Thông báo về việc baned ID ko bít lý do.

Status
Not open for further replies.
thằng nào siêu pro thì gõ lại b.t đi khôg kẻo nó band níck chên 100k code thì bỏ mịe , còn thằng nào gà. chiến nghiêng tiếp khôg chột thằng nào cả . vừa send mail cho thằng admin pix nó bảo, I do not care you do whatever you want ?

Gửi 3 cái mail rồi mà nó ko rep lại ... SCAM thật sao :|

sao thăng admin pix giàu thế mà đi chơi đểu vậy trời, kiếm có chút cháo mà nó cũng làm khó dể. có ai gõ bình thường mà bị banned không, post lên xem biết liền

sao từ chiều đến jo minh đăng ký 6 id mới mà ko thấy mail trả lời để kích hoạt nhỉ?
có ai bị như mình ko?

Chú ỷ thảo luận văn hóa nhé các bạn, dùng từ ngữ chuẩn mực, "VKL" , "VL", "DKM"... sẽ được đi nghỉ mát ngay !
Thân !

chú ý đừng manh động topic để thảo luân tìm cách khác phục tình hình không phải lúc đâm thọc

Có gì thắc mắc thì gửi mail lên admin òy nói chuyện lịch sự, người nước ngoài cũng cần chú trọng cái lịch sự mà. Mình là dân VN thì càng phải có lễ nghĩa, nói năng có văn hóa chứ, cứ hễ mở miệng ra là thô tục ai mà chịu nổi. Tình trạng banned đâu phải riêng một cá nhân nào đó đâu, mà cả những người khác cũng bị nên cứ bình tĩnh mà giải quyết đâu cần phải hấp tấp như vậy

Lúc chiều tầm 12h30 có nói chuyện với roney, ông bảo đang updating pix..không biết đây có phải là nguyên nhân baned hàng loạt! mình ngồi nghĩ lại và thấy đây có thể là lý do chính, Vì thức ra cho đến thời điểm hiện tại chỉ có những người làm việc tại thời điểm đó là bị baned thôi.
vậy có thể do các nguyên nhân: 1- do làm việc tại thời điểm Pix đang Updating
2- Làm việc tại thời điểm asian admin đang updating panel soft
Ngoài thời điểm đó có ai bị baned khi đang đánh nữa thì post lên để anh em biết nhé!

"VKL" , "VL", "DKM"
các từ này thì sao chứ, các bác cứ suy diễn lung tung, đừng tỏ ra mình là người có văn hóa nhé, vậy ai đọc được mấy từ này nghĩa là gì nói đi, nói *** đúng tiếng việt nhé, kẻo người khác người khác đánh giá ngu mà đòi chơi chữ

Văn hóa hay không là do chính bản thân mỗi người mà ra thôi, với lúc nóng nãy tốt nhất nên bình tĩnh chứ hấp tấp vội vàng lời nói thô tục thì làm được cái gì chứ, cứ giữ cho bản thân bình tĩnh thế mới có thể suy nghĩ tìm cách được chứ la oan oát nc thô tục làm đc gì

Lúc chiều tầm 12h30 có nói chuyện với roney, ông bảo đang updating pix..không biết đây có phải là nguyên nhân baned hàng loạt! mình ngồi nghĩ lại và thấy đây có thể là lý do chính, Vì thức ra cho đến thời điểm hiện tại chỉ có những người làm việc tại thời điểm đó là bị baned thôi.
vậy có thể do các nguyên nhân: 1- do làm việc tại thời điểm Pix đang Updating
2- Làm việc tại thời điểm asian admin đang updating panel soft
Ngoài thời điểm đó có ai bị baned khi đang đánh nữa thì post lên để anh em biết nhé!
vậy mấy ac ko đánh mà bị baned là lý do ji vậy.phải logic tí chứ

Xin lỗi các bác chứ thằng kia nói làm e không ngửu được.. chắc nó là phản động .

"VKL" , "VL", "DKM"
các từ này thì sao chứ, các bác cứ suy diễn lung tung, đừng tỏ ra mình là người có văn hóa nhé, vậy ai đọc được mấy từ này nghĩa là gì nói đi, nói *** đúng tiếng việt nhé, kẻo người khác người khác đánh giá ngu mà đòi chơi chữ
VKL là Very Kool, VL là Very Lag, DKM là Dont kiss me. =))

căng nhỉ kiểu này chắc quay về qlink group coi bộ dạo này load ngon lắm cả ban ngày nữa mà ,nếu không thì nghỉ mmo đi làm off cho đầu óc mở mang tí :binhsua121: tự kỉ lâu quá rồi :))

46fc2d6b01cb08f3360927f7e9bfbf92_36723748.adaw.bmp

đã rõ lý do thưa quý vị và các bạn

tình hình là request từ trưa giờ chưa pay.. vẫn chưa bị banned acc nào cả :| .. chả biết ra sao nữa đay l== gê quá

46fc2d6b01cb08f3360927f7e9bfbf92_36723748.adaw.bmp

đã rõ lý do thưa quý vị và các bạn

ôi thôi rồi :(( request pay ment từ trưa giờ 5$ ..
Mới thấy hình này mình vội vàng vào dismiss mấy em acc nhỏ ra liền . mấy em pri 0 =.= mong sao tụi nó sẽ ko banned .. thà banned group .. cùng lắm banned -3$ trogn tài khoản sẽ còn 2$ :X .. =))

mình vừa trao đổi với ktnqndn, nguyên nhân chính xác là do đánh bỏ code, các công ty đã phàn nàn với pix, nên pix đã banned ra tay trừng trị, và điều này có lợi cho pix, mọi người chú ý đánh trung thực lại, trong vài ngày tới nó sẽ còn banned tiếp tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week