Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
cho e hỏi thêm là nếu lãi ra e tiếo tục tái đầu tư thì ROI vẫn là 118% hay 135% vậy mọi ng

Tái đầu tư hay mua mới thì % vẫn thế.
% phụ thuộc vào việc bác mua gói 2$ hay gói 4$ hay 8$. :rolleyes:

% lãi cuối cùng thu được sẽ tăng lên tuỳ vào việc tái trong bao lâu :D

e thấy mn để chế độ tự động tái đầu tư , cho e hỏi làm thế nào để bật chế độ đó ? hay mua mới r check bên phần cash earing ?

e thấy mn để chế độ tự động tái đầu tư , cho e hỏi làm thế nào để bật chế độ đó ? hay mua mới r check bên phần cash earing ?

Chế độ đó thì cứ vào profile sẽ thấy có cái auto repurchase system/option gì đó. chọn enable và chọn tài khoản cash balance + repurchase balance rồi submit là xong. :rolleyes: Ah chọn cả loại ad pack muốn tự động tái đầu tư nữa nhé

e có thắc mắc thím nói % lãi của tái tăng bao nhiêu phụ thuộc vào mình tái đầu tư trong bao lâu v có nghĩa gói tái đầu tư đấy nó k hết hạn sao thím

Cách bật chế độ từ động tái đầu tư.

Ngoài paypal ra còn còn cổng nào có thể tranh chấp ko các bác?
Payza hoặc Solid Trust Pay bạn nhé!

e có thắc mắc thím nói % lãi của tái tăng bao nhiêu phụ thuộc vào mình tái đầu tư trong bao lâu v có nghĩa gói tái đầu tư đấy nó k hết hạn sao thím

Lãi sinh ra lãi thì sẽ tăng lợi nhuận lên chỉ với số tiền cố định đã add funds lúc đầu.

Các gói Adpacks sẽ hết hạn khi đủ ROI 118-135% tùy vào các Level.

Tái có nghĩa là cứ đủ tiền là mua mới. Thay vì đợi hết 1 chu kì thu được 118% cho gói 2$ rồi mới tái đầu tư thì giờ cứ đủ 2$ là mua gói mới. Thời gian thu lãi sẽ nhanh hơn :rolleyes:. Nó như kiểu sóng ấy, Gói cũ hết hạn thì gói mới vẫn active và có tiền về. :D Cứ gối nhau như thế thì thời gian tái đầu tư cang lâu thì % cuối cùng thu lại sẽ càng cao. Quan trọng là phải tuỳ tình hình kinh tế, tuỳ site mà tái trong bao lâu rồi rút về :D

site này sống lâu dài hay đc vài vòng v các bác :D

5/10 tới là xong 1 vòng rồi. Tái hay không tùy tình hình và tùy bác thôi .
Bác nghĩ xem nên tái k ạ :( e mới chơi nên k biết xem tình hình :D

Tái 1 vòng là sao các bác, là tái làm tăng gấp đôi số pack mình mua ban đầu à?
Với Starter thì khi bạn mua 1 gói 2$ bạn sẽ lời 0.36$ cho nên bạn tái mua thêm Ads Pack sẽ tăng thêm lãi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week