Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
khả năng admin TAP ko dis lại đâu, nhưng cũng nên chuẩn bị tâm lý, trang 114 bác @valiniant có hướng dẫn 2 loại dispute, dis full và dis 1 phần đó. Bạn có thể đọc để hiểu thêm nếu chưa biết.
uhm,mình doc 3 chop 3 nhoang và làm đại,cũng may nó ko rep,ko thôi ko bit đến bjo nó mới trả lại cho mình :(

E cũng vừa nhận đc refund, mà trước e dep từ visa giờ thằng paypal nó cũng trả thẳng về visa lun, cẩn thận ghê :D
Mà nó refund về visa là tiền sẽ chuyển vào tài khoản của mình hả :D, thường thì bao nhiêu ngày mình sẽ nhận được vậy bạn :rolleyes:

Hàng đã về hôm qua, full phí.
Nói chung là khá vui, nhưng mà sợ quá, hết check rồi đến thằng này.

Mình cũng đã nhận được refund rồi :D

Có vẻ như không có bất kì trường hợp nào gặp rắc rối với việc refund khi dùng form của em :D. Tuy có 1 số bác cứ doạ khi claim nên viết cẩn thận hơn nhưng với kinh nghiệm của em thì viết cái heo gì cũng được miễn là Seller nó không reply thì PP nó cũng không xử mình thua :cool:. (miễn đừng viết cái gì xúc phạm PP hay seller quá )

Chúc mừng mọi người đã và sắp được nhận refund.

Dự sau 7-10 ngày nữa, anh @SealTemSix co thể close topic này được rồi.:). Giờ cứ đê cho anh em post proof refund thôi:D

Mà nó refund về visa là tiền sẽ chuyển vào tài khoản của mình hả :D, thường thì bao nhiêu ngày mình sẽ nhận được vậy bạn :rolleyes:
Đúng rồi bạnm tiền về tài khoản luôn, thời gian cũng nnư bạn rút tiền từ pp về bank đó tầm 4-5 ngày.

Hàng đã về hôm qua, full phí.
Nói chung là khá vui, nhưng mà sợ quá, hết check rồi đến thằng này.

Sợ thì ko nên chơi mmo nữa đâu, Ít nhất là đừng nên chơi mảng đầu tư vì còn chơi sẽ còn phải dispute nhiều và chắc chắn ko đơn giản là đợi 10 ngày thế này đâu

Có vẻ như không có bất kì trường hợp nào gặp rắc rối với việc refund khi dùng form của em :D. Tuy có 1 số bác cứ doạ khi claim nên viết cẩn thận hơn nhưng với kinh nghiệm của em thì viết cái heo gì cũng được miễn là Seller nó không reply thì PP nó cũng không xử mình thua :cool:. (miễn đừng viết cái gì xúc phạm PP hay seller quá )
Em cũng đã nhận được refund :D
Em chỉ nói là viết cẩn trọng hơn để đề phòng trường hợp admin nó reply thôi mà :D Chứ chơi đẹp thế này thì viết gì chả được :D
Giờ chỉ còn cuộc chiến trường kỳ với chek thôi :rolleyes::rolleyes:

Em cũng đã nhận được refund :D
Em chỉ nói là viết cẩn trọng hơn để đề phòng trường hợp admin nó reply thôi mà :D Chứ chơi đẹp thế này thì viết gì chả được :D
Giờ chỉ còn cuộc chiến trường kỳ với chek thôi :rolleyes::rolleyes:

Bên chek em ko hiểu thằng Pp review trường hợp của em thế nào. Nó quyết nhanh lắm. review chưa được 24h, nó quyết cho thằng Alex thêm 3 ngày nữa đên ngày 18/11 phai cung cấp thêm thông tin. :eek: Giờ em nghĩ cái mail đấy bị lẫn vào 1 đống mail báo đợi review của thằng Alex rồi, Không biết giờ nó có chẳng may bới phải để reply trước 18/11 khong :D

Của mình 10 ngày rồi mà chưa thấy về Bank :eek:

10 ngày chưa thấy về bank thì vào tài khoản Pp xem cái chỗ refund có chứ completed về credit card chưa

Nếu không phải thì email hoặc gọi cho Pp để hỏi chứ hỏi ở đây khoing ai trả lời được đâu,

Last edited:
Bên chek em ko hiểu thằng Pp review trường hợp của em thế nào. Nó quyết nhanh lắm. review chưa được 24h, nó quyết cho thằng Alex thêm 3 ngày nữa đên ngày 18/11 phai cung cấp thêm thông tin. :eek: Giờ em nghĩ cái mail đấy bị lẫn vào 1 đống mail báo đợi review của thằng Alex rồi, Không biết giờ nó có chẳng may bới phải để reply trước 18/11 khong :D
Nghĩa là bác dispute nó, nó reply, paypal review có chưa được 1 ngày á :eek::eek: Ngon nhỉ.
Theo em nghĩ thằng Alex nó sẽ lọc xem cần phải reply những cái nào trên Paypal ấy, chứ nó ko check mail đâu.

Nghĩa là bác dispute nó, nó reply, paypal review có chưa được 1 ngày á :eek::eek: Ngon nhỉ.
Theo em nghĩ thằng Alex nó sẽ lọc xem cần phải reply những cái nào trên Paypal ấy, chứ nó ko check mail đâu.

Hi vọng nó cũng nghĩ như bác :D PP mà review chắc cả tuần nên tuần sau nó quay lại =))

E cũng mới dis win trưa nay. Có mail báo tiền về rồi. Giờ lại đợi về bank. Chek thì 4 ngày rồi vẫn chưa thấy. Qua đợt này rút đc thêm 1 kinh nghiệm là nên mua pp để chơi. Rate thấp hơn và có dis cũng rf lẹ hơn.

E cũng mới dis win trưa nay. Có mail báo tiền về rồi. Giờ lại đợi về bank. Chek thì 4 ngày rồi vẫn chưa thấy. Qua đợt này rút đc thêm 1 kinh nghiệm là nên mua pp để chơi. Rate thấp hơn và có dis cũng rf lẹ hơn.
Mua pp thì lại có rủi ro dễ bị limit tài khoản hơn bác ạ :D Gỡ limit lúc đó còn mệt hơn.

thằng adm hình như nó cho tiền luôn k thèm lấy lại tiền đã cásh

thằng adm hình như nó cho tiền luôn k thèm lấy lại tiền đã cásh

đừng quên có vụ dis ngược. Có thể giờ nó cứ bỏ đấy. Sau khoảng 1 tháng nữa nó quay lại kiểm tra dis ngược thì phiền đấy. Tốt nhất nó đã chơi đẹp thì mình nên chơi đẹp lấy lại đủ vốn thôi. :).

Đừng để sau này lại tiếp tục dính dis ngược là phiền lắm. Dùng PP mà suốt ngày dispute không hay ho gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week