Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
TAP đã ngừng hoạt động. Giờ Admin đang refund cho những ai chưa thu hồi vốn. Chi tiết vào trang trước đọc (trang 114)
Hồi vốn là sao bạn..tiền sẽ đưọc gửi lại nguyên vốn về paypal à?..Cho mình hỏi cái ID rút tiền của paypal là mình viết mail paypal đúng k?..sao mà mình yêu cầu thanh toán nó báo mail k hợp lệ ..:oops:

Hồi vốn là sao bạn..tiền sẽ đưọc gửi lại nguyên vốn về paypal à?..Cho mình hỏi cái ID rút tiền của paypal là mình viết mail paypal đúng k?..sao mà mình yêu cầu thanh toán nó báo mail k hợp lệ ..:oops:

Ví dụ bác dep vào TAP 100$ và đã rút ra 100$ tức là đã hồi vốn.

Nếu hồi vốn thì ko được refund nữa.

ID của PP là mail PP. Giờ cái trang web TAP nó ko làm việc nữa rồi. Em đã bảo bác đọc kĩ thông tin em viết ở trang 114 mà

CLOSE là không mở được nữa đâu nhé :)). Chọn "change the reason"....
Oạch.
Changing the reason for your dispute automatically escalates it to a claim. That means you'll be asking us to review the case and decide the outcome for you. và We try to resolve issues in 30 days or less, but sometimes it takes longer.
Thôi kệ cứ để thế vậy :( Giờ tiến thoái lưỡng nan. Đằng nào mình cũng khai báo rõ trong nội dung rồi.
Thank bác @valiniant đã giúp đỡ :D

Oạch.
Changing the reason for your dispute automatically escalates it to a claim. That means you'll be asking us to review the case and decide the outcome for you. và We try to resolve issues in 30 days or less, but sometimes it takes longer.
Thôi kệ cứ để thế vậy :( Giờ tiến thoái lưỡng nan. Đằng nào mình cũng khai báo rõ trong nội dung rồi.
Thank bác @valiniant đã giúp đỡ :D

Rule mới ah. Giờ thay đổi lý do là tự động lên Claim :D. Thôi cũng ko biết làm gì nữa :D

Ai cho mình hỏi chút, mình có mở dispute trên paypal mà ghi sai nội dung nên mình close nó và làm lại nhưng nó k cho dispute cái case này lại. Giờ phải làm sao đây mọi người

Ai cho mình hỏi chút, mình có mở dispute trên paypal mà ghi sai nội dung nên mình close nó và làm lại nhưng nó k cho dispute cái case này lại. Giờ phải làm sao đây mọi người

Close nghĩa là PP hiểu mọi chuyện đã được xử lý. Không thể mở lại dispute nữa. Chia buồn cùng bác. :(

Close nghĩa là PP hiểu mọi chuyện đã được xử lý. Không thể mở lại dispute nữa. Chia buồn cùng bác. :(
May quá, tý nữa cũng close nhưng ko dám manh động mà xin ý kiến chuyên gia trước :D

bác giúp em hỏi lại admin xem gửi thông tin qua fb được không, chứ giờ k mở dispute đc xem như mất ak Y_Y.

bác giúp em hỏi lại admin xem gửi thông tin qua fb được không, chứ giờ k mở dispute đc xem như mất ak Y_Y.

Admin giờ có trả lời fb nữa đâu. Admin bảo giờ bận refund nên sẽ tạm thời bỏ qua tất cả các tin nhắn fb.
Bác chắc chỉ có thể lên group gửi tin nhắn cho admin trực tiếp trình bày thôi. Hi vọng khi nào admin rảnh thì sẽ đọc :(.

cho mình hỏi: mình dep vào 3 lần: 1 lần 300 2 lần 50. tổng 400
rút về đc 300. vậy mở dis là mở cho 2 lần 50 là đc rồi phải khong ?

Ví dụ bác dep vào TAP 100$ và đã rút ra 100$ tức là đã hồi vốn.

Nếu hồi vốn thì ko được refund nữa.

ID của PP là mail PP. Giờ cái trang web TAP nó ko làm việc nữa rồi. Em đã bảo bác đọc kĩ thông tin em viết ở trang 114 mà
Ukm, Bạn, mình đọc rùi, Với lại mình chưa hồi vốn đc :oops:

cho mình hỏi: mình dep vào 3 lần: 1 lần 300 2 lần 50. tổng 400
rút về đc 300. vậy mở dis là mở cho 2 lần 50 là đc rồi phải khong ?

Mở 2 cái 50. điền vào muốn refund cả 2 là 50$. Trong nội dung trình bày cụ thể tại sao lại mở như thế kèm hình ảnh dep và rút từ PP và TAP cho Admin hiểu rõ tình hình nhé :).

Ukm, Bạn, mình đọc rùi, Với lại mình chưa hồi vốn đc :oops:

Chưa hồi vốn có thể dis theo hướng dẫn của mình. Nhờ điền chính xác số tiền còn lại muốn được refund.

Hay mình add tiếp 5$ vào TAP sau đó mở dispute mới có đc k bác :(

PP admin hiện tại bị limit rồi. Không dep thêm được đâu. :(

PP sẽ check số tiền refund 1 lần nữa xem giao dịch có gì đáng ngờ ko. Khi nào check xong nó sẽ trả tiền cho bác và có email thông báo "...has refunded for you..." gì gì đấy :D

Dis nhé. :). Dis sớm nhận refund sớm do admin xử lý theo trình tự thời gian

Bác có thể dis cả 2 cái, 1 cái yêu cầu refund 100$, 1 cái yêu cầu refund 39$. Nhớ trình bày cụ thể trong form cho admin biết là dep bao nhiêu rút bao nhiêu. Tại sao lại yêu cầu refund 2 cái như thế. :) (những trường hợp phức tạp nên có thêm hình dep và rút từ PP và TAP sẽ dễ cho admin hiểu hơn )

Nếu tính vào thì bác ghi cụ thể ở chỗ tiền dep như sau 309$ (including deposit fee) :)
vậy e dùng cái mẫu của bác ở trang 114 để dis 2 cái dc ko?

vậy e dùng cái mẫu của bác ở trang 114 để dis 2 cái dc ko?

Bác dùng thoải mái. Nội dung như nhau ko sao :). Quan trọng nhất là admin muốn bác viết chính xác số tiền dep và rút để còn refund thôi :) Trường hợp dep nhiều lần nên có thêm hình ảnh từ PP và TAP cho admin dễ hiểu nhé

Mở 2 cái 50. điền vào muốn refund cả 2 là 50$. Trong nội dung trình bày cụ thể tại sao lại mở như thế kèm hình ảnh dep và rút từ PP và TAP cho Admin hiểu rõ tình hình nhé :).

Chưa hồi vốn có thể dis theo hướng dẫn của mình. Nhờ điền chính xác số tiền còn lại muốn được refund.

PP admin hiện tại bị limit rồi. Không dep thêm được đâu. :(
mình thấy có chỗ ghi message chứ có thấy chỗ thêm hình đâu bác nhỉ ? :)

Bác dùng thoải mái. Nội dung như nhau ko sao :). Quan trọng nhất là admin muốn bác viết chính xác số tiền dep và rút để còn refund thôi :)
Bác có thể dis cả 2 cái, 1 cái yêu cầu refund 100$, 1 cái yêu cầu refund 39$. Nhớ trình bày cụ thể trong form cho admin biết là dep bao nhiêu rút bao nhiêu. Tại sao lại yêu cầu refund 2 cái như thế. :) (những trường hợp phức tạp nên có thêm hình dep và rút từ PP và TAP sẽ dễ cho admin hiểu hơn )
của e là cái trường hợp như bác nói này. bác bảo phải nói rõ và thêm ảnh vẫn dùng cái mẫu đó dc ạ?

các bác nào chưa rành dispute thì đọc cẩn thận, làm chính xác các thao tác như các bạn có kinh nghiệm hướng dẫn, không thì sai 1 ly đi 1 dặm nhé. Mỗi giao dịch chỉ được mở dispute 1 lần thôi, close rồi thì coi như xong và xem như chia tay số tiền của mình nhé :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week