Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Hôm qua click khoảng 11h đêm. sáng nay 7h ra click lần nữa ngon lành mà
Bác click thế là theo giờ server 1 ngày bác click 2 lần à. Hiện nó vẫn chưa ngày mới. Mình thì theo giờ server qua ngày mới là click

giờ server không quan trọng đâu. Chỉ cần còn thời gian đếm ngược thì còn được nhận profit. tại không phải lúc nào em cũng nhớ để click hoặc kiểu hôm nào bận quá là dễ quên bẵng luôn (mấy lần quên luôn click bên chek cũng vì cứ mải làm việc) nên cứ khi nào tiện tay thì click luôn cho nó reset lại .

Bác click thế là theo giờ server 1 ngày bác click 2 lần à. Hiện nó vẫn chưa ngày mới. Mình thì theo giờ server qua ngày mới là click

Last edited:
giờ server không quan trọng đâu. Chỉ cần còn thời gian đếm ngược thì còn được nhận profit. tại không phải lúc nào em cũng nhớ để click hoặc kiểu hôm nào bận quá là dễ quên bẵng luôn (mấy lần quên luôn click bên chek cũng vì cứ mải làm việc) nên cứ khi nào tiện tay thì click luôn cho nó reset lại .

Mình trước giờ nghĩ là khi nó thông báo cần click sau khung giờ... là chỉ cần click sau nó mà trong ngày giờ server không qua ngày mới là được.

Mình trước giờ nghĩ là khi nó thông báo cần click sau khung giờ... là chỉ cần click sau nó mà trong ngày giờ server không qua ngày mới là được.

Ngày xưa bên Chek có đợt em cũng nghĩ giống bác rồi bị mất mấy h lãi vì cứ bỏ đấy nghĩ là trong ngày theo giờ server là được. :D

Ngày xưa bên Chek có đợt em cũng nghĩ giống bác rồi bị mất mấy h lãi vì cứ bỏ đấy nghĩ là trong ngày theo giờ server là được. :D
Vậy cứ click trước lúc nó thông báo là được. Trước giờ mình chơi PTC nên cứ nghĩ là như vậy :p

Tốt nhất bạn chụp cho mình xem cái màn hình chính với nhé !
nè anh. Nếu dùng link của bạn kia vào thì surf đc, nhưng chỉ đc 1 ads, xong lại phải refresh lại link thì mới click tiếp ads đc, cứ lập lại vậy 10 lần thì mất công quá.
A xem màn hình xem nó bị gì nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week