Thu nhập 1k$/tháng

Status
Not open for further replies.

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
dưa log chat lên làm gì, có liên quan đến topic này không, chứng minh 1k$/tháng đi nào. Lòng vòng mãi.

Có mod nào muốn teamview xem log chat không ??? Nhưng trước khi xem log chat phải hứa không được tiết lộ mod đang học mình. Mình không muốn tiết lộ bất cứ một thông tin nào về những người đang học mình. Nếu được cứ confirm cho e phát :p:p

Vào đây mà hỏi này, vài ngày là biết https://www.facebook.com/groups/HocVienYT
exEwjNILp

idXHQZNgp

Thôi đừng nhảm nữa mấy thằng thu nhập ảo thủ dâm với nhau. Ai đang ở trong group thì biết nên mày không cần phải khoe ngu :D
Mod nào thích cứ Teamview miễn là không tiết lộ thông tin của những người hợp tác là được chứ cần gì phải tự sướng chi cho mệt.

T không có thích lịch sự với thằng nói phét, tao đáng tuổi bố mày đấy :p đừng có chú chú với tao :D
Hôm qua cãi nhau với bạn gái đúng là xui gặp ngay thằng không bình thường, ăn với nói chẳng có gì là chút lịch sử hết trong khi mình chưa có 1 từ ngữ nào nhục mạ bạn. Buồn cho thế hệ trẻ quá

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.148
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hôm qua cãi nhau với bạn gái đúng là xui gặp ngay thằng không bình thường, ăn với nói chẳng có gì là chút lịch sử hết trong khi mình chưa có 1 từ ngữ nào nhục mạ bạn. Buồn cho thế hệ trẻ quá
Chia tay luôn bạn gái đi . bạn gái rất chi là đen ( Cả nghĩa bóng và nghĩa gốc) :D:D:D

Nếu anh có đọc được những dòng này em cũng không muốn làm phiền đến anh, tính nói anh vào confirm giúp em nhưng thôi. Kệ nó đi anh em mình làm được là được, anh em mình vẫn cứ chiến theo cách ấy. Cái 4rum này nhiều đứa mất lịch sự quá không phù hợp với mình.

Nếu anh có đọc được những dòng này em cũng không muốn làm phiền đến anh, tính nói anh vào confirm giúp em nhưng thôi. Kệ nó đi anh em mình làm được là được, anh em mình vẫn cứ chiến theo cách ấy. Cái 4rum này nhiều đứa mất lịch sự quá không phù hợp với mình.
Larry Page ơi nếu anh có đọc được cái này thì đừng trách mấy đứa bạn e nha. Nghề youtube cần phải cheat thì mới sống dc anh ạ. Vậy nên anh đừng khóa tài khoản, tắt kiếm tiền của tụi bạn em nha.

Em trai yêu quý của anh!

Hôm nào e sang Mỹ thăm anh đấy, nhớ bảo e nào xinh ra đón e nha, yêu anh nhiều :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week