• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Thống Kê] THiệt hại của investor từ zeek !

mất đi một khoản thu nhập thêm rồi
:binhsua75:

:binhsua16::binhsua16::binhsua16::binhsua16::binhsua16::binhsua16:

Có mod nào hồi trước tick zeek lên ấy nhỉ, quả này zeek die trước jss :))

JSS chắc cũng k cầm cự dc lâu.

câu này nghe đi nghe lại mấy tháng rồi , lúc nào cũng " có vấn đề " , có vấn đề mà cứ trả tiền đều đều là anh em đều ok thôi

Dear Affiliates, This is to Inform you all that since we have to stop the Business for few Legal Issues in NC, We have paid the Fines and Penalties and We are shutting down Business for a few days and shifting our Main Office to Europe, since the Law is different there so we can resume our business from there, just keep Patience We'll come back in the Business, Meanwhile we are launching another company (to keep your Passive Income) under Rex Venture Inc. You'll be updated About soon

số trời đã định

vừa kiếm đc 1k$ đang định quay sang đá zeek ai dè nó thế này mình vẫn hên vãi chưa mất xu nào chỉ mất 1 cái acc vừa đk trắng phớ:binhsua35::binhsua35:

Zeek die làm cái topic thống kê để an ủi nhau nào mọi người !
Mình Bay Hết Hơn 20.000VIP
:binhsua80:

ui hơn 20k vip thôi sao tớ thì khoảng vài tỷ VIP . nhiều quá nhớ ko nổi . anh em vào chém nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom