• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Exchange Thu mua Giftcard Amazon - rate max 19k - VCB, vietinbank

đã gửi 44$ gc amz, chờ nhận hàng :)

Acc đang bị hold :((. TẠm thời các seller ngưng gửi gc. Sorry vì sự bất tiện này

ặc vừa gửi xong bác 5$ nữa :( giờ mới vào topic này
huhu xui quá, đc bác paid em với :( vừa gửi cách đây 10' :(

ặc vừa gửi xong bác 5$ nữa :( giờ mới vào topic này
huhu xui quá, đc bác paid em với :( vừa gửi cách đây 10' :(
Acc e hold thì có redeem gc của bác đâu mà. Giữ lại đấy để khi khác sell
ad ơi kiểm tra giúp em phát chưa nhận được tiền nửa mấy hôm rồi. [email protected]. sao ai cung nhận được mà tới em là nó bị gì cái số xui quá. xin lổi gì đã làm loãng topic
BÁc vui lòng check lại tk nhé. E đã gửi tối qua. E làm việc có trách nhiệm bác nhé. đã redeem là pay tiền. Bác check tk và confirm lại đây nhé
SAO the pro mua phải gc am bẩn ak.
khi nào mua lại báo cho a e biết nhé
Thanks bác. TẤt cả gc đều có proof không hiểu tại sao bị hold. đang contact amz để unhold. Trường hợp xấu nhấu sẽ creat tk mới và thu lại vào tuần sau

@nhapamz bác có thu amz Japan không bác?

Acc e hold thì có redeem gc của bác đâu mà. Giữ lại đấy để khi khác sell

BÁc vui lòng check lại tk nhé. E đã gửi tối qua. E làm việc có trách nhiệm bác nhé. đã redeem là pay tiền. Bác check tk và confirm lại đây nhé

Thanks bác. TẤt cả gc đều có proof không hiểu tại sao bị hold. đang contact amz để unhold. Trường hợp xấu nhấu sẽ creat tk mới và thu lại vào tuần sau
sáng mai em đi kiểm tra rồi cho Ad hây. Em cũng biết Ad làm ăn uy tín mà.

@nhapamz bác mà thu tiếp quote bài này giúp cái nhé. Thank :D

tình hình acc amz sao rùi chủ thớt, còn thu tiếp ko bạn :)

CẦn 3k amz nguồn aff amazon. Ai có pm nhé
TẠm thời chỉ cần nguồn aff amazon để tăng trust acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom