• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Thiệt hại nặng nề sau cơn bão paypal

Paypal nó sợ tình trạng rửa tiền nên chỉ cần nhận nhiều tiền hay chuyển nhiều tiền 1 lúc là bị em ấy túm gáy liền. Nếu mà bác nói bác ở VN thì còn khuya nó mới giải quyết cho bác vì VN nổi tiếng tội phạm internet. Mình ở US lúc trước bán hàng có ngày nhận 1.5k bị em ấy freeze tài khoản. Hôm sau gọi lên nói chuyện tử tế và chứng minh được tiền sạch thêm cái địa chỉ ở US nên em ấy mở lại ngay. Sau đợt đó mình chả bị hỏi thăm nữa ^.^

thằng paypal kì này ôm cả đống tiền gần nữa năm, tiền này mà đi đầu tư lãi khủng chứ không chơi....

dispute 2 lần failed mà vẫn chưa thấy a PP limit mình phát nào :D

thằng paypal kì này ôm cả đống tiền gần nữa năm, tiền này mà đi đầu tư lãi khủng chứ không chơi....

Chuẩn , PP limit 180 day , Blance mà còn tiền , thì coi như nó vay tiền của mình 6 tháng k trả lãi vậy :D

Nói chung PP nó chả xử oan cho ai cả. Mấy ông cứ bô bô không làm gì mà bị limit. Nó chỉ cho 1 người lập 2 acc, ông nào cũng mười mấy acc. Rồi còn info fake linh tinh. Ai đảm bảo rằng mấy cái info này chưa từng đăng ký pp bao giờ :eek:
Đúng :)

Của mình là bị limite 180 days luôn hả mấy bro :(

Xin chia bùn cùng ae

đừng nên log acc pp trên ssh, dễ bị log trùng với mấy ông trên forum.vì mấy ông trên forum toàn log bằng ssh vn khả năng trùng rất cao:D

thiệt hại 50$ cũng may vừa complete về bank hôm qua, k biết giờ này tiền nó về tới đâu, đứa con cưng mấy tháng nay đã ra đi,nghỉ xài pp ln, xai' pp yếu tim wa' tiền về nhiều wa' cũng sợ, về tới vỉ rồi cũng chưa chắc an, cho pp đói luôn.

Last edited:
em có 1 acc xài infor chính chủ, veri bằng thẻ visa chính chủ luôn, mong cho nó limit sớm chứ để mỗi ngày cứ nơm nớm lo sơ nó lấy tiền từ thẻ visa có cho ghi nợ của mình

Mình có 3 con VER đang nuôi để tạo nhiều gd vẫn chưa việc gì, add mail và nhận từ site ko sao. Nhưng mình 3-4 ngày mới log 1 lần

Quá chán khi phải lập topic này 12 trên tổng số 16 acc paypal mua về bị limit 180 day . Trong đó có những acc mua về còn chưa làm gì or có những cái mua về chỉ nhận tiền từ net offer và with bank cũng limit nốt . Điều đáng nói là pp limit mà không cho bước gỡ . Chả khác gì là tao thích blacklist pp vn của bọn mày đấy . Call lên thì bảo limit không thể kháng cáo hỏi lý do vì sao limit thì nói vớ va vớ vẩn linh ta linh tinh do bảo mật này nọ .

12 acc mua hết 26 triệu
tổng tiền bị kẹt trong 12 acc là 7k$ tương đương 140 triệu ( tiền này thì ko mất nhưng được gọi là bị gửi ngân hàng không lãi suất trong 6 tháng đây mà )

Anh em mất mát gì lớn nữa ko ? 2 cơn bão trong vòng 3 tháng đi qua dam của mình gần 1/2 số vốn của mình rồi . Nản lắm

Thiệt hại nặng nề của mình. 800VND + 1 sự buồn nhẹ :confused:

mình cũng dính...cùng cảnh ngộ

Thiệt hại nặng nề của mình. 800VND + 1 sự buồn nhẹ :confused:

Mình cũng bị như cậu,nguồn sạch sẽ đàng hoàng,gừi limit kiều này cho hỏi có gỡ được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom