Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Không cho rút thì báo không cho rút, chơi kiểu này khác nào chọc điên máu member, tới lúc nó có hậu quả thì admin ngồi đó than

Không cho rút thì báo không cho rút, chơi kiểu này khác nào chọc điên máu member, tới lúc nó có hậu quả thì admin ngồi đó than
cùng ý kiến, limit ko tới 2p, chơi kiểu này tới lúc người ta ko đủ kiên nhẫn dispute thì đừng hỏi tại sao.

Tips: Các bác đừng đợi đến lúc đúng giờ mới log vào mà rút, mà trước đó 2' 3' hãy vào sẵn page rút và điền câu hỏi bí mật sẵn luôn. Đợi đồng hồ vừa điểm 1:00 thì bấm phát là đc luôn :D

nó chơi vẫn đúng luật đấy vì vẫn có ng rút đc
chỉ có đều chơi vậy ko đẹp thôi :D

Mình rút bình thường, chưa miss phát nào cả, canh chuẩn vào thì thế nào chả đc :p

site chắc đang dính nhiều lệnh trước đây chưa thanh toán nên hôm nay hạn chế hạn mức, mình có một lệnh yêu cầu từ ngày 20 tới giờ nó chưa giải quyết, hôm nay tính rút tiếp xem sao nhưng vào lúc 12h59 h việt nam đăng nhập vào để rút thử và kết quả là site lag tới 1h02 mới điền được câu trả lời bảo mật, điền xong nhận thông báo maximum....

Tips: Các bác đừng đợi đến lúc đúng giờ mới log vào mà rút, mà trước đó 2' 3' hãy vào sẵn page rút và điền câu hỏi bí mật sẵn luôn. Đợi đồng hồ vừa điểm 1:00 thì bấm phát là đc luôn :D
làm như vậy và submit lúc mới 2s và đã hết
lần trước thì đc

2 hôm nay time đó nó lag bèo lắm 1p mới chạy xong 1 page

Mấy bác nhớ chỉnh giờ máy tính trùng với giờ hệ thống, thấy đồng hồ nó nhảy phát bấm liền kiểu gì ko đc, cơ mà liên quan tới đg truyền nữa, kiếm đg cáp quang mạnh mạnh mà with kaka, mình with ở giây thứ 17 nè :D

kiểu này đến phát nản, tiền mình đầu tư chứ có chùa đâu mà giành giật dữ, tầm 10p ko nói mà đằng này chưa tới 2p.

10k$ mấy chục người rút 250$ cũng gần hết rùi. Trước pay hào phóng h bắt đầu hơi trũng rùi.

có ai rút tiền gần 7 ngày rồi chưa về như mình không, anh em nào có pờ rút show lên coi với

Proof mở 2-3 page trước của topic này cả đống. Ngay trang 92 có 3 cái

có ai rút tiền gần 7 ngày rồi chưa về như mình không, anh em nào có pờ rút show lên coi với
Bác này nhọ nhất nè, thấy with 2 cái 250$ mà chưa về cái nào. Chắc nhiều quá ngại

Ngày paid 10k là nhiều đó, vì tháng trước khi đạt mốc paid 130k site chạy mới có 1 tháng, tính ra ngày paid có 4,5k

đúng là giờ site mới chỉ dc cái ngon giai đoạn đầu, chả bằng dc MPA hay TMS về sự ổn định và lâu dài, dù lãi thấp hơn.

đúng là giờ site mới chỉ dc cái ngon giai đoạn đầu, chả bằng dc MPA hay TMS về sự ổn định và lâu dài, dù lãi thấp hơn.
Đánh nhanh thắng nhanh, bản chất của Revshare hiện nay :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,191
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom