Announce Thông báo kết quả về vụ việc gmb409 và saolamiu!

khi phát hiện user đó có thông tin của scamer từng scam trên forum thì baned không cần lí do cậu ah.

có là thằng ngu mới đi lấy lại info đã từng scam để đăng ký acc mới, mà scam theo tôi chẳng thằng nào nó ngu thế cả

h vụ này sao các bác, có báo C50 ko, nghe tới C50 mà hài hài :D :p

h vụ này sao các bác, có báo C50 ko, nghe tới C50 mà hài hài :D :p
vụ này nhiều đứa hơn, nhiều tiền hơn, nghe đồn vài trăm chai, vài chục nạn nhân, có nhiều đứa hơn 20 chai, thông tin nhiều hơn, còn biết được danh tính những ai trong vụ việc. vụ scam ex money bên kia có 1 đứa, có 10 chai mà you bày đặt cạnh khóe với th thớt bên kia à. :D))))))

vụ này nhiều đứa hơn, nhiều tiền hơn, nghe đồn vài trăm chai, vài chục nạn nhân, có nhiều đứa hơn 20 chại. vụ scam ex money bên kia có 1 đứa, có 10 chai mà you bày đặt cạnh khóe với th thớt bên kia à. :D))))))
vãi thánh :D :D :D :D :D

Giống phim VN vãi trailer k đến nổi mà kết thúc lãng xẹt :)

Thực ra banned bên MMO thì có khả năng ngăn chặn gì ko? Vì có thể làm nick khác, rồi qua các diễn đàn khác làm điều này... có cách nào ko nhỉ để đủ răn đe anh em SCAM, lừa đảo , tiếp tay... ?

Thực ra banned bên MMO thì có khả năng ngăn chặn gì ko? Vì có thể làm nick khác, rồi qua các diễn đàn khác làm điều này... có cách nào ko nhỉ để đủ răn đe anh em SCAM, lừa đảo , tiếp tay... ?
Bạn có cách nào khác hay hơn không? Mình sẽ áp dụng ngay nếu nó nằm trong phạm vi forum.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,490
170,587
Latest member
jun88cards

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom