Thời gian biểu dành cho dân Captcha !!!

4JG4NP8

Banned
Reactions
64
MR
0.000
các bạn nam hay đem tình dục xen vào câu chuyện nhỉ ;)) theo google trong đầu nam giới chúng ta cứ cách 10 phút lại nghĩ đến "chuyện ấy" 1 lần =))

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
các bạn nam hay đem tình dục xen vào câu chuyện nhỉ ;)) theo google trong đầu nam giới chúng ta cứ cách 10 phút lại nghĩ đến "chuyện ấy" 1 lần =))
Vãi =)) . Em cứ 30s nghĩ tới 1 lần àh. Thành ra trong đầu lúc nào cũng hưng phấn nên cạp cạp rất năng suất. Kinh nghiệm cho ae tham khảo nha :">

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype
Vãi =)) . Em cứ 30s nghĩ tới 1 lần àh. Thành ra trong đầu lúc nào cũng hưng phấn nên cạp cạp rất năng suất. Kinh nghiệm cho ae tham khảo nha :">
chuyện đáng tự hào lắm sao hã bác @@ , chính xác là 1 cuốn sách của 1 giáo sư vừa rồi nói về " những gì đàn ông suy nghĩ " thì 90% là toàn giành cho xxx :| , sách này bán chạy còn hơn cả harryporter nổi tiếng ,... kinh nghiệm cho chị em tính toán cẩn thận khi chọn bạn trai nha và chú ý những hành động tiu cực của các chàng khi đi chơi cùng !

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

Speed 35.0 mà không kiếm tiền thì quá lãng phí một tài năng . Có thể thời gian biểu trên là kah1 bận rộn . Nhưng tớ dù sao cũng là tay Game kỳ cựu online năm này qua năm nọ . 1 tiếng kiếm 40 ngàn thì đánh 10 tiếng được 400k rồi 1 tháng cũng được 12tr đi chơi thì có ích gì khi bỏ lỡ tuổi trẻ của mình . Ngày đánh 3 tiếng so với đánh 10 tiếng thì chẳng phải tớ làm 3 năm bằng cậu làm 10 năm hay sao . lúc đó có bao nhiêu bồ đẹp mà ko được . Còn chuyện vô sinh là đồn thôi . Pro hay không là hơn người ta ở chỗ làm việc nhiều hay ít . Tớ là trụ cột gia đình nếu ko làm thì coi như thất bại rồi . Tớ lại không muốn thất bại chút nào vì đối với tớ 12 tiếng 1 ngày vẫn là quá ít vó khi đánh 15 tiếng cơ.
thấy mấy bài nhìu chữ là ko muốn đọc , nhưng bị lôi kéo bởi cái speed 35 , vậy tốc độ của bác là 35 hã :D , gõ pix 1h đc 2$ hã bác , kinh nghiệm bao lâu trong nghề vậy , bác có gõ hoa thường và gõ 2 từ ko ?

chuyện đáng tự hào lắm sao hã bác @@ , chính xác là 1 cuốn sách của 1 giáo sư vừa rồi nói về " những gì đàn ông suy nghĩ " thì 90% là toàn giành cho xxx :| , sách này bán chạy còn hơn cả harryporter nổi tiếng ,... kinh nghiệm cho chị em tính toán cẩn thận khi chọn bạn trai nha và chú ý những hành động tiu cực của các chàng khi đi chơi cùng !

Thì chia sẻ mà ;)) ai học được thì học :"> Có phải ai cũng nghĩ tới mà ra được như tớ đâu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week