Request Theo các bạn nói killer8x là bẩn bựa, là mất dạy có sai hay ko :)

Status
Not open for further replies.

captchater123

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Mình có pm các mod liên quan nhưng họ vẫn chưa có chính kiến mà vẫn phải "tham khảo các MOD khác" , nhưng khổ cái là mình "chẳng tin cái gọi là MOD khác" (như kiểu @Sir.NamTuoc thì mình pó tay rồi ) nên là mình muốn hỏi các bạn.

Mình gọi killer8x là bẩn bựa, mất dạy là xúc phạm người khác , sai rule và ăn thẻ là đúng hay sai hả các bạn :)
Liệu những từ ngữ mang tính nhận xét này đc xếp vào xúc phạm thì ko biết cần bao nhiêu MOD để có thể xử lý đc hết các vi phạm trong forum nhỉ :D

Có phải là rule đã thay đổi , hay là cách áp dụng rule với thành viên BQT nó "đặc biệt" hơn MEM. Hay là có lí do nào khác ko. Vì trước giờ mình chưa từng thấy các từ ngữ mang tính nhận xét như (ngu , khùng , bẩn , bựa, mất dạy, láo , ..) bị xử lý là XÚC PHẠM cả :D

Rất mong đc nhận ý kiến đóng góp của các anh, các chị, các em, các cháu, các cô dì chú bác :D

Đang rảnh nên muốn làm cho rõ luôn, hi vọng các anh chị ko gạch đá :oops:

Mình xin khẳng định mình là người trung lập, không thiên vị gì cả. Mình chỉ thấy là cậu có phần hơi quá khích. Còn việc cậu có nói bậy hay không thì nên để người khác xem xét. Còn việc mod killer8x nói bậy, thiếu trách nhiệm ... thì sẽ được xử lý bên topic kia chứ không phải là không bị xử lý nhé!

Last edited:
dám nói dám chửi chứ cứ sợ sệt làm gì?
Cộng point hay band nick cũng chả sợ. Miễn là mình làm đúng và đa số mọi người đều công nhận điều đó.
Lần này kể cả những người ngoài cuộc đều đồng tình với captchater thì các mod nên xem xét lại vấn đề.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week