Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Mấy bạn nên Inbox cho anh 6 dễ check nhé. Thường từ thứ 2-6.

Em muốn nghiên cứu thêm về thông tin của Lonnie Dennis và FortAdPays, nhưng mà không tìm được bất cứ thông tin nào của site. Topic về FortAdPays trên MMG cũng không nhận được nhiều sự quan tâm lắm mặc dù site đã chạy được hơn 1 năm? o_O

ThisAdPays: Niềm tin đã được đền đáp một cách xứng đáng. Khởi đầu có vẻ chậm chạm nhưng với một người chuyên chơi Revshare gần 10 tháng qua thì đấy là một điều hết sức bình thường. TAP có một khởi đầu giống hệt ChekListing trước đây. Nhưng với tất cả niềm tin và quá trình cố gắng của mình đối với ChekListing đã nhận được một câu nói rất khích lệ từ Admin của Cheklisting " Cảm ơn Nguyễn, cảm ơn bạn vì đã mang Cheklisting của chúng tôi đến cho rất nhiều người ở đất nước của bạn". Cổng Paypal Business USA của TAP đã được Verified chính chủ !

Phải mua Surf Free Units hả bác? Sao mua ads rồi, mà lại mua cái này nữa nhỉ? Chưa hiểu lắm?
Surf Free Units là dành cho những ai lười click thôi nó không bắt buộc mua, chứ bình thường thì cứ dành vài phút/ ngày vào click 10 ads,
Mình thấy site này có cái auto purchase shares nhưng chưa biết nó hoạt động thế nào, ngay khi mình đủ tiền mua share hay theo một mốc thời gian, mới set Auto On nên chưa kiểm tra được

cho em hỏi chút, có cần rút ra tái lại như acx không hay là tái luôn
Có thể tái đầu tư trên số tiền kiếm được luôn nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week