Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Case một khi đã nhấn close thì sẽ không thể mở lại

phần chọn hình ảnh để dis thế này thì chọn the nào các bác
Untitled_zpsg0bl4i2e.jpg.html

Không nhấn close case nhé, nó sẽ auto close khi nào refund đc đưa lại vào tài khoản.

Không cần lo xa thế đâu. Nó cho đến 3 tuần trước khi auto close. Chắc thế là đủ thời gian cho admin rồi. Nếu ko thì gần hạn nâng lên claim là được. Claim chỉ cần admin ko reply thì 10 ngày sau sẽ được Pp trả tiền

Close á , có nhầm lẫn gì ko vậy
thử close dis và đã được admin refund đầy đủ :rolleyes::rolleyes:

Chém gió lừa newbie đấy. :). Dù sao lúc này đó ko phải lời nói đùa hay đâu. Ai mà vì bác close thật thì bác tự lo nói chuyện với họ nhé

phần chọn hình ảnh để dis thế này thì chọn the nào các bác
Untitled_zpsg0bl4i2e.jpg.html

Ảnh bác bị lỗi. Em ko thấy được.
Nếu thấy có chỗ upload photo thì bác upload hình ảnh cho nó. Còn không có chỗ upload thì cứ mô tả chi tiết trong nội dung dispute cho Admin hiểu là được.

E cũng mới mở dispute xong
Your dispute is open
Thank you. We’ll email you when the seller responds. If the seller does not respond, your dispute will automatically close on Nov 22, 2015 unless you escalate it to a PayPal claim. Don't worry, we'll email you a reminder before the dispute automatically closes. Please note that when you escalate a dispute to a claim, you're asking PayPal to review the case and decide the outcome.

To learn more about the PayPal dispute resolution process, review our step-by-step tutorials.
Không biết sau nửa đay hóng tiếp:rolleyes:

Ảnh bác bị lỗi. Em ko thấy được.
Nếu thấy có chỗ upload photo thì bác upload hình ảnh cho nó. Còn không có chỗ upload thì cứ mô tả chi tiết trong nội dung dispute cho Admin hiểu là được.
cậu ơi chỗ viet mesage ko có upload hình ảnh dau cau, mình dưa anh vào phôtbucket rồi đưa link được không

Bác hỏi nãy giờ về dis xong rồi giờ hỏi câu này là ý gì o_O
vì mình ko vẫn ko hiểu cái thông tin admin mới cập nhật ý, tức là admin sẽ refund dựa vào báo danh, hay phải dis mới được refund, thông bao đó chỉ nhắc nhớ các bạn đang muốn dis mà ko muốn chờ admin hay là thế nào ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,575
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week