Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,338
MR
49.252
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

Đối với mình thì chả hoang mang tí nào . Vì chả lăn lộn chơi với PP là nhiêu . Nhưng đối với newbie vừa có ít PP hoặc những ai từng sống chết với PP thì cũng có tâm lý hoang mang . Do đó vote cho bác py 1 phiếu sai . Ghét nhất thể loại ăn trên công sức người ta làm ra.

Upvote 0
Mình hoang mang lo lắng mất ăn mất ngủ đây, tưởng pp die vn.:binhsua149:
Ăn nói lịch sử rồi đấy nhỉ! Lần này mà chú em tái phạm là banned forever =)) .Chả biết Vote cho ai :(

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Phát ngôn nguy hiểm thế bạn? Như mình dek biết vinhkhanhpy là ai nhưng đọc xong topic thấy đúng kiểu "đục nước béo cò"! Trang web nào cũng có những admin của nó, phân xử đúng sai là quyền của ai? Tại sao admin lập poll lại có người ba phải mà vinhkhanhpy lập thì ko có người ba phải hả bạn? Và mình thích cái câu cuối của bạn nhất đấy, vi phạm thì chấp hành thôi, bất kể ai!
Bạn đọc 1 topic mà bạn không đánh giá được mức độ chính xác của topic này thì mình nghĩ bạn mới là nguy hiểm rồi đó . Còn việc 1 admin quản lí , là người áp dụng luật để có thể răng đe người khác ,mà lại tổ chức 1 cuộc bình chọn giữa mình và 1 người khác, liệu tỉ lệ công bằng là bao nhiêu không . Tôi nói thật với bạn , là admin mà không nắm được ở yếu tố khách quan này thì tôi cũng không đánh giá cao khả năng quản lý của admin này đâu . Tất cả đều đọc topic và đều nghĩ là đục nước béo cò , nhưng có ai đưa ra được bằng chứng là đã có nạn nhân bị lợi dụng từ việc nay chưa , đều là những lời nói suông , và tôi dám cá 100% chẳng ai ngu đến nỗi bị lừa đi bán PP với giá đó cả .

Upvote 0
các cậu thử nghĩ xem, bây giờ giao dịch trên box small trade đa phần toàn nhờ a duongia, vinhkhanhpy, animax,... làm trung gian, chứng tỏ họ có độ uy tín rất cao. bác vinhkhanhpy phát biểu như vậy, những a em newbrief có ít $ trong pp ai chả lo, nên vote một phát cho bác shin.

Upvote 0
Bạn đọc 1 topic mà bạn không đánh giá được mức độ chính xác của topic này thì mình nghĩ bạn mới là nguy hiểm rồi đó . Còn việc 1 admin quản lí , là người áp dụng luật để có thể răng đe người khác ,mà lại tổ chức 1 cuộc bình chọn giữa mình và 1 người khác, liệu tỉ lệ công bằng là bao nhiêu không . Tôi nói thật với bạn , là admin mà không nắm được ở yếu tố khách quan này thì tôi cũng không đánh giá cao khả năng quản lý của admin này đâu . Tất cả đều đọc topic và đều nghĩ là đục nước béo cò , nhưng có ai đưa ra được bằng chứng là đã có nạn nhân bị lợi dụng từ việc nay chưa , đều là những lời nói suông , và tôi dám cá 100% chẳng ai ngu đến nỗi bị lừa đi bán PP với giá đó cả .

và tôi dám cá 100% chẳng ai ngu đến nỗi bị lừa đi bán PP với giá đó cả .câu này ?
Vậy lập topic ra thu mua làm gì , ở không mở ra chơi à :binhsua146:

Upvote 0
nói thật thì công việc mình làm toàn trả bằng PP nên khi đọc thấy topic này cũng hơi run run...

Upvote 0
và tôi dám cá 100% chẳng ai ngu đến nỗi bị lừa đi bán PP với giá đó cả .câu này ?
Vậy lập topic ra thu mua làm gì , ở không mở ra chơi à :binhsua146:
Bạn đọc topic vậy bạn có suy nghĩ không ? Hay chỉ đọc qua loa rồi có 1 chút không hài lòng với vinhkhanhpy sẵn dịp ném đá luôn . Có ai lại biết PP xóa sổ Việt Nam lại đi mua PP không bạn,riêng điều này đã thấy bài viết vinhkhanhpy là hết sức vô lý rồi .Tôi thấy hiện giờ PP chưa xóa sổ , mà các EX thu PP cũng không còn mặn mà gì nữa rồi nói chi là bị xóa sổ .

Upvote 0
Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn
Thế này thì có chết không chứ?? Nếu vinhkhanhpy đúng và Nếu mình sai ??

Upvote 0
Ông VKP này ex chuyên ép giá a e chắc cũng biết rồi. Mới nghe phong phanh việc PP xóa tên VN liền lập topic thu mua PP giá rẻ mạt thì cũng đủ nói lên nhân cách của 1 con ng rồi.

Upvote 0
Mình thấy admin cứ áp dụng luật mà xử , và khi xử hãy copy luật của forum ghi bên cạnh để thuyết phục vinhkhanhpy hơn là đưa ra một cuộc bình chọn không có tính khách quan thế này . Nếu đã có luật tại sao không xử nhanh chóng mà lại phải POLL , xin hỏi có phải admin cũng không nắm chắc được cách hành xử của mình là đúng hay sai ko ? Cuộc bình chọn này dù ai thắng hay thua uy tín cũng đều mất rất nhiều , đặc biệt là với 1 admin , admin xử sai rồi đi xin lỗi , vậy sau này nói ai nghe chứ .Nếu bạn đã đưa ra luật rồi cứ thế mà làm ,trừ khi trong luật bạn đưa ra không có những qui định về việc vinhkhanhpy đã làm , và hiện giờ bạn đang xử theo kiểu bỏ phiếu thế này .Tôi chưa thấy toàn án tử hình ai mà kêu người dân bỏ phiếu cả .

Upvote 0
chả có gì hoang mang, như ngày xưa PP chưa hề về VN thì đã có giá 16k rồi chứ đừng mơ 15k.
Cho dù nó đi khỏi VN thật thì mình cũng chả thiếu cách rút tiền về, mất vài % phí thôi

Upvote 0
thằng này chuyên ép giá. lúc nào mình cần cũng bị nó ép rate 1.3. giờ nó lập topic này mình chửi luôn,xóa yahoo nó ra khỏi lít luôn. ghét quá. đề nghị admin banned nick nó vĩnh viễn. để anh em mmo còn đỡ bị thằng ex như nó chém, lợi dụng anh dương không còn EX mà lên mặt

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week