• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Thời gian withdraw tiền từ 888 về tài khoản

lddh134

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Như title cho em hỏi các pro nào chơi bên 888 rút tiền về skrill từ lúc rút tới bao lâu tiền mới về tới tài khoản vậy ạ?

trước khoảng tháng 4/2015 mình rút 100$ thì khoảng 3 ngày là về - lần rút đầu tiên

Vậy mình còn cổng dep nào nữa không ban ? Minh dep qua paypal duoc không hay trực tiếp thẻ vía dc không baạn ?

Như title cho em hỏi các pro nào chơi bên 888 rút tiền về skrill từ lúc rút tới bao lâu tiền mới về tới tài khoản vậy ạ?
3 ngày trừ t7 cn ví dụ t5 rút thì t2 nhận đc

888 3 ngày nhận tiền nhé. Dep qua skrill hoặc Net bạn chỉ cần biết vậy là đủ :D

ủa bên 888 bắt buộc phải ver mới rút được ạ ? hình như em nhớ dep bằng skrill thì ko cần ver vẫn with được mà , chỉ có chuyển tiền mới cần ver thôi chứ ?

không cần veri nhé, rút ở 888 thì 4 ngày tiền về skrill

vào chố nào để gửi ảnh cmnd và bill cho nó để verify bác ?
lúc nó cần thì nó verf nhé bạn, có thể k cần, khi nào cần thì nó sẽ thông báo cho bạn còn k bạn cứ rút bình thường, thường thì nếu mwosi chơi dep 10 20 xu mà rút 100 xu thì nó cần xem xét, tùy trường hợp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom