• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

thông cáo và chia sẽ cuối cùng của chủ thớt dính scam 4tr 650k....thanks anh em mmo chia sẽ, hãy lu

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Nhiều người chia buồn thì chắc chủ thớt hết buồn rồi. Xin chia vui cùng chủ thớt vì có nhiều anh em vào chia buồn nhé!

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Scammer nhìn vào đây và xem lại mình có xứng với cái từ con ch_ó không???
không bọn chúng thuộc dan tộc CỜ HÓ

toilacupid

Senior
Reactions
151
MR
0.107
Follow me on Facebook
Tụi scam vứt lương tâm của nó cho *** ăn hết rồi cậu ạ. Gặp tụi này ngoài đường tui thoi cho vài đấm chứ ở đó mà bắt tay

dungyoh

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
mất $ rồi thì chủi nó cũng chẳng tác dụng gì vì nó có thèm để ý là mình chủi nó cái gì đâu... bắt tay nó thì nó cũng bắt tay lại và trong đầu thầm nghĩ "mùa cam năm sau anh sẽ trả tiền lại cho chú....." nói thật tớ bị lừa nhiều rồi cũng chỉ vì tin người nhưng những thằng mà lừa tớ bọn nó ko bao giờ thèm để ý đến tớ nghĩ gì đâu... hãy học cách sống cho chính mình
p/s : tớ mới bị người yêu lừa dcm nhà nó nó bắt cá 2 tay...

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
bác đang tạo cơ hội cho những đợt scam tiếp theo :-ss

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
Cái gì cũng có hai chiều:
1,Những lời trên của bạn không phải sự thật==> chả còn gì để nói, có thể đây là 1 cách tìm ra scammer thâm độc của bạn.Chúc bạn thành công.
2,Những lời trên là sự thật, đó là những suy nghĩ của bạn
==>Vậy bây giờ tôi sẽ cố thay đổi suy nghĩ của bạn :
Đây là 1 comment của member FANTASY_BOM trong 1 topic report scam. hắn đã nhận xét nạn nhân như thế này
Ngu thì chết! haha
link topic : http://mmo4vn.com/showthread.php?32322-Nick-none-o-mmo4vn-com-scam-9-&p=503589#post503589
đừng để ý tới tiểu tiết chủ thớt đã bị ban vì lúc đó chủ thớt chưa bị ban vẫn đang trong vai trò nạn nhân.
Hắn đã nhận xét 1 người chả liên quan gì hắn là Ngu vì đã bị scam . Vậy bạn nghĩ nạn nhân của chính hắn thì hắn sẽ nghĩ gì về họ ?? ( cụ thể là về bạn ).
có thể ngay bây giờ hắn đang ở đàn của mình vừa liếm lông vừa nghĩ về bạn như vậy.
bạn thật tốt khi nghĩ về người khác như vậy hy vọng bạn tiếp tục dành những suy nghĩ này cho người chứ đừng nên dành cho một số loài động vật không có lương tâm.
việc chửi nạn nhân tại box report scam hoàn có thể là chủ đích của việc scam sau này , việc này làm cho mọi người sợ report, thành thật khuyên mọi người hãy cẩn thận với những kẻ này.
đây là 1 lần xui xẻo của bạn ==> bạn sẽ được đền bù bằng 1 sự may mắn nào đó.
thành thật xin lỗi vì có thể đây là ý kiến trái chiều
Chúc bạn thành công dù là ở chiều nào và mau chóng kết thúc quãng thời gian xơi mì gói.

doanduong123

Senior
Reactions
117
MR
0.000
Mình nghĩ chủ thớt ko muốn làm to chuyện. Có thể cậu ấy giấu gia đình đi vay mượn để chơi. Giờ bị scam ko muốn nhờ đến CA, lúc đó gia đình sẽ biết chuyện và cậu ấy còn khổ hơn bị scam. Ko bít có đúng ko @@

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Một vài tâm sự của Scammer(fantasy_bOm):
Mình đã từng nghĩ sẽ không Scam bất kỳ một ai, vì mình biết kẻ scam sẽ bị hậu quả gấp nhiều lần như thế. Nhưng ngày hôm qua mình đã rất bế tắc, chủ nợ đòi tiền liên tục, mình đã định bảo lưu 1 năm học để kiếm $ trả nợ và cũng là tránh mặt chủ nợ. Đây đúng là bài học đắt giá nhất cho mình, khi bước chân vào mmo mình có chút vốn và điều đầu tiên mình làm là đâu tư Hyip, nói các bạn sẽ không tin nhưng mình bị Hyip scam khoảng hơn 500$,*** mất 300$. Tất cả mọi thứ của mình đều bị mình cầm cố hết để *** và chơi Hyip. Đúng là 1 bài học đắt giá với mmo
Mình nói mình sẽ trả lại chủ thớt $ không phải vì mình sợ cậu báo CA gì cả vì mình thừa biết CA sẽ không làm gì được mình, nhưng mình sợ mình sẽ nhận hậu quả nặng nề hơn so với số $ mình scam và 1 phần vì chủ thớt là 1 người tốt...Sau 2 tháng mình sẽ cố gắng hoàn trả cậu vì bây giờ ngoài $ nợ cậu mình vẫn còn nợ 4 củ nữa. Mình cũng không dám chắc là mình có thể trả hết 5 củ đó cho cậu, nhưng mình sẽ làm tất cả nhưng gì có thể. Cảm ơn cậu đã tin mình. Hy vọng sẽ làm bạn với cậu ngoài đời
1 lời cuối cho anh em mmo : Chúc các bạn kiếm đc nhiều tiền và đừng đi vào vết xe đổ của mình, *** và Hyip sẽ không thế có tương lai...
Tạm biệt mmo!!!!!!!!

Cậu biết cái nguyên lí nhân quả thì tốt rùi, cậu cố gắng thanh toán cho chủ thớt nhé.

Mình rất cảm động khi nghe những lời chủ thớt nói, Chúc cậu may mắn và sớm nhận được tiền dù cơ hôi thật mong manh

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
scamer thì chỉ có 1 cách để giải quyết đó là trảm , đã bước đến con đg scamer rồi thì con người đấy chẳng xài đc nữa , cho dù với bạn bè hay gia đình họ , nói ngọt với họ thì họ cũng cười vào mặt mình thôi " ngu còn dại đời " . Nhưng , trên đời này không có cái ác nào tồn tại lâu dài cả , lấy 1 thì trả 10 , đó là nguyên lý cuộc sống , mỗi khi tôi bị mất gì thì tự an ủi mình , lâu lâu cúng cô hồn 1 bữa hoặc , của đi thay người , thế là cục tức cũng dịu đi phần nào.....

svbkkimtien

Senior
Reactions
257
MR
0.000
MÌnh nhận xét Chân thành : 4trieuXX không phải là 1con số nhỏ bạn à,Không 1 ai có thể bình tỉnh mà thốt lên những lời như bạn đâu..Mình đã Từng bị scam gần 3 triệu.Nói thật,trước giờ mình chưa bao giờ chưởi thề nhưng lần ấy,Tức,ức Mình đã chưởi và chưởi rất nhiều,...( chưởi theo kiểu nam-trung-bắc).Đồng tiền kiếm ra đâu phải dể nếu nói nhẹ nhàng như bạn thì bạn thật sự chưa biết quý đồng tiền.Đã là scam Thì không bao giờ là bạn..Bạn để làm cái quái gì???..bạn chỉ cần làm bạn với nó nếu bạn muốn giống nó..Mình không biết thực sự bạn nghỉ gì mà viết lên mấy dòng tâm sự quá ư là " NGU" như vậy?..nói thật.mình muốn chưởi bạn NGU,Ngu rất nhiều,..NGU như tôi lúc đó..Đồng Tiền ra đi.đồng tiền cực khổ ra đi...nói thật lúc đo mình hận nó..khinh nó..chưởi nó..và rất muốn nó chết..nó biến mất trên cỏi đời này...
Qua lần ấy..Tôi mạnh me hơn,và khôn ngoan hơn..Làm ăn được hơn,khâm khá hơn,..Và tự nói vời mình...Cuộc đời ấy có bao lâu mà hung ho..ai mà không chết..
Lời cuối cùng.Chia buồn cùng bạn,..Mong rang với nhận xét của mình.Bạn sẽ...và sẽ không...như bây giờ nữa..
[video=youtube;Kd_lmZ_9MC0]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Kd_lmZ_9MC0[/video]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week