Matrix Thêm 1 site nóng hổi - roxilia.com. Liệu có trở thành 1 site top của năm 2013 không?

Status
Not open for further replies.
Reactions
405
MR
0.008
chính cậu mới phải lên google mà gõ cái từ ponzi đấy cậu ạ, xem nó là người hay là định nghĩa? nó cũng là admin được cậu gọi là uy tín đấy ạ, thậm trí là nổi tiếng nhất từ trước tới giờ đấy ạ
vì sao tôi tiếp tục chơi và còn tiếp tục á? tôi nói là quan trọng nhất là đưa ra quyết định đúng đắn và chính xác, đúng lúc, đúng chỗ có nghĩa là nó còn chưa scam, còn pay đến những đồng lãi cuối cùng của mình chứ đừng để nó gom càng nhiều vốn càng tốt rồi tàu lượn. sao biết hyip tới mấy số 9 % là scam rồi mà đầy người vẫn có lãi? vẫn có chiến thuật

''khuyên mọi người đừng chơi khi thấy nó trả tiền
vậy bác tuyển ref làm cái chi vậy bác
không phải bác tiếp tay cho admin ăn tiền member đấy chứ.....
thiệt là mâu thuẫn quá đi à....
''

ô tôi có nói là khuyên mọi người đừng chơi khi thấy nó trả tiền hồi nào đấy? tôi chỉ nói là dừng chơi đúng lúc chứ đừng có ì ra chiến khi còn trả tiền, đọc và hiễu kỹ giùm tôi cái, còn trả cậu có hiểu không, nói như cậu sẽ chiến tới tận khi site bắt đầu có dấu hiệu scam và cũng có thể là scam ngay. và cái này được cậu gọi là tiếp tay cho admin ăn tiền. vâng tôi tiếp tay, còn cậu có kinh nghiệm kiếm tiền online. Nói thẳng câu cậu đừng giận nhé, mmo cậu còn ngây thơ và tin người lắm và chả có chiến thuật để chuẩn bị cho cái thời điểm scam của nó

câu P/S của cậu bỏ qua, chả có ý nghĩa gì với tôi và mọi người cả.
Admin với site uy tín à? Cậu tìm cho tôi chỉ một chương trình trước khi ra đi nó chấp nhận trả lãi cho tất cả member ko trừ 1 ai cái, uy tín của cậu đấy

xin lỗi chứ bạn để cái câu "trước khi ra đi nó chấp nhận trả lãi cho tất cả member ko trừ 1 ai"
thì cũng thể hiện bạn chẳng biết gì giống như tôi vậy thôi :))
ko có thu nhập mà trả lãi =))
nếu bạn muốn lãi
hãy giúp nó có thêm n` khách hàng đi
ngồi đây nói chuyện trên trời dưới đất làm gì

và cả câu này nữa "mmo cậu còn ngây thơ và tin người lắm và chả có chiến thuật để chuẩn bị cho cái thời điểm scam của nó"
mình rất ngây thơ và tin người, cái này mềnh chả có ý kiến, vì vậy mà mình chả bao giờ scam ai xu nào cả
và cũng nhờ thế mà số tớ luôn đỏ trong trò invest này đấy
nhưng bảo rằng không có chiến thuật chơi thì phải nhìn lại chính bản thân cậu cái đã
vì tớ k thể hiểu đc làm cách nào mà câu có thể biết được điều này, vì tôi tính toán cái gì thì sao mà cậu biết đc khi tui không nói cơ chứ ???
và dựa vào cái điểm nào mà khẳng định thế
chưa kể, nếu kết quả của 1 người ko có chiến thuật như tôi kiếm lời đc hơn 5tr đồng từ trò invest này
có lẽ tui nghĩ tui hoàn toàn chấp nhận bị chỉ trích trên, miễn sao tôi vẫn có lời :)) và bị scam với số tiền thiệt hại nhỏ nhất có thể :))

và còn nữa

khi thấy nó trả tiền
khi còn trả tiền

2 câu này nó khác nhau thế nào :))
còn trả tiền và trả tiền =))
thiệt là k hiểu cái điều kiện cậu nói là sao nữa
tui cá là đến ông trời cũng k hiểu nói chi là người phàm như tôi đây

và p/s của tôi là nói vs mọi người
mọi người k ý kiến gì mà cậu lại khẳng định là k có ý nghĩa với mọi người (trừ cậu)
1 ý kiến chủ quan áp đặt lên tất cả
vs điều này khiến tôi cũng hiểu tại sao cậu lại hỏi câu "ponzi là người hay là định nghĩa?"
và chưa kể khẳng định "ponzi cũng là admin"
xin vui lòng cho chứng cứ là site nào do ponzi làm admin để mọi người được chiêm ngưỡng kiến thức uyên thâm của bác ????

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
đầu tư đi các bác cho nó đỡ nát!!!! :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

xin lỗi chứ bạn để cái câu "trước khi ra đi nó chấp nhận trả lãi cho tất cả member ko trừ 1 ai"
thì cũng thể hiện bạn chẳng biết gì giống như tôi vậy thôi :))
ko có thu nhập mà trả lãi =))
nếu bạn muốn lãi

và cả câu này nữa "mmo cậu còn ngây thơ và tin người lắm và chả có chiến thuật để chuẩn bị cho cái thời điểm scam của nó"
mình rất ngây thơ và tin người, cái này mềnh chả có ý kiến, vì vậy mà mình chả bao giờ scam ai xu nào cả
và cũng nhờ thế mà số tớ luôn đỏ trong trò invest này đấy
nhưng bảo rằng không có chiến thuật chơi thì phải nhìn lại chính bản thân cậu cái đã
vì tớ k thể hiểu đc làm cách nào mà câu có thể biết được điều này, vì tôi tính toán cái gì thì sao mà cậu biết đc khi tui không nói cơ chứ ???
và dựa vào cái điểm nào mà khẳng định thế
chưa kể, nếu kết quả của 1 người ko có chiến thuật như tôi kiếm lời đc hơn 5tr đồng từ trò invest này
có lẽ tui nghĩ tui hoàn toàn chấp nhận bị chỉ trích trên, miễn sao tôi vẫn có lời :)) và bị scam với số tiền thiệt hại nhỏ nhất có thể :))

và còn nữa

2 câu này nó khác nhau thế nào :))
còn trả tiền và trả tiền =))
thiệt là k hiểu cái điều kiện cậu nói là sao nữa
tui cá là đến ông trời cũng k hiểu nói chi là người phàm như tôi đây

và p/s của tôi là nói vs mọi người
mọi người k ý kiến gì mà cậu lại khẳng định là k có ý nghĩa với mọi người (trừ cậu)
1 ý kiến chủ quan áp đặt lên tất cả
vs điều này khiến tôi cũng hiểu tại sao cậu lại hỏi câu "ponzi là người hay là định nghĩa?"
và chưa kể khẳng định "ponzi cũng là admin"
xin vui lòng cho chứng cứ là site nào do ponzi làm admin để mọi người được chiêm ngưỡng kiến thức uyên thâm của bác ????

thì cũng thể hiện bạn chẳng biết gì giống như tôi vậy thôi

ko có thu nhập mà trả lãi

nếu bạn muốn lãi
Lãi lỗ chắc là cậu kiểm chứng được đây. Uy tín với tôi là làm đúng những điều thỏa thuận trên site chứ bố thằng nào kiểm chứng được nó lỗ hay nó lãi hay nó đang làm gì với tiền của mình. cậu nói giúp nó kiếm thêm nhiều khách hàng thì chỉ áp dụng trong phạm vi hẹp nào đó thôi

Ponzi là gì cậu cãi nhau với báo chí ý nhé, tôi thì ko nói lại được cậu rồi:
"Nguồn gốc kiểu gian lận “Ponzi” được đặt theo tên của đối tượng Charles Ponzi, một công dân quốc tịch Mỹ. Vào những thập niên đầu thế kỷ 20, Charles Ponzi đã thu được lợi nhuận kếch xù và trở nên nổi tiếng toàn nước Mỹ.

Từ một kẻ vô danh, Ponzi đã trở thành triệu phú nhờ hứa hẹn trả lãi suất 50% cho các khoản đầu tư trong 45 ngày hoặc 100% trong 90 ngày. Ponzi mở công ty “Giao dịch chứng khoán” tại phố 27 School ở Boston sau Giáng sinh năm 1919. Lúc đó hắn đang rỗng túi và phải mượn 200 USD của một nhà buôn đồ nội thất để trang hoàng cho văn phòng... ".

Đấy "site" của nó đấy, uy tín JSS với zeek của cậu đã đủ tuổi ăn nó chưa?
Nghe giọng điệu của cậu thì cái gì cũng biết rồi

với MMO hiện tại thì ko bền vững và chắc chắn có phần may rủi chưa thoát được đâu, cậu kiếm được 5 tr còn nhiều người kiếm được trăm triệu, hàng tỷ và cũng ko ít người mất con số cũng tương tự, cho nên ko có gì để nói. Cậu kiếm được 5 tr thì cậu show, nhưng mất hơn số đấy thì cũng đừng có vào đây show đâu nhé. Cậu không mất tiền, cậu hơn cả 4rum này rồi

khi thấy nó trả tiền
khi còn trả tiền
trời thì ko biết thật nhưng mà ngoài trời chắc chỉ còn có cậu là ko hiểu ý câu này đấy

Thế này nhé, tôi có kinh nghiệm của tôi cậu có kinh nghiệm của cậu. Tôi ko biết là cậu bắt đầu được bao nhiêu năm rồi và kinh nghiệm có giống tôi không. Nhưng quan điểm tôi và cậu là khác nhau chứ nghe rõ tôi ko phải là newbie mà vào đây truyền đạt kinh nghiệm cậu hiểu chứ. Cậu nên biết là cậu chưa đủ kinh nghiệm để chém như thánh phán thế này

Cậu càng nói thì càng chẳng có ý nghĩ gì với tôi cả. Và nếu có muốn truyền đạt kinh nghiệm hay là P/S gì đấy thì mời cậu truyền đạt ở nơi khác. Cậu nhầm chỗ rồi

Last edited by a moderator:
Tớ có cảnh báo ở trên rồi mà, cheater việt mà ra tay với 2 thread thì biết trước chuyện gì sẽ xảy ra rồi. Và cho em xin phỏng vấn bác phát là bác có nằm trong số đó ko vậy?
;))

Mới có 90 con à bạn, bảo làm sao vẫn vào được trang chủ chứ chưa sập hoàn toàn ;)). Bạn thử nghĩ nếu mình là admin thì mình sẽ làm gì đi :D

Reactions
387
MR
0.000
Chat with me via Skype
vô topic coi các cao thủ tranh luận được mở rộng kiến thức nhiều quá. Thanks all :).
Site này k chơi nên k biết gì, good luck mọi người thôi

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
HYIP hay matrix invest, cycler, invest share thì cũng đều là cách kiếm tiền từ việc đầu tư sinh lợi nhuận thôi! Vì sao mà cứ phải cãi cố với nhau làm gì :m020: Cái nào cũng rủi ro, cái nào cũng cần tính toán, nhắm rõ thời điểm tham gia và điểm ngừng lại. Vậy mà cứ tranh nhau để cãi về định nghĩa này nọ :m020:
Nó không phải là ponzi hoặc nó là ponzi thì kế cuộc cũng phải có người lời và kẻ lỗ... đó là 1 cuộc chơi mà ai đã tham gia cũng phải hiểu phải ko nào :m020:

Em gà nên nói vậy có gì sai các bác chỉnh sửa giúp đừng ném đá mà tội :m017:

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Chat with me via Yahoo Messenger
[h=1]Not Found[/h]The requested document was not found on this server.
Web Server at roxilia.com

site tốt !! đã ref được 30 ref from all the word !! không giám đầu tư do sợ banh sát vì VN TQ phá hoại 40k user

site thì tốt nhưng nó cũng mới đi viện rồi :D. Bonus quá là hấp dẫn với các cheater.

- - - Updated - - -

HYIP hay matrix invest, cycler, invest share thì cũng đều là cách kiếm tiền từ việc đầu tư sinh lợi nhuận thôi! Vì sao mà cứ phải cãi cố với nhau làm gì :m020: Cái nào cũng rủi ro, cái nào cũng cần tính toán, nhắm rõ thời điểm tham gia và điểm ngừng lại. Vậy mà cứ tranh nhau để cãi về định nghĩa này nọ :m020:
Nó không phải là ponzi hoặc nó là ponzi thì kế cuộc cũng phải có người lời và kẻ lỗ... đó là 1 cuộc chơi mà ai đã tham gia cũng phải hiểu phải ko nào :m020:

Em gà nên nói vậy có gì sai các bác chỉnh sửa giúp đừng ném đá mà tội :m017:
cũng tương đối giống ý kiến của mình. Chứ ko như cậu kia, ko biết trong tất cả các 4rum cả trong và ngoài nước thì có được mấy người dám đứng ra bảo đảm là chương trình này nọ uy tín như cậu kia ko. chữ uy tín ở đây chỉ mang tính tương đối thôi. và uy tín là làm đúng cam kết nó đưa ra chứ ko phải là lãi hay lỗ hay ddos rồi thì reset tài khoản... tôi ko quan tâm

phong trào cheat hiện tại đã bị dập tắt nhé, còn những procheater ẩn dật trong giang hồ thì mình chịu nhé, mà mình cũng ko hỗ trợ khoản cheat ở trên 4rum

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week