Thông báo về trường hợp của bé giang

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,468
MR
20.042
Insuree Balance
2242|100
link topic nói về trường hợp bé giang tại đây :http://mmo4me.com/threads/xin-hay-giup-be-giang-duoc-song.173538/

chiều hôm qua, vicgiap đại diện cho nhóm mmo4me charity đã cùng với nhóm thanks life(nhóm đã đăng trường hợp của bé giang lên face) đi thăm bé giang để trao quà ,trao tiền, nhưng rất tiếc khi 2 nhóm đến bệnh viện thì mới biết ,bé giang vừa được các bác sỹ cho về vào lúc 11h trưa ,cho nên 2 nhóm đành tiu nghỉu ra về, không trao quà và trao tiền cho bé giang được ,nhân đây mình cũng thông báo,trong quá trình đi thăm và trao quà cho bé giang, thì bạn N2 đã ủng hộ 300k và bạn ốc tiêu đã ủng hộ 200k nữa ,như vậy ngoài số tiền 4t5 cộng thêm 500k của 2 bạn nữa ,thì tổng số tiền trao cho bé giang là 5t đồng ,tạm thời sẽ được để trong quỹ mmo4me charity ,để sau này sẽ được nhóm trao tặng cho 1 trường hợp khác cần giúp đỡ,

luôn tiện cho mình nhắn nhủ là có bạn nào ủng hộ tiền qua dab mà ghi có dấu thì vui lòng cho tụi mình biết để update list nghe ,vì có dấu đọc ko được :D ,cảm ơn mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom