Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
View attachment 65388

mọi người cho hỏi sau khi nhận đc refund thì có thêm dòng transfer to credit card nữa... cái này là PP nó tự chuyển qua CC hả?
mình có check CC mà ko thấy @@
có cần phải đợi ngày mai ko hay là sao nhỉ?

Bình thường bác rút tiền từ PP về bank mất bao lâu thì cái này cũng thế. Có cái ngân hàng nào Pp vừa đặt lệnh là có tiền đâu

View attachment 65388

mọi người cho hỏi sau khi nhận đc refund thì có thêm dòng transfer to credit card nữa... cái này là PP nó tự chuyển qua CC hả?
mình có check CC mà ko thấy @@
có cần phải đợi ngày mai ko hay là sao nhỉ?
trong mail thắng kiện có nói chậm nhất là 5 ngày nên cứ chờ đi bạn.

Bình thường bác rút tiền từ PP về bank mất bao lâu thì cái này cũng thế. Có cái ngân hàng nào Pp vừa đặt lệnh là có tiền đâu
trong mail thắng kiện có nói chậm nhất là 5 ngày nên cứ chờ đi bạn.
thanks 2 bro :-D
tại bình thường rút tiền từ PP về nó có transaction wire transfer
nãy check thấy đc refund mà về CC nhưng ko thấy transaction đấy nên hơi lo :p

p/s: nếu ai ai cũng refund full vậy những người ở sau chắc đói hết nhỉ (em refund đúng số amount) :confused:

Thứ nhất giờ đẩy rev mới tinh chạy chưa được 1 vòng đã fast scam nên không phải cứ mới là ngon đâu.:D Phải xem xét nhiều yếu tố khác như admin, plan site,...

Thứ 2 bác dis muộn là do không vào forum hoặc fb cập nhật thông tin thì refund muộn là đương nhiên.:D

Cuối được, Hãy coi được refund là may mắn. Đừng nghỉ nó là nản. Nếu thế này mà là nản thì bác không hiểu được sự vất vả khi dis bên Chek đâu :rolleyes:
Có ae share site thì theo tiếp. Rút kinh nghiệm lần này, canh giờ mà rút tiền. Tham tái hết như thằng TAP em không kiếm ăn được gì.

vậy à,mình cũng ko rành,bây giờ chuẩn bị tâm lý nó dis lại :D,cũng xem như có 1 chút may mắn :D
khả năng admin TAP ko dis lại đâu, nhưng cũng nên chuẩn bị tâm lý, trang 114 bác @valiniant có hướng dẫn 2 loại dispute, dis full và dis 1 phần đó. Bạn có thể đọc để hiểu thêm nếu chưa biết.

thanks 2 bro :-D
tại bình thường rút tiền từ PP về nó có transaction wire transfer
nãy check thấy đc refund mà về CC nhưng ko thấy transaction đấy nên hơi lo :p

p/s: nếu ai ai cũng refund full vậy những người ở sau chắc đói hết nhỉ (em refund đúng số amount) :confused:
Bởi vậy khi pp admin mà âm tiền thì khả năng nó sẽ check lại những ai dis full tiền của nó thì sẽ dispute ngược lại. Hiện tại chắc nó ko quan tâm có lẽ vì chưa âm tk pp.

Có ae share site thì theo tiếp. Rút kinh nghiệm lần này, canh giờ mà rút tiền. Tham tái hết như thằng TAP em không kiếm ăn được gì.

đừng có ai share site gì cũng chơi. Có những site nhìn vào thông tin có thể tái đến 2 vòng trở lên. Có những site của admin mới tinh đầu tư không tái vẫn chết chưa đầy 1 vòng.

Nên có chính kiến của riêng mình. Ngoài việc được giới thiệu nên tìm hiểu thêm các thông tin khác nữa.:). Vì rev bây giờ 10 site thì được 2-3 site chạy ổn định vài vòng là cùng. Còn lại là fast scam hoặc cù nhây pay nhỏ giọt

đừng có ai share site gì cũng chơi. Có những site nhìn vào thông tin có thể tái đến 2 vòng trở lên. Có những site của admin mới tinh đầu tư không tái vẫn chết chưa đầy 1 vòng.

Nên có chính kiến của riêng mình. Ngoài việc được giới thiệu nên tìm hiểu thêm các thông tin khác nữa.:). Vì rev bây giờ 10 site thì được 2-3 site chạy ổn định vài vòng là cùng. Còn lại là fast scam hoặc cù nhây pay nhỏ giọt
Mình tạm biệt revshare luôn, ai có chơi site mới thì đánh nhanh rút gọn chứ đừng tái nạm gì nữa.

Mình tạm biệt revshare luôn, ai có chơi site mới thì đánh nhanh rút gọn chứ đừng tái nạm gì nữa.

Cũng tạm biệt rồi. Còn vướng mỗi anh da đen TNC. :D Đang rút dần :D mặc dù với khả năng của TNC có khi tái 1 vòng nữa vẫn OK nhưng thôi. Chốt hạ nốt TNC tìm hàng mới đầu tư :rolleyes:

em củng như bác...chắc tạm biệt....qua cái lần này thì em kinh nghiệm revshare không phải là không có ăn, nhưng phải có kinh nghiệm nghiên cứu, thời gian theo dỏi site, cập nhật thông tin từ ae....bla...bla...giờ kiếm được su phụ offer nên một ngày kiếm củng đc vài chục $, vậy cho lành :)

có nhé, lúc dispute có 2 dòng để chọn đó, 1 là ko nhận dc hàng, 2 là nhận ko đủ hàng, mình chỉ dispute đúng số tiền nè.

We have concluded our investigation into your case and have decided in your
favor.

You have indicated that a partial refund of $144.50 USD would be
satisfactory.
We were able to recover $144.50 USD and this amount has been credited to
you. Please allow five business days for this adjustment to be posted.

If you are due any additional funds, we will make our best effort to
recover the balance from the seller.

If the seller's account has insufficient funds to complete the refund owed
to you, please be assured that we will take appropriate action against the
seller's account, which may include limitation of the seller's account
privileges.

------------------------------
-----
Transaction Details
-----------------------------------

Seller's Name: This Ad Pays
Seller's Email: [email protected]
Seller's Transaction ID:

Transaction Date: Oct 1, 2015
Transaction Amount: -$206.00 USD
Your Transaction ID:
Case Number:

đấy là bác đang dispute :3 ý mình là dis sau này nó đẩy lên claim hết, ngay từ đầu mình cũng đẩy lên claim vì biết admin nó bỏ của chạy rồi :D

Cũng tạm biệt rồi. Còn vướng mỗi anh da đen TNC. :D Đang rút dần :D mặc dù với khả năng của TNC có khi tái 1 vòng nữa vẫn OK nhưng thôi. Chốt hạ nốt TNC tìm hàng mới đầu tư :rolleyes:

bị kẹt thằng chek với tap nên ko vào mấy e kia :D

sau vụ này chắc dẹp luôn vụ invest này :D chơi solo tốn sức quá :D

đấy là bác đang dispute :3 ý mình là dis sau này nó đẩy lên claim hết, ngay từ đầu mình cũng đẩy lên claim vì biết admin nó bỏ của chạy rồi :D
lúc đầu nếu chọn dis full thì nâng lên claim cũng là full thôi, còn dis 1 phần thì nâng lên claim cũng là 1 phần. Mình cũng nâng claim thôi, 1 cái thì full, 1 cái thì 1 phần.

bị kẹt thằng chek với tap nên ko vào mấy e kia :D

sau vụ này chắc dẹp luôn vụ invest này :D chơi solo tốn sức quá :D

Em không kẹt nhưng mấy em kia đa phần toàn admin mới với lúc đấy có em TNC xuất hiện. Thế là thay vì chia nhỏ cho mỗi em một chút, đập tất vào TNC luôn =)). Và giờ các em chết như ngả rạ thấy mình thật may mắn và quyết đoán. :D

Mình cũng còn TNC, dep 1k8 và rút dc 1k4 rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week