Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Tưởng bên dưới có chỗ upload hình ảnh (Có thể em nhớ nhầm). Vậy bác cứ ghi cụ thể rõ ràng trong nội dung để admin kiểm tra là được :)
e chưa đis bao giờ. hay bác teamview giúp e dc ko? e hậu tạ bác 50k cafe :D

Bác có thể dis cả 2 cái, 1 cái yêu cầu refund 100$, 1 cái yêu cầu refund 39$. Nhớ trình bày cụ thể trong form cho admin biết là dep bao nhiêu rút bao nhiêu. Tại sao lại yêu cầu refund 2 cái như thế. :) (những trường hợp phức tạp nên có thêm hình dep và rút từ PP và TAP sẽ dễ cho admin hiểu hơn )
của e là cái trường hợp như bác nói này. bác bảo phải nói rõ và thêm ảnh vẫn dùng cái mẫu đó dc ạ?

Hình ảnh bác chụp giao dịch trong PP và TAP thôi. Cái này em cung cấp cho bác kiểu gì được :D.

Nếu không có chỗ thêm hình ảnh thì bỏ qua. Cố gắng mô tả cụ thể trong phần nội dung cho admin hiểu. Admin cũng có dữ liệu về viêc rút và dep của bác mà :)

e chưa đis bao giờ. hay bác teamview giúp e dc ko? e hậu tạ bác 50k cafe :D

bác nên tự làm đi cho nó biết, cứ từ từ từng bước một, không vội vàng. Chơi MMO rồi sẽ cũng phải gặp PP dispute mà :). Giờ em có chút việc phải đi đã.

Ai có câu hỏi gì cứ để lại, em sẽ giải quyết sau nhé

@valiniant cho mình hỏi rõ chút, lội page mà vẫn chưa rõ lắm
Mình đã báo danh trên FB hôm qua, vậy bây giờ có nên Dis kg? mình chưa rút lần nào
Lân đầu gặp cái này nên bỡ ngỡ, mong bạn hỗ trợ

@valiniant cho mình hỏi rõ chút, lội page mà vẫn chưa rõ lắm
Mình đã báo danh trên FB hôm qua, vậy bây giờ có nên Dis kg? mình chưa rút lần nào
Lân đầu gặp cái này nên bỡ ngỡ, mong bạn hỗ trợ

Dis nhé. Đọc thật kĩ trang 114 ở 2 cái em viết để hiểu tại sao phải mở dispute. Đọc thật cẩn thận hướng dẫn. Sai 1 ly là đi 1 dặm đấy

@valiniant : bác cho mình hỏi chọn cái nào thế

Bác @valiniant cho em hỏi có khi nào em dis $150 (do nãy chọn lý do là ko nhận đc item nên ko có sửa tiền dep vào được), nhưng đã ghi rõ nội dung là đã rút được $60 thì admin có thể refund $90 được ko? Hay theo quy định của Paypal là đã dis $150 thì hoặc refund hết $150, hoặc ko refund gì?

Bác @valiniant cho em hỏi có khi nào em dis $150 (do nãy chọn lý do là ko nhận đc item nên ko có sửa tiền dep vào được), nhưng đã ghi rõ nội dung là đã rút được $60 thì admin có thể refund $90 được ko?

Có thể. Thay vì ấn "refund" trực tiếp tại giao dịch đó thì Admin chắc sẽ gửi theo dạng service vào PP của bác :) EM đoán thế :)

@bunlope Em nghĩ bác thêm tin nhắn cho admin là em đã dispute nhầm mục. Nếu change reason nó tự động thành claim. Nên xin admin thay vì ấn refund trực tiếp hãy gửi số còn lại vào tải khoản của em. Đại loại thế :) Cho admin hiẻu là mình dispute nhầm chứ ko phải cố tình đòi 100%

Code:
----------------------------------------------------------------
Transaction details
----------------------------------------------------------------

Seller's Name: This Ad Pays
Seller's Email: [email protected]
Seller's Transaction ID: 0TV76116KC191393G

Transaction Date: Sep 22, 2015
Transaction Amount: -$47.38 USD
Your Transaction ID: 6RC78050AC497303P
Case Number: PP-004-290-283-644

Buyer's Transaction ID: 6RC78050AC497303P

Response deadline: 11/22/2015
Vậy là chờ thôi à

gộp chung 1 díspute làm sao hả các pro

acc em đang pending 21 ngày có mở được dis không? với lại cái mục chọn thì chọn mỗi cái 100$ mà addful đùng không ợ? với lại có tính cả phí vào koonh ak?

Em vừa thử nói chuyện với một trong các Admin trên FB. Hiện tại tình hình đã thay đổi, việc cmt trên fb tất cả các cổng vào cùng 1 póst làm Admin phải thay đổi cổng liên tục tốn rất nhiều thời gian. Vì vậy Admin quyết định tách các cổng ra riêng rẽ và rèfund theo thứ tự PP ==> pz, Stp, Btc ==> payeer ==> Các mem cố tình phạm luật.

Vì vậy những ai dùng PP hãy sẵn sàng mở dispute (Em sẽ hướng dẫn cơ bản bên dưới cho những ai không quen, bác nào muốn copy form cũng có thể xuống dưới xem)

Với những ai dùng PZ, STP, BTC, Payeer Hãy lên Group FB báo danh lại lần nữa vào các póst FB tương ứng với từng cổng. Link group https://www.facebook.com/groups/thisadpays/

Hướng dẫn cơ bản díspute cho anh em (Cho những ai cần):

+++ Dành cho ai chưa rút đồng nào: (FULL REFUND)

Vào PP CHọn resolution center ==> Dispute a transaction ==> CHọn tất cả các giao dịch cần dispute ==> Chọn "I haven't received items....".

Tiêu đề dispute có thể chọn service hoặc cái gì cũng được (Chú Ý không được nâng lên Claim)

Nội dung sẽ như sau

Dear Admin TAP - Lonnie Dennis

My name is <họ và tên>

I am here to request for my refund, here is the form of my account in TAP

1.) Your TAP Username <username ở TAP>

2.) The total amount of seed money you put in <tiền dep vào>

3.) The total amount you withdrew TAP 0$

4.) The payment processor and the email used Paypal, <email PP>

I have not withdrawn any $ from TAP. Please give me full refund.

After receiving refund, I will close this case immediately. Thank you

Thank you very much. I am looking forward to your next program.

Best regards,

<tên>

+++ Dành cho ai đã rút nhưng chưa đủ vốn: (REFUND 1 PHẦN)

Vào PP CHọn resolution center ==> Dispute a transaction ==> CHọn tất cả các giao dịch cần dispute ==> Chọn "items not as described..." ==> Chọn gì cũng được....

Tiêu đề dispute có thể chọn service hoặc cái gì cũng được ==> điền vào số tiền cần refund đúng với số còn lại nếu không muốn admin cho vào list refund cuối cùng (Chú Ý không được nâng lên Claim)

Nội dung sẽ như sau

Dear Admin TAP - Lonnie Dennis

My name is <họ và tên>

I am here to request for my refund, here is the form of my account in TAP

1.) Your TAP Username <username ở TAP>

2.) The total amount of seed money you put in <tiền dep vào>

3.) The total amount you withdrew TAP <tiền đã rút ra>

4.) The payment processor and the email used Paypal, <email PP>

After receiving refund, I will close this case immediately. Thank you

Thank you very much. I am looking forward to your next program.

Best regards,

<tên>

(những trường hợp phức tạp như dep nhiều lần hay dep PP này rút PP khác nên có thêm hình dep và rút từ PP và TAP sẽ dễ cho admin hiểu hơn )

Sau khi nhận được refund, anh em nhớ đóng dispute lại ngay nhé :D
Đã mở dispute. Hóng refund. Thanks bác nhiều lắm!!!

acc em đang pending 21 ngày có mở được dis không? với lại cái mục chọn thì chọn mỗi cái 100$ mà addful đùng không ợ? với lại có tính cả phí vào koonh ak?

Chưa dis lúc bị pend 21 ngày bh nên ko chắc, Có ai có kinh nghiệm vụ này trả lời hộ em.

Dis thì chọn chỗ giao dịch mà mình gửi vào TAP.

Nếu muốn tính cả phí vào thì thi như sau tại chỗ dep tiền 103$ (including deposit fee). Admin muốn trả bao nhiêu là tuỳ anh ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week