Got Paid Thông báo thu mua giá 13$-14$/0.1btc

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
Hix, cách đây 3 tiếng vừa làm ref cho thớt, vừa send 0.1 BTC, mà thớt kêu hết LR, trả mình có 0.95 LR. Giờ thì lại mua với giá 1.3- 1.4 LR. Có extra bonus cho ref không hả thớt?
vào config thông tin này để an tâm giao dịch 0.5 BTC nào ;)

bạn nào có btc thì mình thu mua,con mình đã bn cả từ chiều những bạn reg ở đây rồi nhé!
nên làm gì có giao dich nào nữa, ai có thi proof ra nhé
tránh nói nhảm ảnh hưởng đến các bạn và cả mình nhé.

camelofafrica

Newbie
Reactions
146
MR
0.053
sác minh nói nhảm nhé, ko có prool, đánh địck vận đó mà
Quên ah=))) http://mmo4me.com/showthread.php?73...-dt-viettelvina-mobivnmobi-20k-nhe-moi/page11
Ông bắt Teamview rồi t gửi ông 0.1 BTC ý. Sau rồi ông bắt t phải comment trên topic của ông ý. Vẫn còn giữ log chat nè. Ông trả t tổng cộng cả ref + 0.1 BTC =0.95 LR, kêu nghèo khổ còn đúng 1 LR. Mình thương người vãi, đồng ý luôn. Địch vận với chả địch tải:))) Dù sao nói qua để mọi người biết thôi:D CHứ ko có ý định đòi ông thêm mấy hào đâu mà lo:)

Tiện đây nói luôn "xác minh" chứ ko phải "sác minh" nhé

Last edited by a moderator:
Quên ah=))) http://mmo4me.com/showthread.php?73...-dt-viettelvina-mobivnmobi-20k-nhe-moi/page11
Ông bắt Teamview rồi t gửi ông 0.1 BTC ý. Sau rồi ông bắt t phải comment trên topic của ông ý. Vẫn còn giữ log chat nè. Ông trả t tổng cộng cả ref + 0.1 BTC =0.95 LR, kêu nghèo khổ còn đúng 1 LR. Mình thương người vãi, đồng ý luôn. Địch vận với chả địch tải:))) Dù sao nói qua để mọi người biết thôi:D CHứ ko có ý định đòi ông thêm mấy hào đâu mà lo:)

Tiện đây nói luôn "xác minh" chứ ko phải "sác minh" nhé
hiện tai mình vẫn ol nếu bạn thấy mất quyền lợi thì pm mình chec,
mình đã pm nhưng bạn ko trả lời lúc gửi team view nên mình nghi co thể bạn đang đùa mình, yahoo mình có ,fone có bạn ko nói
mà đi đâu lại bảo mình ko bn, p
nói nhiều thành nói nhảm
pm mình sẽ chec,ko ăn ai 1 xua , ko thì mình là dog nhà bạn

ai mà ngĩ là 0.1 btc=14$ thì chắc đầu ít chất xám đó mà, nên đừng ai nghĩ dại thế nhé
Chết chết, xóa ngay câu này đi cậu ơi. Cậu đang chửi anh em ở mấy trang đầu đấy. Mình nghĩ người ít chất xám là người viết nhầm để anh em hiểu sai, cậu ah.

Mà forum nhà mình cho viết cỡ chữ to đùng hù dọa người thế kia từ bao giờ vậy. Anh MOD ới ời:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week