Thông báo tin mừng cho AE PTU miền Trung

nghiatinh

Senior
Reactions
145
MR
0.001
Hôm nay mình viết topic này để báo một tin khá hay cho các anh em miền Trung
Đặc biệt những người đang chơi PTU và những Newbje đang muốn có thu nhập ổn định cho mình trong cuộc cách mạng MMO hiện nay
Đó là hôm nay mình nhận được một lời nhắn của Đại diện của UGF tại Việt Nam đặt trụ sở tại HCM City đã contact vs mình là họ sẽ hộ trợ cho anh em miền Trung chúng ta tốt nhất trong công cuộc cách mạng MMO này
Vì vậy hôm nay mình muốn chuyển lời đến các anh em Miền Trung một vài thông điệp sau:
- Họ sẽ cấp acc pre cho những mem có thành tích tốt và nhiệt tình trong công việc
- Những mem có tài suport tốt và giới thiệu được nhiều người tham gia
- Khi dùng acc pre chỉ với mục đích phục vụ cho Ugot ngoài ra không được làm việc gì thêm
Vấn đề này nếu những mem miền Trung ỡ xa ko thể gặp trực tiếp mình để hướng dẫn thì mình sẽ tổ chức một lớp học ugot Online để phục vụ cho các newbje ko có điều kiện
Thời gian lớp học mình sẽ thông báo sau:
Còn bạn nào muốn tham gia lớp học thì PM cho mình qua yahoo: nghiatinh.mylove
Chú ý: Mình sẽ share thêm 4room và auto post nếu thấy mem thật sự tích cực trogn cộng việc

He he chúc bạn ăn nên làm ra nha. Mình cũng ở Miền Trung đang học ở Sài Gòn, nên mình đã tham gia lớp học của Shin rùi. Hi hi.

Miền Trung dấu yêu. Mong học hỏi nhiều.

nghe đã sướng

Tưởng ở MB

13/4/2010 , đào tuốt dưới 18 tầng địa ngục lên , bác nào rảnh thế :))

Tham gia với, tham gia ptu 2 tháng nhưng chưa chơi ugot bao giờ

Hôm nay mình viết topic này để báo một tin khá hay cho các anh em miền Trung
Đặc biệt những người đang chơi PTU và những Newbje đang muốn có thu nhập ổn định cho mình trong cuộc cách mạng MMO hiện nay
Đó là hôm nay mình nhận được một lời nhắn của Đại diện của UGF tại Việt Nam đặt trụ sở tại HCM City đã contact vs mình là họ sẽ hộ trợ cho anh em miền Trung chúng ta tốt nhất trong công cuộc cách mạng MMO này
Vì vậy hôm nay mình muốn chuyển lời đến các anh em Miền Trung một vài thông điệp sau:

Vấn đề này nếu những mem miền Trung ỡ xa ko thể gặp trực tiếp mình để hướng dẫn thì mình sẽ tổ chức một lớp học ugot Online để phục vụ cho các newbje ko có điều kiện
Thời gian lớp học mình sẽ thông báo sau:
Còn bạn nào muốn tham gia lớp học thì PM cho mình qua yahoo: nghiatinh.mylove
Chú ý: Mình sẽ share thêm 4room và auto post nếu thấy mem thật sự tích cực trogn cộng việc

Hii,mình ko ở miền trung,mình cũng chẳng chơi UGF,nhưng nghe tin vậy mình cũng thấy vui,thấy mùng cho mọi người.Hy vọng mọi người sẽ giúp đỡ lẫn nhau ko chỉ vì miền Trung thân yêu,mà vì một VN tốt đẹp hơn!

Thân !!!

bác này vẫn chưa hiểu rõ tình hình chiến sự năm 2010 =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom