Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Chỉ khổ ai mới nhảy vào gần đây. Lãi thì chia cà chớn, rút thì canh me :oops: mình thì mới ra nên chơi lời chút ít :rolleyes:

Đánh nhanh thắng nhanh, bản chất của Revshare hiện nay :v
revshare hiện nay chán rùi, sắp giống với hyip, chỉ khác tí là tuổi thọ cao hơn và 1 số có cổng pp.

Chỉ khổ ai mới nhảy vào gần đây. Lãi thì chia cà chớn, rút thì canh me :oops: mình thì mới ra nên chơi lời chút ít :rolleyes:
cậu còn may, mình mới dc 50%, tình hình kiểu này ko biết khi nào mới hồi vốn, tại lúc đầu tái đầu tư mà giờ nó chơi xấu.

Em cũng 5 ngày nữa là out với vốn và chút lời. :D. Sau đó thì lãi thêm bao nhiêu chỉ phụ thuộc vào site chạy được thêm bao lâu thôi :rolleyes:

Mình tính cả $ trong balance thì hồi vốn rồi mà rút éo đc đây :(

Cứ cố canh chuẩn 1 tí mà rút. Giờ cạnh tranh nhau từng giây một.

Ít ra ân tâm là admin vẫn pay đều nên vấn đề giờ chỉ là có rút được không.

Mình tính cả $ trong balance thì hồi vốn rồi mà rút éo đc đây :(
$ trong đó tính làm gì, quan trọng là số tiền về dc trong pp.

revshare hiện nay chán rùi, sắp giống với hyip, chỉ khác tí là tuổi thọ cao hơn và 1 số có cổng pp.
thời hoàng kim của REV là năm 2013 nhé :D, X2 X3 X4 trong vài ngày hoặc vài tuần là chuyện bt

thời hoàng kim của REV là năm 2013 nhé :D, X2 X3 X4 trong vài ngày hoặc vài tuần là chuyện bt
giờ mình mới chơi nên thấy vậy, biến hình nhiều quá :D

Giờ chơi revshare phải có PP thì mới chơi, ko thì ko khác gì HYIP @@
Hồi trước cũng nghĩ thế nhưng giờ khác rồi :D.
Có PP thì ngon nhưng dep và rút bằng PM ngon hơn =))

Hồi trước cũng nghĩ thế nhưng giờ khác rồi :D.
Có PP thì ngon nhưng dep và rút bằng PM ngon hơn =))
Rồi như Chek thì nông dân phải làm thao :(

Rồi như Chek thì nông dân phải làm thao :(
nói chung chọn site mà chơi, cái nào cũng có cái lợi, chơi nhầm site thì chịu, trách ai nữa :D

lãi e đứng yên 2 ngày r :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,223
171,286
Latest member
ImComming
Back
Top Bottom