Matrix Thêm 1 site nóng hổi - roxilia.com. Liệu có trở thành 1 site top của năm 2013 không?

Status
Not open for further replies.
Thêm 1 proof instantly nóng hổi vừa thổi vừa ăn:
03.11.13 12:38AccountReceive+0.61Received Payment 0.61 USD from account U3417219 to account U------. Batch: 18xxxxxx. Memo: API Payment. Roxilia.com - Username: emoney4vn.

Last edited by a moderator:
Chào các bác!
Vì sao em lại muốn post thread này tại matrix invest ment? Đơn giản em muốn cho các bác thấy đây là một site có nhiều điểm mạnh. những điểm mạnh này làm nên cái uy tín của nó và trong tương lai gần khó có chuyện scam được
Các bác post "Ngồi ko hưởng lãi -> HYIP ko phải Matrix Investment" thì xin các bác dòm lại Matrix Investment xem có được bao nhiêu % thread được tạo mà phải làm gì ạ.
Và em khẳng định không có một ranh giới rõ ràng giữa hyip và matrix investment nhé
hyip được hiểu là đầu tư siêu lợi nhuận có vậy thôi
có vẻ riêng em nhận được cái ưu đãi là được dìm hàng cực mạnh.
Thanks các bác!
mình hoàn toàn đông ý với bạn, dep theo 10$, rcb cho mình nhé LR: U1667878, hyip145, site này lãi cao quá thấy cũng hơi ớn ớn

Đã nhận commission của cậu:
Date: 3/12/2013 4:35 AM
Batch: 1xxxxxx
From Account: U8060476 (Roxilia Investments)
Amount: $0.60
Memo: Roxilia - Username: emoney4vn
---------------------
RCB:
Payment Mode Account
Date 03/12/2013 04:38
Batch 13xxxxxxx

From U0609777 (dinhmibn)

To U1667878 (hyip145)

Amount $0.50
Memo RCB Roxilia 0.5$ / 10$ invested
Thanks
Payment Purpose Purchase of services
-----------------
Thanks cậu nhiều :D. Chúc cậu luôn kiếm được nhiều xèng

2 Proof INSTANTLY tiếp theo:
LR: 03/12/2013 17:29
1xxxxxxxx

U8060476 (Roxilia Inve...) + $0.32 $0.01 $0.41
PM:
03.12.13 12:53AccountReceive+0.62Received Payment 0.62 USD from account U3417219 to account Uxxxxxx3. Batch: 1xxxxxxx9. Memo: API Payment. Roxilia.com - Username: emoney4vn.

site này là hyip chính hiệu
vì nó có lợi nhuận từ việc chơi forex, gold và chứng khoán
chứ không phải là matrix investment
matrix investment có xu hướng giống ponzi hơn và hiển nhiên kinh doanh các mặt hàng chính thống hơn hyip

cậu giải đáp lần này có vẻ chấp nhận được he he. Nhưng hiện tại với mình thì 1 site hyip tốt cũng còn hơn cả loạt site gọi là matrix mà lờm lởm lờm lởm, với cái tình trạng bị scam nhiều và khốc liệt như mình rồi thì ko có cái gì là hyip với lại matrix gì sất. Cậu có thế liệt kê giúp mình những site matrix, hyip nguy hiểm và uy tín gần đây và xem tỷ lệ nó là bao nhiêu được không? và một lần 1 site matrix nó scam liệu có thiệt hại bằng đống lần hyip ko? một điều nữa là hyip ko phải site nào cũng chơi vì biết trước sự rủi ro của nó rồi :D

cậu giải đáp lần này có vẻ chấp nhận được he he. Nhưng hiện tại với mình thì 1 site hyip tốt cũng còn hơn cả loạt site gọi là matrix mà lờm lởm lờm lởm, với cái tình trạng bị scam nhiều và khốc liệt như mình rồi thì ko có cái gì là hyip với lại matrix gì sất. Cậu có thế liệt kê giúp mình những site matrix, hyip nguy hiểm và uy tín gần đây và xem tỷ lệ nó là bao nhiêu được không? và một lần 1 site matrix nó scam liệu có thiệt hại bằng đống lần hyip ko? một điều nữa là hyip ko phải site nào cũng chơi vì biết trước sự rủi ro của nó rồi :D

1 site scam nhanh hay chậm, không phải do hệ thống, không phải do cách hoạt động
mà nó phụ thuộc vào admin
với 1 site hyip, độ nguy hiểm nằm ở doanh thu, nếu hôm nay nó làm ăn đc thì nó paid cho cậu, và ngược lại, khi làm ăn thất bại nó scam
còn với matrix, thì khác, nó kinh doanh mặt hàng thật (traffic, đấu giá, shopping, v..v.....)
và với nguồn này nó sẽ chia lợi nhuận cho nhà đầu từ kiêm khách hàng
và kinh doanh này ko lỗ, chỉ có bán k đc hàng thôi :)) mà trong kinh doanh gọi là tiêu thụ chậm
lúc này ko có nguồn, mà tiền trả đầu tư cứ tăng dẫn đến scam
và nếu k xét đến vấn đề admin uy tín hay ko thì matrix luôn đi 1 khoảng thời gian ăn đc mới scam
còn hyip thì mang tính 50/50 tùy thuộc vào việc làm ăn của chính ngày hôm đó

với cậu xem site hyip này tốt, nhưng tớ biết site còn tốt hơn là 40daily, mặc dù đã scam rồi, nhưng nó sống hơn 2 tháng (gần 2 tháng rưỡi), đó là admin tốt đấy
và sau hơn 2 tháng làm ăn, thất bại và bùm admin scam, xong
còn matrix, có rất n` site còn sống lâu hơn hyip, hiển nhiên là admin phải tốt như admin tốt của site hyip vậy
như RicanFund, UnitedPayCheck, ProDailyShare
và hiện có vài site mới như AdsProfitReward, Adsnprodit, TriDeci, đều là site tốt
nói không phải khoe, hiện tớ chơi site AdsCashWealth, admin tốt, mặc dù doanh số bán hàng không đc như mong đợi (gần 3 tháng mà chỉ đc invest $1500)
nhưng vẫn pay đều và chưa scam
hết tháng này thì nó thọ 3 tháng rưỡi rồi đấy

p/s: những câu hỏi khác, bạn tự trả lời đc, tuy nhiên tớ sẽ cho bạn biết thế này, site hyip sau 1 đêm cậu mất 10$, matrix sau 1 tuần bạn mất chỉ 70% (tức vẫn có đc 30%), và site matrix như thế là loại site thuộc dạng nguy hiểm (lãi 5% daily không reinvest bắt buộc)
và chơi đầu tư chắc chắn sẽ phải hiểu: không phải site nào cũng đáng chơi và lúc nào cũng bỏ tiền ở mọi site
đây luôn là câu nằm lòng của chuyên gia kinh tế khi chơi đầu tư :))

mình đầu tư 10$ rồi thớt nhé
id:khongsaurang1510
lr:U6489888

1 site scam nhanh hay chậm, không phải do hệ thống, không phải do cách hoạt động
mà nó phụ thuộc vào admin
với 1 site hyip, độ nguy hiểm nằm ở doanh thu, nếu hôm nay nó làm ăn đc thì nó paid cho cậu, và ngược lại, khi làm ăn thất bại nó scam
còn với matrix, thì khác, nó kinh doanh mặt hàng thật (traffic, đấu giá, shopping, v..v.....)
và với nguồn này nó sẽ chia lợi nhuận cho nhà đầu từ kiêm khách hàng
và kinh doanh này ko lỗ, chỉ có bán k đc hàng thôi :)) mà trong kinh doanh gọi là tiêu thụ chậm
lúc này ko có nguồn, mà tiền trả đầu tư cứ tăng dẫn đến scam
và nếu k xét đến vấn đề admin uy tín hay ko thì matrix luôn đi 1 khoảng thời gian ăn đc mới scam
còn hyip thì mang tính 50/50 tùy thuộc vào việc làm ăn của chính ngày hôm đó

với cậu xem site hyip này tốt, nhưng tớ biết site còn tốt hơn là 40daily, mặc dù đã scam rồi, nhưng nó sống hơn 2 tháng (gần 2 tháng rưỡi), đó là admin tốt đấy
và sau hơn 2 tháng làm ăn, thất bại và bùm admin scam, xong
còn matrix, có rất n` site còn sống lâu hơn hyip, hiển nhiên là admin phải tốt như admin tốt của site hyip vậy
như RicanFund, UnitedPayCheck, ProDailyShare
và hiện có vài site mới như AdsProfitReward, Adsnprodit, TriDeci, đều là site tốt
nói không phải khoe, hiện tớ chơi site AdsCashWealth, admin tốt, mặc dù doanh số bán hàng không đc như mong đợi (gần 3 tháng mà chỉ đc invest $1500)
nhưng vẫn pay đều và chưa scam
hết tháng này thì nó thọ 3 tháng rưỡi rồi đấy

p/s: những câu hỏi khác, bạn tự trả lời đc, tuy nhiên tớ sẽ cho bạn biết thế này, site hyip sau 1 đêm cậu mất 10$, matrix sau 1 tuần bạn mất chỉ 70% (tức vẫn có đc 30%), và site matrix như thế là loại site thuộc dạng nguy hiểm (lãi 5% daily không reinvest bắt buộc)
và chơi đầu tư chắc chắn sẽ phải hiểu: không phải site nào cũng đáng chơi và lúc nào cũng bỏ tiền ở mọi site
đây luôn là câu nằm lòng của chuyên gia kinh tế khi chơi đầu tư :))
cậu cũng biết là phụ thuộc admin à? admin nào uy tín cậu ơi? Mann à, hay MarkandJames, hay cả thằng tên là Ponzi? cậu đang nghĩ cái mà chính thằng admin nó cần cậu nghĩ đấy. Uy tín cỡ lâu lâu đem tài khoản ra reset chơi phát, rồi ddos attack hay là payprocessor bị limit? rồi thì ba chấm... Cậu đoán được suy nghĩ của thằng admin à? Nếu đoán đựoc nhiều người thuê cậu tiền tỉ về để tư vấn đấy. còn nữa, mõi thằng chúng nó có một suy nghĩ khác nhau: thằng lập site chỉ để scam, loại này có tham có ko tham, có câu khách lấy nhiều tiền có scam ngay; cho là số còn lại uy tín đi, chắc chắn 1 điều là chỉ khi có lãi nó mới trả không trừ cả thể loại lãi vẫn scam
thử hỏi có được bao nhiêu thằng admin nó thanh liêm thời nay. chém gió đấy cậu. nếu là người có kinh nghiệm mmo thì cậu đừng ngây thơ với chúng nó nữa
cậu biết cả site 40daily đã scam của cậu tốt hơn site hiện tại chưa scam của tớ? trình độ cậu quá khủng luôn ý. nó bảo cậu là lỗ, ai làm chứng đấy?
với cậu những site cậu nêu là tốt còn với tớ chả thằng nào tốt sất
tớ cũng là người bị scam nhiều và với nhiều lý do khác nhau, nên với tớ chả thằng nào là uy với tín sất
giờ muốn thành công ở mmo chỉ có đưa ra những quyết định đúng đắn, đúng lúc, đúng chỗ và đừng có thấy nó trả tiền thì ì ra chơi với nó. tớ cũng khuyên mọi người như vậy

mình đầu tư 10$ rồi thớt nhé
id:khongsaurang1510
lr:U6489888

mình chưa nhận được commission từ cậu nhé, cậu xem lại có gì ko đúng ko? mình sẽ check lại sớm để xem nó thế nào. có gì cứ pm mình yh dinhmibn90 nhé

edit by kyvu252

kaka reply nhầm topic , sorry nha!

mình chưa nhận được commission từ cậu nhé, cậu xem lại có gì ko đúng ko? mình sẽ check lại sớm để xem nó thế nào. có gì cứ pm mình yh dinhmibn90 nhé
pm yhoo bac nhung chua thay gi

cậu đã pm mình đâu, nhưng mình mới nhận được email của chúng nó thế này: You have earned $0.00 referral commission from 1st level referral Username: ibetxxx không biết có phải bạn ở trong số đó không.

- - - Updated - - -

pm yhoo bac nhung chua thay gi

thôi mình cứ rcb cậu 0.5$ mặc dù chưa nhận được commission từ cậu

Date 03/15/2013 11:00

Batch 135xxxxxx

From U0609777 (dinhmibn)
To U6489888 (phamhoanghiepdmtb)
Amount $0.50
Memo RCB 0.5$/10$ invested
Thank you
Payment Purpose Purchase of services

Tạm thời mình ngưng tuyển ref nhé, thanks mọi người

cậu cũng biết là phụ thuộc admin à? admin nào uy tín cậu ơi? Mann à, hay MarkandJames, hay cả thằng tên là Ponzi? cậu đang nghĩ cái mà chính thằng admin nó cần cậu nghĩ đấy. Uy tín cỡ lâu lâu đem tài khoản ra reset chơi phát, rồi ddos attack hay là payprocessor bị limit? rồi thì ba chấm... Cậu đoán được suy nghĩ của thằng admin à? Nếu đoán đựoc nhiều người thuê cậu tiền tỉ về để tư vấn đấy. còn nữa, mõi thằng chúng nó có một suy nghĩ khác nhau: thằng lập site chỉ để scam, loại này có tham có ko tham, có câu khách lấy nhiều tiền có scam ngay; cho là số còn lại uy tín đi, chắc chắn 1 điều là chỉ khi có lãi nó mới trả không trừ cả thể loại lãi vẫn scam
thử hỏi có được bao nhiêu thằng admin nó thanh liêm thời nay. chém gió đấy cậu. nếu là người có kinh nghiệm mmo thì cậu đừng ngây thơ với chúng nó nữa
cậu biết cả site 40daily đã scam của cậu tốt hơn site hiện tại chưa scam của tớ? câu này hơi ức chế đấy. nó bảo cậu là lỗ, ai làm chứng đấy?
với cậu những site cậu nêu là tốt còn với tớ chả thằng nào tốt sất
tớ cũng là người bị scam nhiều và với nhiều lý do khác nhau, nên với tớ chả thằng nào là uy với tín sất
giờ muốn thành công ở mmo chỉ có đưa ra những quyết định đúng đắn, đúng lúc, đúng chỗ và đừng có thấy nó trả tiền thì ì ra chơi với nó. tớ cũng khuyên mọi người như vậy

hầy da...
biết ponzi là gì không mà xếp vào cái gọi là admin.... thiệt là....
nói như bác, ko site nào tốt, không site nào ngon, toàn là lừa đảo - bịp bợm hết
và bác cũng bị scam (lừa đảo) nhiều
thế sao còn tiếp tục chơi thế
nói ra có mâu thuẫn quá không đấy.....

khuyên mọi người đừng chơi khi thấy nó trả tiền
vậy bác tuyển ref làm cái chi vậy bác
không phải bác tiếp tay cho admin ăn tiền member đấy chứ.....
thiệt là mâu thuẫn quá đi à....

em ngu muội.... không bằng bác
nên không hiểu cái chỗ này
mong đc bác chỉ giáo thêm

p/s:

và bà con cô bác anh em nghe bác thớt nói gì rồi đấy, admin toàn là lừa đảo, site nào cũng là bịp bợm lừa tiền mọi ng` cả, không gì tốt lành đâu
nên mọi người đừng có tham gia, để tiền đó ăn học kiếm việc làm chân chính phụ giúp gia đình đi
nghe rõ chưa????

đừng tin vào mmo, đừng tin vào admin nào hết và site nào hết.... chính bác thớt nói vậy đấy
không lại mất tiền oan, đổ thừa admin, đổ thừa site tồi, đổ thừa matrix với hyip
bác thớt nói có lý lắm nên mọi ng` ráng nghe nhé, đừng join

chính cậu mới phải lên google mà gõ cái từ ponzi đấy cậu ạ, xem nó là người hay là định nghĩa? nó cũng là admin được cậu gọi là uy tín đấy ạ, thậm trí là nổi tiếng nhất từ trước tới giờ đấy ạ
vì sao tôi tiếp tục chơi và còn tiếp tục á? tôi nói là quan trọng nhất là đưa ra quyết định đúng đắn và chính xác, đúng lúc, đúng chỗ có nghĩa là nó còn chưa scam, còn pay đến những đồng lãi cuối cùng của mình chứ đừng để nó gom càng nhiều vốn càng tốt rồi tàu lượn. sao biết hyip tới mấy số 9 % là scam rồi mà đầy người vẫn có lãi? vẫn có chiến thuật

''khuyên mọi người đừng chơi khi thấy nó trả tiền
vậy bác tuyển ref làm cái chi vậy bác
không phải bác tiếp tay cho admin ăn tiền member đấy chứ.....
thiệt là mâu thuẫn quá đi à....
''

ô tôi có nói là khuyên mọi người đừng chơi khi thấy nó trả tiền hồi nào đấy? tôi chỉ nói là dừng chơi đúng lúc chứ đừng có ì ra chiến khi còn trả tiền, đọc và hiễu kỹ giùm tôi cái, còn trả cậu có hiểu không, nói như cậu sẽ chiến tới tận khi site bắt đầu có dấu hiệu scam và cũng có thể là scam ngay. và cái này được cậu gọi là tiếp tay cho admin ăn tiền. vâng tôi tiếp tay, còn cậu có kinh nghiệm kiếm tiền online. Nói thẳng câu cậu đừng giận nhé, mmo cậu còn ngây thơ và tin người lắm và chả có chiến thuật để chuẩn bị cho cái thời điểm scam của nó

câu P/S của cậu bỏ qua, chả có ý nghĩa gì với tôi và mọi người cả.
Admin với site uy tín à? Cậu tìm cho tôi chỉ một chương trình trước khi ra đi nó chấp nhận trả lãi cho tất cả member ko trừ 1 ai cái, uy tín của cậu đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week