• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Thống Kê] THiệt hại của investor từ zeek !

WindLeon

Newbie
Reactions
108
MR
0.000
Zeek die làm cái topic thống kê để an ủi nhau nào mọi người !
Mình Bay Hết Hơn 20.000VIP
:binhsua80:

đối với đại gia thì số vip của mình ít nhưng với mình nó là cả mồ hôi công sức mmo. số vip die là 600VIP, dep 300pz...chưa thu về đc lần nào cả, h đang buồn và thất vọng quá :binhsua80:

Lỗ 1 VIP mới đầu từ chưa rút đc xu nào :binhsua95:

mới chơi chưa được 1 tháng, inves 187$ chưa được rút phát nào :(( ai hd đòi lại tiền với

Zeek die làm cái topic thống kê để an ủi nhau nào mọi người !
Mình Bay Hết Hơn 20.000VIP
:binhsua80:
chú chém gió à ................nếu thật thế thì ..................chú rất bãn lĩnh vì còn sức để lập ra topic này :)) mềnh 500vip thôi nhưng có điều chơi 23acc :((

em nhà nghèo mất có 330VIP thôi :binhsua87:

đối với đại gia thì số vip của mình ít nhưng với mình nó là cả mồ hôi công sức mmo. số vip die là 600VIP, dep 300pz...chưa thu về đc lần nào cả, h đang buồn và thất vọng quá :binhsua80:

Tớ gần bằng cậu, buồn ko gì tả được, mới chơi 3 tháng, đầu tư tất cả những gì đang có vào nó. Buồn quá cậu ơi!

Dep nóng 20k PZ đc 20k VIP mới gần 10 ngày

Tiền Commission gần 5k$ cũng chưa về

Ai tính dùm tổng thiệt hại với

NGƯỜI VIẾT ĐÃ CHẾT

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight