Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

kolotab

Banned
Reactions
171
MR
0.000
Tình hình chung của pix thì anh em ta ai cũng biết:
Rule mới, một thành viên duy nhất trong team đánh 2 từ....dính hành
Và khá nhiều anh em trên forum ta đã hứng chịu những kết quả đầu tiên.
:binhsua162:
Riêng mình vẫn đang duy trì kiểu đánh này (nói thật các bác đánh speed < 25 chán đết chịu đc). Và trời phật thương vẫn chưa biết tới chữ Ban của ông pix
:binhsua172:
Tỉ lệ sai sót vẫn dưới 5%, speed chừng 27-33, Chả biết ông pix này phát hiện kiểu gì để Ban

Và theo mình tất cả những động thái từ pix chỉ là RUNG CÂY NHÁT KHỈ. Bởi cách test captcha của pix vẫn ko thay đổi, vẫn ko xảy ra vấn đề test captcha thủ công như bên kolo.............

Mong các bạn cập nhật tình hình Ban nick của pix và lí do bị ban để anh em rút kinh nghiệm mà vượt qua đợt bão này.
:binhsua168:

1 chữ vẫn gõ đều trc h chưa chia tay em nào
Đã nói banned tự do,ko phải do 1 chữ hay 2 chữ,do mạng viettel hay vnpt,do soft do j ....
Tất cả là do thằng pix thôi!!!!!!!!!
Mấy bác khỏi phải phán bậy dùm cái

1 chữ vẫn gõ đều trc h chưa chia tay em nào
Đã nói banned tự do,ko phải do 1 chữ hay 2 chữ,do mạng viettel hay vnpt,do soft do j ....
Tất cả là do thằng pix thôi!!!!!!!!!
Mấy bác khỏi phải phán bậy dùm cái
nhanh thế đang ngồi hóng f5 ah :)):binhsua146:

Thằng bạn gõ tốc 23 sai ít mà bị ban 1 acc :( Trong khi 2 đứa khác tập gõ 6 acc thì không bị ban cái nào. Gõ 1 chữ như nhau

[url=http://www.upanh.com/hf_upanh/v/3nz3bw1meig.htm][/URL]
lí do: ko biết.
Nếu như chủ thớt nói thì càng ko thể hiểu đc.
Vậy nó thích banned ai thì banned thôi à.
Hên xui à, giờ vừa gõ vừa lo ăn banned cũng đủ mệt:binhsua149:

thấy các bạn baned toàn vào tầm 13h-18h thế nên tránh h này ra nhé với lại thường vào tầm này bão can't sub liên tục..:binhsua169:

Các group lớn chỉ cần có 1 số lượng mem nhỏ gõ 1 chữ thôi là nó sẽ để ý ngay, vậy nên group lớn phải nghiêm cấm triệt để tình trạng gõ 1 chữ thì ae group nhỏ mới kiếm ăn đc. Daithang để ý nha!

:binhsua163:gõ 2 chữ vẫn bị ban này!có lẽ không phải do 1 chữ hay 2 chữ đâu!hôm qua nó gửi cái warning banned!rồi ban hàng loạt ID trong đó mình bị dính 2 ID nhưng mà không hiểu vì sao luôn!có thể cũng chỉ truy quét như lần trước:binhsua166:

Thằng Pix đang trong đợt KT ID các bác ạ . Mây bác gõ 1 chữ chưa bị ban đừng nên vội mừng và cho là gõ 1 chữ ko bị ban . Đợi qua đợt KT này rồi hẳn khẳng định

Qua 2 ngày tớ thấy nó thường KT và ban vào ban đêm nên nhiều bác sáng ra là ID bị ban hàng loạt .

gõ 2 chữ vẫn bị ban như thườn nè...

Ko gõ nó vẫn baned nhé! Nó kiểm tra ID ngẫu nhiên thôi!
vậy đây là chính sách cắt giảm nhân sự rồi... thắp nhang cầu trời khấn phật thôi .

Thôi vậy ta đi ngủ cho nó lành, trời lạnh thế này chui trong chăn ngủ cho sướng, tội chi làm rồi bị banned ko công! :binhsua159: lâu nay đầu tư hơi bị nhiều time cho thằng pix roài:binhsua160:
E chính thức stop work! Hóng tình hình rồi tính tiếp!:binhsua168:

Cảm ơn các ban đã quan tâm....giờ thì anh em có thể kê cao gối mà spam rồi.................kaka
Topic cũng có chút ý nghĩ, mà kết quả thế này à ??, theo dõi sát sao nhé, thêm 1 bài cố tình spam nữa là ta kiu mấy thằng lính lót rơm trong đại lao mà spam nhé ! :binhsua149:

Có một chi tiết e thắc mắc, và xin mọi người vào thông kê giúp. Đó là id bị ban nằm trong group lớn hay nhỏ. Nên mọi người vào cm giúp là id bị ban của các bạn nằm trong group có tổng số bao nhiêu id. Nếu sự thực các id bị ban nằm trong group lớn ~ 20 id chẳng hạn thì cm của bạn này có lẽ đúng

vậy đây là chính sách cắt giảm nhân sự rồi... thắp nhang cầu trời khấn phật thôi .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week