Spotlight Thêm 1 thảm họa SEOSPRINT

Có gì mà không biết fake IP hay không
Chỉ cần trong web/blog có cài Statcounter là biết ngay
IP nào hiện cờ,nhưng địa chỉ là ???? là hàng fake
Vậy mà chả hiểu sao mấy thằng chủ job lớn vẫn gửi thư cám ơn rối rít :binhsua15: mặc dù mình fake

seo nó làm thế này ae thì nó ấn bừa 1 phát là chết cả rồi, sao ra cái vô lí thế này, ko thích thì nó ấn ,hoặc ghét nhau cũng ấn q phát là toi rồi:binhsua21:
sao cứ đi bợ đít thằng seo này hoài vậy. chiến cái khác đi các bạn:binhsua09:

ăn với nói kiểu đ' có học vậy, bạn biết bợ đít là cái gì ko mà phát ngôn ra như thế, trẻ trâu vãi:binhsua18:

:binhsua27::binhsua27: Thực ra mình thấy vụ này đều có lý do cả , giả sử các bạn là chủ job , trả tiền mà các dịch vụ của mình ko mang lại tiền thì thế nào ? Một phần cũng do nhiều ng làm ẩu , chưa đủ time , click sai ... phần thì không biết cách click , click sai.....thế thì chủ job phải làm sao ? Du di vài lần thì dc chứ quá trời ng ta sao chịu ? Trả tiền cho các bạn thì lỗ , ko trả tiền thì ko dc , nên họ đành ko chấp nhận thui ~~> job bị hủy. Nhưng cũng ko thể bỏ qua 1 đám chủ job khó tính , hay nói chung là mất nết , ko muốn trả tiền nên bịa chuyện nhằm quyt nợ :binhsua157:.Cứ nghĩ 1job = 0,7r đi ; 1 ngày cũng 500 mem làm :binhsua162:. Tính ra là 350r ~ 10$ rồi. Họ tạo vài job , ngày cũng kiếm dc 50$ tiền quảng cáo :binhsua58:. Tất nhiên bộ phận này chiếm ít ! Chứ ko ae ta sạt nghiệp lâu rùi .Và số cuối , số chủ job quạn trọng nhất , họ kì thị ng VN ( ng nhân vì sao nói trên ) , nên luôn tra xét kĩ , cũng như tìm cách ban acc dùng proxy , tất nhiên 100 proxy cũng có vài proxy " đáng ngi " hay có lỗi .
Và điều cuối cùng mình vừa tìm hiểu dc , trong phần email , các bạn làm ơn bỏ thêm 5p đọc các email , có email kêu hoàn thiện thêm , có email cảnh báo : trùng IP , sử dụng proxy.....nhưng chủ job dễ tính nên bỏ qua, chấp nhận.Quan trong nhất là nội dung cảnh báo toàn nằm trong Email " Job hoàn thành " nhá:binhsua72::binhsua75:

Thường thì fake sang USA ENG CAN GER.v.v những nước ít có người làm seo thậm chí là không có mặt trong seo thì sẽ bị cho là proxy,mình đã test rất nhiều job từ chỗi lý do proxy,và kết quả là cứ những ip trên thì nó gửi lại là proxy,nhưng khi fake với 1 số ip các nước nhiều người làm seo như RUSSIA,UKRAINA,BELARUS... thì chủ job pay tiền ngay=>đa số là đoán mò proxy,còn không biết cao thủ nào có thể check proxy thì mình chịu
Lưu ý là fake ip phải kiểm tra ip trên các trang xem có phải vào danh sách proxy khoong đã nhé.
Haizzzz mà mấy ip rusia ít thật,fake dễ đi tong lám @@

Mình vừa check mail , rõ ràng còn nhiều chủ job rất tốt , gởi mail báo mình chưa làm đúng hay đủ : như ads click rồi , treo chưa đủ 5p 8p......Ae có gắng làm đug , đừng để mất lòng tin của các chủ job tốt. Ngoài ra , chúng ta cần tẩy chay những chủ job khó tinh ; những chủ job đểu , tao danh sách đen trên 4room để ae bik mà tránh ra , nhẹ thì mất job , mất danh tiếng , rơi vào dạng " tình nghi " ; xa hơn là band acc.
Đừng vì 1 2 rup mà mất acc , mất tiền oan :binhsua25::binhsua25::binhsua25:.

Còn nữa , hiện tại có nhiều " proxy đểu " trong HMA , các bác cần check kĩ càng , chú ý các rule của chủ job để khắc phục lỗi , tránh ban acc đáng tiếc

- - - Updated - - -

mình chiến 4 ác nhưng toàn ip vn mỗi lần đổi ác là đổi ip, check kĩ càng. ngày làm hết 4 ác cũng đc 4 usd rồi. khỏi cần phải feck ip làm gì cho mệt. tốn tiền nữa: :D

- - - Updated - - -

mình chiến 4 ác nhưng toàn ip vn mỗi lần đổi ác là đổi ip, check kĩ càng. ngày làm hết 4 ác cũng đc 4 usd rồi. khỏi cần phải feck ip làm gì cho mệt. tốn tiền nữa: :D

vậy àh, mình thấy jobs IP VN ít quá àh, làm mãi mà ko đủ 1 $ ak @@

- - - Updated - - -

tiện thể ai muốn share HMA ko mình share nè, mới mua tối ngày 6-1 đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week