$ mừng lắm rùi, nhưng lợi bất cập hại, mắt cận da thâm... Làm coty ổn hơm. Khỏe về nhà rảnh xem.gì làm thêm

Nó dễ thì chả còn ai ra ngoài đời làm nữa đâu toàn nhàu vô cap cap:D

ông chạy grab ngày kiếm nhiêu? dk với nó có khó không:D
Grab tôi không rõ giờ giá rổ sao. Chứ bên Goviet, tôi có thằng bạn chí cốt đang chạy. Ngày 16 cuốc đổ lên là có hơn 400k. Cộng thêm nếu đi đủ số cuốc quy định trở lên sẽ được thưởng thêm. ngày nó kiếm hơn 500 là bình thường.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom