• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Thứ 2 mình đi làm...

Status
Not open for further replies.
mình cũng như bác thớt..sau mấy năm đại học ngày mai cũng là ngày đầu tiên đi làm. .. chúc bác thớt công việc thuận lợi, thành công :)

Big4 mình đợi có kinh nghiệm rồi bon chen vào sau, big4 yêu cầu cao quá trong khi mình toàn mmo nên bảng điểm cũng bt, mình làm cho A&C
AC thì thua kém BIG bao nhiêu đâu bác :D
Thế này làm cái event to vào :D

AC thì thua kém BIG bao nhiêu đâu bác :D
Thế này làm cái event to vào :D

thằng bạn làm lương bèo lắm bác ạ :( hơn năm rùi mà lương mới đc 5tr (net đó bác, sau khi trừ phí các kiểu), chỉ đc cái vào nam ra bắc thì luôn luôn với đc đi máy bay :D còn big4 thì chắc đc đi nước ngoài :( thấy thằng bạn làm ở E&Y vừa post ảnh ở Sing tự sướng xong hic

:D cảm ơn bạn.. ngủ sớm thoy.. mai có tinh thần khởi đầu nan. dân mmo toàn ngủ muộn nhưng đi lm ngoài xã hội chắc phải thay đổi thói quen thoy :)
oh, bình thường toàn 8-9h mới dậy, mai phải dậy từ 6r ko pik sao đây bác, bác cố gắng nhá, mà sao ko làm cái event vậy bác :D

Giá bác nhận em là đệ tử dạy chút nghề thì tốt ạ :D. Chúc bác may mắn với công việc mới :D.

chúc bạn thành công phát triển không ngừng trong sự nghiệp nhé :)

oh, bình thường toàn 8-9h mới dậy, mai phải dậy từ 6r ko pik sao đây bác, bác cố gắng nhá, mà sao ko làm cái event vậy bác :D

chưa nghĩ tới event.. tình vào rum lượn tí.. rồi đi ngủ thì vào thấy topic của bác. giờ kuq muộn rồi ko thì kuq làm cái event cho vui rồi.

thằng bạn làm lương bèo lắm bác ạ :( hơn năm rùi mà lương mới đc 5tr (net đó bác, sau khi trừ phí các kiểu), chỉ đc cái vào nam ra bắc thì luôn luôn với đc đi máy bay :D còn big4 thì chắc đc đi nước ngoài :( thấy thằng bạn làm ở E&Y vừa post ảnh ở Sing tự sướng xong hic
Làm 3 năm, kiếm cái vốn Eng kha khá với kinh nghiệm thì bay sang BIG4 luôn là đẹp :D
Mà em lại nghe bảo AC mới vô đã 5 củ mà :D
Cứ chúc bác may mắn, 5 năm nữa nhảy việc sang BIG4 :D

chúc thread làm việc tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member