Ask Thiếu SSH US để click trầm trọng ai trade không ?

TruongHP

Junior
Reactions
18
MR
0.008
ai trade US lấy US or US lấy RU inbox nhé

e có 1,5k US đây, có tracde được k ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Us giờ thiếu lắm. List mình cũng chỉ live 3-4k thôi

trade k cậu ey mình có tầm 6k

WARNING!! Cậu này chơi trò copy, check dup lít cậu này thì từ 5.4k -> 1.8k
Có nên rp sang post scam không ta :D

hài..trc khi cậu lên đây thì phải nc với mình trc đã nhé SSH US bây h ai mà k cháy mua còn k ra.hàng trade tất nhiên là sẽ trùng. .trùng là chuyện quá bt.trade xong tự check trùng lại nhé.trc khi hành động nên suy nghĩ nha cậu. chả biết scam gì ở đây.trong khi cậu gửi tôi 2k5 tôi có bn gửi hết cho cậu =)).nực cười

hàng US bây h trade k trùng đc 1 ít là vui lắm rồi.thử hỏi các bác sell SSH ai dám nói đang cầm 5k SSH k trùng vs ai k

hài..trc khi cậu lên đây thì phải nc với mình trc đã nhé SSH US bây h ai mà k cháy mua còn k ra.hàng trade tất nhiên là sẽ trùng. .trùng là chuyện quá bt.trade xong tự check trùng lại nhé.trc khi hành động nên suy nghĩ nha cậu. chả biết scam gì ở đây.trong khi cậu gửi tôi 2k5 tôi có bn gửi hết cho cậu =)).nực cười
em dính của bác nè -_- bù em đi :D:D

Remove dup trong file của cậu nhé chứ chưa hề check qua file của tui, chẳng lẽ giờ rp luôn qua box scam thì cậu mới chịu :D

Remove dup trong file của cậu nhé chứ chưa hề check qua file của tui, chẳng lẽ giờ rp luôn qua box scam thì cậu mới chịu :D
me too :D

ngày tàn của SSH đã đến :D:D:D

Giờ mình thư test thử 1 con ha, lấy con đầu tiên là 68.189.6.146

Không RP là may rồi còn tư cách reply hả thớt :D
@TruongHP
xác nhận con này mình bị 3 con nhé :D:D

hài.thử hỏi các bác có trade k.tôi gà tôi trade về check live xong cho chạy click.còn các bạn pro check trùng các kiểu.hàng trade tôi trộn lại 1 file thì đã sao.nói thật mấy con SSH làm quá nghe nó mắc cười lắm.còn scam gì ở đây nhỉ.tôi pm nc thì chẳng thấy trả lời lên đây ầm ầm.người lớn quá nhỉ =))

Bác report hay k thì tùy nhé.ở đây là trao đổi bác thích thì tôi mới trao đổi còn k thích thì thôi.chẳng mua bán gì ở đây mà scam này scam nọ =)).mod sẽ tự biết giải quyết ntn.cậu gửi tôi 2k5 tôi chưa check mà chả thèm check.trong khi list tôi gửi nó trùng hết đi.còn 1k8 thì bác cũng chả mấy mác gì.có mấy con SSH làm rầm lên.nghe tức cười lắm.đáng giá lắm sao.thực sự mua k ra chứ tôi chả thèm trade gì với mấy cậu nhé

em dính của bác nè -_- bù em đi :D:D
e gửi bác bn còn bác gửi e bn bác xem lại di nhé bác đừng vào mà nói như thế.không hay.biết ntn chả thèm trade vs ông nào phiền qá.

e gửi bác bn còn bác gửi e bn bác xem lại di nhé bác đừng vào mà nói như thế.không hay.biết ntn chả thèm trade vs ông nào phiền qá.
em hỏi thì bác bảo check fresh rồi :( . em gửi 5k3 :( bác bảo gửi 7,8k gì đó :( về gần 4k RU :( nửa còn lại thì trùng một nửa :( bác còn gì để nói nói nốt đi :)

các bạn đừng nói thế, cậu này tớ đã trade nhiều, SSH US giờ trùng là bt, scan hết dãy ip ra cũng ko đến 10k live đâu, nên a e trùng nhau 1 tý mà đã ầm ỹ, thiếu hơn vài con SSH mà các bạn xem như to lắm, con đem cam quyết ra hù dọa, sống sao cho đơn giản 1 chút, sao cứ kì kèo làm khó nhau làm j, đc j đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week