thoughtfulmedia payment

ThimBaby

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Tình hình là em có tham gia 1 kênh nhạc xin vào TMG đầu tháng 2 do không đủ min pay =25$ và lúc đó kênh chỉ được 20$ kênh SP net bảo là tháng sau sẻ cộng dồn vào tháng 3...Kết thúc tháng 3 em củng đc hơn 123$ + 20$ tháng 2 là tầm 100$ trừ rồi ( e tính đại khái ^^ )..Nhưng sp net bảo do bên YT chưa chuyển tiền cho net nên hẹn đến mồng 10 tháng 5 mới thanh toán tháng 2+3..Những vãn nghe 1 số ae bảo là tiền tháng nào thanh toán tháng ấy..thực hư ntn bác nào đã từng tham gia net cho e bik với ạ...nông dân bik pải nàm sao :(

thằng alpha5 nó cũng giống giọng điệu này. chắc nó đang có ý định scam thớt đó

thằng alpha5 nó cũng giống giọng điệu này. chắc nó đang có ý định scam thớt đó
đang hóng paid nhưng nét này ad là người việt nên càng lo :(

làm cái nghề này đúng là bạc mà :v

Tình hình là em có tham gia 1 kênh nhạc xin vào TMG đầu tháng 2 do không đủ min pay =25$ và lúc đó kênh chỉ được 20$ kênh SP net bảo là tháng sau sẻ cộng dồn vào tháng 3...Kết thúc tháng 3 em củng đc hơn 123$ + 20$ tháng 2 là tầm 100$ trừ rồi ( e tính đại khái ^^ )..Nhưng sp net bảo do bên YT chưa chuyển tiền cho net nên hẹn đến mồng 10 tháng 5 mới thanh toán tháng 2+3..Những vãn nghe 1 số ae bảo là tiền tháng nào thanh toán tháng ấy..thực hư ntn bác nào đã từng tham gia net cho e bik với ạ...nông dân bik pải nàm sao :(
Net bảo vậy là đúng rồi đó bồ. Vì cuối tháng 4 thì thằng Youtube mới chuyển tiền tháng 3 của bồ cho net thì tháng 5 nó pay là đúng rồi. Các bạn nói sao mình vẫn pay đều. Đang sử dụng sharemoney, tiền chuyển tận tài khoản bất cứ ngân hàng nào của VN (phí 3-5$). Tháng nào cũng ting ting đều

Cái net quần này mình quyết định out nó sớm, hứa hẹn kênh die thì hỗ trợ lấy lại kênh. Cách nó hỗ trợ đó chính là đưa cái email mẫu cho mình kháng cáo. WTF??? Mình tự viết còn hay hơn.
Phải tranh đấu kiên trì kháng cáo hơn 1 tháng thì mới lấy lại được kênh, thôi thôi xin tránh xa các net kiểu này mãi mãi. Chơi content thì cứ GA cho lành.

Có một kênh tham gia 31/1 tới nay vẫn chưa thấy paid nhé, chán vl. gửi mail nhờ thay đỗi mail paypal do bị limit cũng chả thấy rep.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week