thông cáo và chia sẽ cuối cùng của chủ thớt dính scam 4tr 650k....thanks anh em mmo chia sẽ, hãy lu

Status
Not open for further replies.
Một vài tâm sự của Scammer(fantasy_bOm):
Mình đã từng nghĩ sẽ không Scam bất kỳ một ai, vì mình biết kẻ scam sẽ bị hậu quả gấp nhiều lần như thế. Nhưng ngày hôm qua mình đã rất bế tắc, chủ nợ đòi tiền liên tục, mình đã định bảo lưu 1 năm học để kiếm $ trả nợ và cũng là tránh mặt chủ nợ. Đây đúng là bài học đắt giá nhất cho mình, khi bước chân vào mmo mình có chút vốn và điều đầu tiên mình làm là đâu tư Hyip, nói các bạn sẽ không tin nhưng mình bị Hyip scam khoảng hơn 500$,Bet mất 300$. Tất cả mọi thứ của mình đều bị mình cầm cố hết để Bet và chơi Hyip. Đúng là 1 bài học đắt giá với mmo
Mình nói mình sẽ trả lại chủ thớt $ không phải vì mình sợ cậu báo CA gì cả vì mình thừa biết CA sẽ không làm gì được mình, nhưng mình sợ mình sẽ nhận hậu quả nặng nề hơn so với số $ mình scam và 1 phần vì chủ thớt là 1 người tốt...Sau 2 tháng mình sẽ cố gắng hoàn trả cậu vì bây giờ ngoài $ nợ cậu mình vẫn còn nợ 4 củ nữa. Mình cũng không dám chắc là mình có thể trả hết 5 củ đó cho cậu, nhưng mình sẽ làm tất cả nhưng gì có thể. Cảm ơn cậu đã tin mình. Hy vọng sẽ làm bạn với cậu ngoài đời
1 lời cuối cho anh em mmo : Chúc các bạn kiếm đc nhiều tiền và đừng đi vào vết xe đổ của mình, Bet và Hyip sẽ không thế có tương lai...
Tạm biệt mmo!!!!!!!!

cái thằng cho' này, ai bảo là không làm j đc mày
Tôi đã liên lạc với moolien và chỉ cho bạn ấy cách để đưa thằg này đến với pháp luật, nhưng vì một vài lý do tế nhị nên bạn ấy nói là thui bỏ qua đi
Gặp tôi thì k đc thế này đâu nhé
Mặc dù tiền này k phải của mình nhưng cảm thấy rất đau, đau cho bạn mình và đau cho cả dân MMO VN

Nói chung là tức đến không còn j để nói nữa, nhìn mấy trường hợp này mà chẳg mún dính tới mmo vn nữa

.....

Vẫn có thể tin. Mình vẫn đang tin bác pro_night hồi âm cho mình đây (vụ captcha).
Có thể họ có việc riêng cần gấp tiền thật. Mình có thể bỏ ra lòng tin với 1 người. Để đổi lại 1 tình bạn thì vẫn tốt.
bác vẫn còn chờ proknight à,nó chính là thằng captchaprovn kia kìa.nhìn cmt mà ức chế.nói cứ như thật rồi đi scam ng khác,rẻ rách :binhsua149: :binhsua149:

Mình từng như bạn đấy.Khác là số tiền nhỏ hơn nhiều.Bị Scam 15$ khi Ex PP ra LR cách đây gần 5 tháng.Do tin người
Nhưng điều thú vị Scammer trả lại cho mình sau 4 ngày - thú vị hơn còn cho thêm :))
Đời có nhiều điều thú vị

Topic trước có đọc qua nhưng ko reply , nhưng topic này thì đành phải reply thôi :hihi, Bạn chủ thread mình ko biếtt ý định của bạn là xoa dịu scamer để nó trả lại tiền hay thật sự cao thượng nhưng nói cho bạn biết thế này :

Nếu bạn tính xoa dịu nó để nó trả tiền theo lời nó hứa hẹn thì thử hỏi 1 đứa đã đi scam người khác thì những lời của nó nói có đáng tin hay không tự bạn suy nghĩ đi , đừng tự lừa dối bản thân mình :hihi .

Nếu bạn cao thượng thật sự thì mình nghĩ tốt nhất bạn nên nghỉ chơi MMO đi, khuyên thật lòng đó . Vì nếu bạn có chơi tiếp thì khả năng cái sự cao thượng đó sẽ hại bạn thêm vài lần nửa đó, học phí cho 1 lần như vậy chắc cũng ko phải rẻ đâu :hihi

@All: Nhân đạo với scamer là tàn nhẫn với bản thân mình , lun nhớ kỹ điều này trong thế giới MMO

P/s: Reply này thể hiện suy nghĩ cá nhân

Uh gặp tôi cũng zay thôi, lúc không mắc nợ thì nói khác,lúc mắc nợ rùi xoay đâu ra $.
Hy vọng 2 chú mmolien và fantasy sẽ trở thành bạn tốt :d
Cưới nhau lun đc thì tốt wa :binhsua02:

Topic trước có đọc qua nhưng ko reply , nhưng topic này thì đành phải reply thôi :hihi, Bạn chủ thread mình ko biếtt ý định của bạn là xoa dịu scamer để nó trả lại tiền hay thật sự cao thượng nhưng nói cho bạn biết thế này :

Nếu bạn tính xoa dịu nó để nó trả tiền theo lời nó hứa hẹn thì thử hỏi 1 đứa đã đi scam người khác thì những lời của nó nói có đáng tin hay không tự bạn suy nghĩ đi , đừng tự lừa dối bản thân mình :hihi .

Nếu bạn cao thượng thật sự thì mình nghĩ tốt nhất bạn nên nghỉ chơi MMO đi, khuyên thật lòng đó . Vì nếu bạn có chơi tiếp thì khả năng cái sự cao thượng đó sẽ hại bạn thêm vài lần nửa đó, học phí cho 1 lần như vậy chắc cũng ko phải rẻ đâu :hihi

@All: Nhân đạo với scamer là tàn nhẫn với bản thân mình , lun nhớ kỹ điều này trong thế giới MMO

P/s: Reply này thể hiện suy nghĩ cá nhân

Có cùng suy nghĩ với mình đây, 90% :)

Nên chốt lại, topic này ko có hiểu lực về 1 mặt nếu người xem có 1 tầm nhìn bao quát, .....

Thân

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

PS thêm, là topic có nhiều ý nghĩa, người xem nên suy nghĩ logic 1 chút, có thể hiểu dc

Không biết phải nói gì
Cũng bị cam quýt vài lần, nhưng mà k lớn lắm nên cũng k sao cả

Đừng có quá nhân từ với tất cả
Cái gì cũng phải nghĩ 1 chút cho bản thân nữa
Cứ nhân từ miết thế để những người gian lại nhiều hơn, rồi xã hội k đi vào đâu hết, tiến bộ thì tư tưởng cũng phải tiến bộ lên vs XH (có lẽ đúng :D)

Người k vì mình, trời tru đất diện :)) [lộng ngôn tí :D]
Cũng phải nghĩ cho người khác, nhưng mà đừng để bản thân (hay người thân của mình bị thiệt thòi quá)

Người k vì mình, trời tru đất diện
Cũng phải nghĩ cho người khác, nhưng mà đừng để bản thân (hay người thân của mình bị thiệt thòi quá)

gần giống ý mềnh :binhsua03:

đúng là : nhân đạo là tự sát ... tàn sát mới huy hoàng :m068:

Chia buồn cùng em nhé chủ thớt

Thằng cu Fantasy_bOm sao lại làm chuyện tệ hại thế này chứ anh nói chuyện với mày cũng thấy mày cũng tử tế lắm mà
Sao nỡ đi scam người ta
Nếu viện cớ là thiếu tiền mà phải đi scam thì sao khi trước chơi HIPY và BET trúng cái thì cười hố hố còn bây giờ ....
Ai cũng đều khổ cả chằng ai sung sướng gì đâu
Chú mày cũng là sinh viên nhưng do chú mày có tính máu mê cờ bạc đỏ đen thì cái kết cục là cháy túi là điều đương nhiên
Còn chủ thớt này cũng là sinh viên tiền mua AP này là tiền người khác nhờ nó mua nó cũng ngheo như thằng fantasy_bOm mày thôi
Gần 5 chai với 1 thằng sinh viên là quá lớn
Vậy tại sao phải hại nhau dạp lên người ta để mình sống à
Chú mày nên nghĩ cho kỹ đi nhé tiền không phải mồ hôi nước mắt mình làm ra thì không ngon lành tý nào đâu
Mà xài tiền của người khác thì cái hậu quả cũng khôn lường lắm
Nếu là ngươi có trái tim và đầu óc thì hãy sáng suốt mà suy nghĩ đừng để mình tự biến thành loài Dog nhé
Thân

Anh em thấy mình nói có đúng cho tràng pháo tay coi

Topic chẳng có ý nghĩa gì cả .Mình chỉ mong 1 lần được thấy scammer ngồi tù....

thôi rồi ta đã xa nhau. mình cũng chết vì cá độ 1 số lần rồi nên mình biết cái thằng Fantasi_bom nhanh nhanh hối cải đi có cá độ thì cũng chơi vui thôi. đừng có trở thành 1 con bạc khát nước nửa. còn số tiền đó thì chắc cũng khó mà chú có thể trả lại đc . bác chủ toc đùng có hi vong và cũng đừng có dùng cách xoa dịu này làm j nửa. hi vọng rồi lại thất vọng mà thôi. chúc 2 cậu VT và scamer có thể sớm vượt qua thời kỳ khó khăn này

Ai mua cam tui bán cam cho

Thằng cu Fantasy_bOm sao lại làm chuyện tệ hại thế này chứ anh nói chuyện với mày cũng thấy mày cũng tử tế lắm mà
Sao nỡ đi scam người ta
Nếu viện cớ là thiếu tiền mà phải đi scam thì sao khi trước chơi HIPY và BET trúng cái thì cười hố hố còn bây giờ ....
Chú mày cũng là sinh viên nhưng do chú mày có tính máu mê cờ bạc đỏ đen thì cái kết cục là cháy túi là điều đương nhiên
Còn chủ thớt này cũng là sinh viên tiền mua AP này là tiền người khác nhờ nó mua nó cũng ngheo như thằng fantasy_bOm mày thôi
Chú mày nên nghĩ cho kỹ đi nhé tiền không phải mồ hôi nước mắt mình làm ra thì không ngon lành tý nào đâu
Nếu là ngươi có trái tim và đầu óc thì hãy sáng suốt mà suy nghĩ đừng để mình tự biến thành loài Dog nhé
Thân

bác Dương dậy rất phải, người lớn tuổi nch nó khác, hy vọng bạn scam trả lại tiền cho chủ topic, chủ topic cũng là bạn mình, cũng áy náy vì đợt rồi ko đủ AP cho bạn ấy nên mới ra nông nỗi này.

Sao nỡ đi scam người ta
Thân

lần sau cần gì pm bác dương già nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member