Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
đừng quên có vụ dis ngược. Có thể giờ nó cứ bỏ đấy. Sau khoảng 1 tháng nữa nó quay lại kiểm tra dis ngược thì phiền đấy. Tốt nhất nó đã chơi đẹp thì mình nên chơi đẹp lấy lại đủ vốn thôi. :).

Đừng để sau này lại tiếp tục dính dis ngược là phiền lắm. Dùng PP mà suốt ngày dispute không hay ho gì đâu
bác nói chuẩn đấy. bị dis ngược kiểu gì mình cũng thua vì tiền nó trả mình hết rồi mak

Có vẻ như không có bất kì trường hợp nào gặp rắc rối với việc refund khi dùng form của em :D. Tuy có 1 số bác cứ doạ khi claim nên viết cẩn thận hơn nhưng với kinh nghiệm của em thì viết cái heo gì cũng được miễn là Seller nó không reply thì PP nó cũng không xử mình thua :cool:. (miễn đừng viết cái gì xúc phạm PP hay seller quá )

Chúc mừng mọi người đã và sắp được nhận refund.

Dự sau 7-10 ngày nữa, anh @SealTemSix co thể close topic này được rồi.:). Giờ cứ đê cho anh em post proof refund thôi:D
bác cho e xin form của bác với :(

bác cho e xin form của bác với :(

Quay lại trang 114 và 125 nhé. Cái này ko phải dis thắng thua nên ko quan trọng quá form đâu.

dis ngày 2/11 và giờ sắp hết hạn dis ngày 21/11, vẫn chưa thấy tiền về, ko hiểu tại sao :'(

ếu biết nhưng em rút tiền về roài, để đấy sợ vl

Có ai bắt phải để a. Có cứ rút về thôi o_O. Em toàn thế. ko mua bán Pp sợ limit.

dis ngày 2/11 và giờ sắp hết hạn dis ngày 21/11, vẫn chưa thấy tiền về, ko hiểu tại sao :'(

Dis thì cứ đợi tiếp đi :D Khi nào lên claim thì mới đợi 10 ngày.
Claim là gì ? ==> Google thần chưởng:rolleyes:
Tại sao phải lên Claim và lên như nào? ==> trang 125:D

paypal nó gửi mail về báo sắp close dispute ngày 22/11, vậy giờ claim luôn à

Không claim ngay dispute sẽ tự đóng và ko mở lại được. Không chịu khó vào topic này cập nhật tình hình thì chịu thôi. Giờ Claim đi và đợi 10 ngày :D. may là hôm nay còn vào hỏi chứ. Để vài hôm nữa nó đóng lại thì có chúa không cứu được :rolleyes:

Nói chung không khuyến khích chơi dơ kiểu này. Tuy nhiên nếu bạn nào thấy thích và tham thì cứ chơi tới đi.
Cuộc sống vốn dĩ là vậy. Không công bằng. Lần này cầm dao đằng cán là TAP.

chả có kinh nghiệm dispute nên hơi ngơ :v :v
cơ mà dep $ nhiều lần, rút $ cũng nhiều lần, chưa hòa vốn thôi, nên giờ dis cũng chả biết dis như thế nào cho đúng

Bạn hiểu sai ý mình rồi.
Nhìn acc PP của mình. Dep $41, with 2 lần $9 & $105. Sau đó chờ êm xuôi quay lại đâm nó nhát nữa (request refund $40).
Cái đó có thể gọi là chơi dơ đó. Nhưng thực tế trong kinh doanh lẫn trong xã hội là vậy. Tranh thủ chớp thời cơ tư lợi cho bản thân thôi. Tuy nhiên mình ko muốn khuyến khích làm theo. :D

Last edited:
Bạn hiểu sai ý mình rồi.
Nhìn acc PP của mình. Dep $41, with 2 lần $9 & $105. Sau đó chờ êm xuôi quay lại đâm nó nhát nữa (request refund $40).
Cái đó có thể gọi là chơi dơ đó. Nhưng thực tế trong kinh doanh lẫn trong xã hội là vậy. Tranh thủ chớp thời cơ tư lợi cho bản thân thôi. Tuy nhiên mình ko muốn khuyến khích làm theo. :D

Ah em hiểu, :D Sorry bác, :rolleyes: Giờ nó ko quan tâm PP đâu nhưng bác nên cẩn thận vì nó dis ngược được, :)

Có thể khoảng vài tháng nữa nó quay lại kiểm tra sẽ dis ngược bác (180 ngày cơ mà)

Dù sao cũng chúc bác an toàn ko bị dis ngược

Ah em hiểu, :D Sorry bác, :rolleyes: Giờ nó ko quan tâm PP đâu nhưng bác nên cẩn thận vì nó dis ngược được, :)

Có thể khoảng vài tháng nữa nó quay lại kiểm tra sẽ dis ngược bác (180 ngày cơ mà)

Dù sao cũng chúc bác an toàn ko bị dis ngược

Không loại trừ khả năng đó. Tuy nhiên trước khi nó đi nước cờ của nó, mình sẽ đi nước cờ của mình. Cẩn thận nhất là with về bảo toàn tiền lời.
2 là chuẩn bị sẵn documents từ bây giờ, nó mà đâm thì mình hồi lại.
Cuộc chơi này với Paypal vốn dĩ luôn là những nước cờ. Nó đâm mình, mình đâm lại, cho tới khi có 1 thằng sống 1 thằng chết..
Mà mình để ý bên Chek với bên TMS thì đa phần những ca dis ngược tỷ lệ phía user thắng luôn cao bạn nhỉ. :p

Không loại trừ khả năng đó. Tuy nhiên trước khi nó đi nước cờ của nó, mình sẽ đi nước cờ của mình. Cẩn thận nhất là with về bảo toàn tiền lời.
2 là chuẩn bị sẵn documents từ bây giờ, nó mà đâm thì mình hồi lại.
Cuộc chơi này với Paypal vốn dĩ luôn là những nước cờ. Nó đâm mình, mình đâm lại, cho tới khi có 1 bên thắng.
Mà mình để ý bên Chek với bên TMS thì đa phần những ca dis ngược tỷ lệ mình thắng luôn cao bạn nhỉ. :p

Bác ko theo dõi các ca dis ngược bên Chek rồi, Thắng thua 50/50 nhé hình như thua nhiều hơn :oops:. (Alex sau khi trở lại có vẻ đã tham khảo ý kiến nên lợi hại hơn xưa, ngày xưa đa phần toàn win, giờ thua cũng nhiều). Tuỳ vào việc thằng admin nó nói cái gì và chứng cứ, lý lẽ của bác ra sao. :D

Không claim ngay dispute sẽ tự đóng và ko mở lại được. Không chịu khó vào topic này cập nhật tình hình thì chịu thôi. Giờ Claim đi và đợi 10 ngày :D. may là hôm nay còn vào hỏi chứ. Để vài hôm nữa nó đóng lại thì có chúa không cứu được :rolleyes:
Your Dispute Has Been Escalated to a Claim - Case #PP-004-329
Có mail như này có phải đã lên Claim ko bác?, bây giờ ngồi chờ thôi ạ?

Your Dispute Has Been Escalated to a Claim - Case #PP-004-329
Có mail như này có phải đã lên Claim ko bác?, bây giờ ngồi chờ thôi ạ?

Uhm chờ khoảng 11-12 ngày là tiền về :)

Cho mình hỏi là mình claim đã thành công rồi, tiền cũng đã về paypal nhưng ngay lập tức bị trừ 1 khoản như ở dưới là sao nhỉ :(
2XYNQ6M

Attachments

10.6 KB · Views: 42
Cho mình hỏi là mình claim đã thành công rồi, tiền cũng đã về paypal nhưng ngay lập tức bị trừ 1 khoản như ở dưới là sao nhỉ :(
2XYNQ6M

Thì nó chỉ đơn giản là 2 hành động liên tiếp. Cộng tiền vào tài khoản PP và trừ đi để gửi về credit card.

Dep bằng credit thì tiền sẽ về credit chứ ko về PP.

nhận được từ bửa mà giờ mới up. chúc mấy bác chưa nhận được tiền sẽ sớm nhận được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back