Ask Thu nhập hiện tại bằng việc kiếm tiền trên mạng tầm 50$/1 ngày nên đầu tư Forex không?

Dragon88

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Như tiêu đề, hiện tại bằng nhiều hình thức khác nhau, em có thể kiếm tầm 50$/ 1 ngày. Nhưng nó không lâu dài cho lắm.
Các pro nào chỉ em con đường đúng đắn với.
Bây giờ với thu nhập 1 ngày như vậy thì em phải đầu tư bao nhiêu là chắc chắn làm được 1 ngày được 50$.
Forex em chưa rành cho lắm, em đang quá trình tìm tòi.
Mong các anh các chị có đi ngang ghé qua cho em 1 lời khuyên.
Cảm ơn ạ!!

Một tháng 1500 ~ 30 triệu, Nếu bạn chưa rành thì nên tìm hiểu kỹ, học hỏi, tập với demo trước khi đầu tư thật.

Thớt có nhận đệ tử ko? Mơ ước của em là làm 50$ 1 ngày mà mơ vẫn chỉ là mơ :(

Ngày 50$ kiếm site PTC ms ra úp vào vài ngày kiếm ít rồi chuồn em 5$ 1ngày mà làm k ra :D

ờ mình 1 slot đệ tử vs nhé :p

forex hiện đang bị cấm ở việt nam nên đầu tư cũng không an toàn lắm với lại nếu bạn chưa có nhiều kinh nghiệm trên thị trường này thì nên chơi demo để rút kinh nghiệm dần dần .Với khả năng kiếm 1 ngày 50$ thì bạn nên tích luỹ vốn dần sau này có kinh nghiệm thì hãy chơi .Còn để kiếm đc 50$ với forex cũng rất dễ nhưng cũng rất khó đó là tuỳ khả năng từng người thôi.

Mình có thể dạy bạn cách bet vs rủi ro thấp nhất :)
50$ 1 ngày chắc mất khoảng 10 phút thui (nếu có vốn)

forex hiện đang bị cấm ở việt nam nên đầu tư cũng không an toàn lắm với lại nếu bạn chưa có nhiều kinh nghiệm trên thị trường này thì nên chơi demo để rút kinh nghiệm dần dần .Với khả năng kiếm 1 ngày 50$ thì bạn nên tích luỹ vốn dần sau này có kinh nghiệm thì hãy chơi .Còn để kiếm đc 50$ với forex cũng rất dễ nhưng cũng rất khó đó là tuỳ khả năng từng người thôi.
dạ thank

ko lâu dài thì kiếm đc ngày nào hay ngày đó, kiếm đc 10 thì tiêu 2 3 phần, còn 7 8 phần để tích lại phòng những lúc móm. còn thực sự FOREX cũng ko phải dễ ăn đâu, người có thể kiếm đc từ forex chắc cũng phải trải qua vài năm kinh nghiệm. Đơn giản thế này, cái gì mà dễ kiếm, dễ ăn thì người ta ăn hết rồi, cũng chả đến lượt mình đâu, ngoại trừ mình là một siêu sao :).

đôi lời tâm sự, chúc thớt tìm đc hướng đi đúng đắn ;)

trước mình cũng chơi forex chủ yếu là đầu tư vàng , tham gia cái giải demo ở công ty giành giải nhất nhưng sau bỏ vì mong muốn là làm trong nhóm phân tích kỉ thuật chứ ko phải tìm khách hàng và cái nữa là nhà nước cấm ko cho hoạt động nên đang ấp ủ 1 ngày trở lại công khai

Đầu tư forex ok đó bạn.
Nhưng giờ đang tập tành thì cứ demo đã.
Hàng ngày 50$ thì cứ tích lũy tới khi demo lãi lâu dài rồi thì dep từng chút một vô và chia ra nhiều site uy tín chứ đừng dep một chỗ.
Giờ luyện tập trade demo chắc tới lúc mà bạn ko kiếm được 50$/day nữa thì vốn cũng dày rồi và trade cũng cứng rồi khi đó dep vô chiến là vừa :D

pro kiếm 50$ 1/ngày nghe mà lạnh gáy thế không biết làm gì có thể cho em theo làm đệ kiếm 5$ 1 ngày thui

làm ra 1 ngày 50$ thì mình nghĩ bạn sẽ có cách kiếm dc nhiều hơn thế chứ k phải lên đây nhờ người kiếm dc nhiều hơn đâu.. nghe nói PV đầu tư cũng ngon đó bỏ ra 1 tuần làm = 350$ đầu tư chơi xem sao :))

giờ mới biết mmo còn nhiều người giỏi vậy.rất nhiều cao thủ không lộ mặt :oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom