Help Thông tin chi tiết về GlobalOne - CẬP NHẬT LIÊN TỤC

nếu nạp tiền vào mới có bid thì đâu có chơi free như zeek

GO khẳng định là có 30 ngày chơi free, nhưng chưa nói là chơi như thế nào cậu ạ. Mình chỉ viết về tổng quan của 3 chương trình GO sẽ chạy thôi. Cứ yên tâm là sẽ có free như Zeek ;) Đợi site chạy là biết liền à. Reg giùm mình đi :binhsua25:

Up nào, đang viết bài mới :binhsua25: mọi người vào blog thường xuyên để check thông tin nhé :binhsua25:

GO khẳng định là có 30 ngày chơi free, nhưng chưa nói là chơi như thế nào cậu ạ. Mình chỉ viết về tổng quan của 3 chương trình GO sẽ chạy thôi. Cứ yên tâm là sẽ có free như Zeek ;) Đợi site chạy là biết liền à. Reg giùm mình đi :binhsua25:

Cũng muốn reg cho thớt lắm, thớt nhiệt tình quá mà. Nhưng ngại cái không cho dep = PZ, nó mà bắt dep = visa thì reg cũng như không. :binhsua06:

Cũng muốn reg cho thớt lắm, thớt nhiệt tình quá mà. Nhưng ngại cái không cho dep = PZ, nó mà bắt dep = visa thì reg cũng như không. :binhsua06:

Chưa có thông tin về các cổng thanh toán mà cậu. GO có lấy ví dụ 1 cổng thanh toán là PP, nên mình nghĩ khả năng cho dep bằng PZ cũng cao lắm :D

Up nào, dạo này hơi bận, sr mọi người :binhsua25:

Vẫn vào bt cậu ơi, mình vẫn đang chờ thông tin thêm :binhsua25:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,969
Latest member
khainam23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week