Thu Nhập Từ Capcha

mình bắt đầu từ captcha nhưng k có thu nhập đồng nào từ cap hết. :))) nó chỉ dành cho những người mới vào nghề học kiếm tiền trên mạng. cũng hay

Nhiều việc không được cái gì mà bạn không chỉ mỗi cap.

cũng muốn bắt đầu mmo từ capcha. nghe các bác rên thế này thực sự không biết bắt đầu từ đâu nữa :(:(

cũng muốn bắt đầu mmo từ capcha. nghe các bác rên thế này thực sự không biết bắt đầu từ đâu nữa :(:(
vào reg coin dạo bèo nhèo cũng hơn capcha nhiều cơ mà cần chăm chỉ, lúc rảnh thì học thêm tiếng anh, chúc bác may mắn

Dạo này cũng không ra gì nữa đâu bạn sắp nát rồi. :D
dạo này mình lười ít làm, cơ mà bác thử chăm chỉ reg các coin trong các group hay topic mmo thì đều thấy hiệu quả, hoặc chí ít làm bounty thì chắc chắn hơn capt cả chục lần, cơ mà 1 đằng nhận tiền ngay 1 đằng phải chờ khá lâu và tuỳ may mắn và chăm chỉ nữa nên ai chịu khó tìm tòi mới thấy nó hơn, còn cứ tìm việc dễ dàng thì làm gì có:D

dạo này mình lười ít làm, cơ mà bác thử chăm chỉ reg các coin trong các group hay topic mmo thì đều thấy hiệu quả, hoặc chí ít làm bounty thì chắc chắn hơn capt cả chục lần, cơ mà 1 đằng nhận tiền ngay 1 đằng phải chờ khá lâu và tuỳ may mắn và chăm chỉ nữa nên ai chịu khó tìm tòi mới thấy nó hơn, còn cứ tìm việc dễ dàng thì làm gì có:D

Trước dễ lắm, và cái gì thì cũng chỉ có một thời thôi, anh em trong này đều hiểu điều đó.

năm ngoái 1 ngay trung bình cũng được 5-6-7$ 1 ngày nhưng năm nay thì biết rồi đó nát như tương cao lắm 4$

captcha thời nay cũng như bao mảng kiếm tiền khác trên 4rum đều phải có tút mới làm được chớ k phải mở web lên là có code ào ra cho làm đâu. Nói về thu nhập thì tuỳ vào khả năng, vài chục $/day hay vài $ đều có

còn ai inbox mình hỏi tút thì mạn phép xin lỗi k thể trả lời. mình k muốn là tội đồ làm nát nồi cơm của bao AE trong box. Đang nát rồi k để cho nó nhừ ra tương thêm nữa

captcha giờ nát quá, mình mới có dự án mới. ib m hd cách kiếm tiền. mình mới thoát khỏi captcha đây.
đã ib bác, mong bác giúp em qua nạn đói năm nay. Em xin cảm ơn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back