Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
ah cho em hỏi thêm luôn là tầm 30 ngày thì mình sẽ hoàn dc vốn và lời là luc ấy gói ad mình mua có hết hạn k mọi ng hay nó vẫn chạy

Thớt cho hỏi, giờ em nào ngon nhất? mình muốn đầu tư khoảng 500$ nhưng chưa có kinh nghiệm gì. bác cho mình face được không?

Thớt cho hỏi, giờ em nào ngon nhất? mình muốn đầu tư khoảng 500$ nhưng chưa có kinh nghiệm gì. bác cho mình face được không?
Bạn bắt buộc phải mua full 200 gói adpacks 2$ = 400$ sau đó mua tiếp gói 4$ bạn nhé!

Cho mình hỏi là có ai ở đâu đã díspute thành công nhưng site revshare scam r :D

Có em đã dispute thành công site LucreLab :D. Bác cứ chuẩn bị đầy đủ các lý do thật thuyết phục mà nó không cãi được thì sẽ ăn thôi. :rolleyes:. Dĩ nhiên đấy là khi nó scam thật. Còn khi nó còn hoạt động dù lãi thấp đến đâu cũng không win được đâu :p

cho e hỏi thêm là nếu lãi ra e tiếo tục tái đầu tư thì ROI vẫn là 118% hay 135% vậy mọi ng

cho e hỏi thêm là nếu lãi ra e tiếo tục tái đầu tư thì ROI vẫn là 118% hay 135% vậy mọi ng
nếu tái đầu tư liên tục k rút thì lãi sẽ tăng nhé b,tuy nhiên tăng lên bao nhiêu tùy vào bạn tái đầu từ trong bao lâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week