• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thẻ visa verify paypal sắp hết hạn mún chuyển qua thẻ visa ngân hàng khác ????

MLIMMO

Junior
Reactions
85
MR
0.001
Hi !

Như tiêu đề mình có 1 acc Paypal VN verify bằng thẻ Visa Debit của ngân hàng EximBank, mà thẻ sắp hết hạn rùi.... cái thẻ này giờ mất tiu lun rồi :binhsua28:, nên giờ mình không biết làm sao, lên ngân hàng Eximbank làm thẻ mới thì mọi thông tin sẽ là mới hết, thông tin thẻ cũ bị xóa :binhsua29:. Vậy không biết là mình add thẻ mới này vào Paypal nó có chịu không hay là nó limit acc của mình luôn thì khổ :binhsua32:.... Và cho mình hỏi thêm cái nữa là giờ mình không làm Visa của Eximbank mà làm Visa của ngân hàng khác để add vào PayPal có được không ??? :binhsua20:

Mong các bạn giúp dùm mình:binhsua22:

Thanks....

Lên ngân hàng báo mất thẻ rồi làm lại,mọi thông tin vẫn như cũ,chỉ có cái thẻ là mới thôi.Còn đổi thẻ visa của ngân hàng khác thì mình không biết!

Lên ngân hàng báo mất thẻ rồi làm lại,mọi thông tin vẫn như cũ,chỉ có cái thẻ là mới thôi.Còn đổi thẻ visa của ngân hàng khác thì mình không biết!

bữa có gọi điện lên hỗ trợ của EXIMBANK... nó kiu mất thẻ thì làm thẻ mới... và ý mình nói thông tin ở đây là cái dãy số trên thẻ thay đổi :(.... hình như mấy số *** cũng thay lun.... chỉ sợ add dzo PP thì bị limit...:binhsua21:

là luc trc cậu xài cái visa cũ để verify hử
giờ có visa mới thì cứ remove cái cũ đi,rồi add cái mới vào,vô tư 8->
làm bank khác cũng dc.đông á,acb ;;)

Ừa đúng rùi... cái thẻ cũ đó mình verify PP từ năm 2k9 mà cái thẻ đó tới hết tháng 9/2012 là hết hạn... nên sợ add thẻ mới dzô bị limit...

Thanks mọi người nha... mai ra VCB làm gấp cái thẻ về add dzo.... hihi:binhsua26:

add thẻ mới vào thôi, thẻ cũ o ảnh hưởng gì, hết hạn thì hệ thống tự động o dùng thẻ đó nữa

hix mình cũng mới đi đổi cái thẻ Visa Debit mới của Exim, để lúc lấy thẻ hỏi coi mã thẻ có bị thay đổi không T_T

hix mình cũng mới đi đổi cái thẻ Visa Debit mới của Exim, để lúc lấy thẻ hỏi coi mã thẻ có bị thay đổi không T_T

chắc chắn là khác rồi

Oh thế 1 thẻ visa verified cho 2 acc PP thì nó có cho không hả các bác

Bạn chỉ cần remove thẻ exim rồi add thẻ khác vào . Đừng lo nhé , bạn có thể sử dụng thẻ visa bên mình để verify pp nhanh chóng gọn lẹ chi phí lại thấp :

1. Ko cần thủ tục rườm rà , cmnd,... 1 người có thể mua nhiều thẻ
2. Ko phải chờ đợi , thẻ có ngay trong email sau khi mua
3. Verify pp trong 1 phút ko phải chờ để lấy code

Bạn xem thêm tại đây nhé : http://mmo4me.com/showthread.php?87...-visa-tra-truoc-de-verified-Paypal-Ebay-Payza

Last edited by a moderator:
Thẻ eximbank có thể gia hạn thêm nhé . Đây là câu trả lời từ phía Eximbank :
Tôi có 1 thẻ visa debit đến tháng x/20xx là hết hạn . Tôi muốn gia hạn cho thẻ này thì ngân hàng có chấp nhận không ?

Hiện tại, Quý khách có thể gia hạn thẻ của mình. Các bước gia hạn thẻ như sau:

Chúng tôi gửi tại file đính kèm là mẫu gia hạn thẻ Visa Debit, Quý khách vui lòng điền đầy đủ thông tin, Scan và gửi về [email protected] hoặc tới điểm giao dịch Eximbank gần nhất để được thực hiện yêu cầu.

Thời gian gia hạn thẻ tối đa là 07 ngày làm việc từ thời điểm Eximbank tiếp nhận yêu cầu của Quý khách. Quý khách sẽ nhận thẻ mới và hoàn trả thẻ cũ tại Chi nhánh Eximbank phát hành thẻ.

Trân trọng kính chào

Thông báo với bạn trustpay là 1 lần vi phạm nữa , mình buộc phải ban 7 ngày vì chứa link website ,link ẩn. Và nếu còn lần tiếp, nick của bạn sẽ không còn tồn tại. Mong bạn hiểu nội quy và làm đúng.

ban qua trang paypal viet nam co huong dan do

các bạn cứ thử trustpay đi rùi biết.pp limit hồi nào ko hay.tốt nhất cứ ra acb làm cái thẻ cho chắc ăn

1 accout paypal của bất kỳ nước nào được add credit card thoải mái và được add thêm 6,7 cái mail vào account

Oh thế 1 thẻ visa verified cho 2 acc PP thì nó có cho không hả các bác

1 account paypal có thể add nhiều bank và nhiều credit card nhưng 1 credit card, 1 bank chỉ được add vào 1 account paypal nào đó thôi

các bạn cứ thử trustpay đi rùi biết.pp limit hồi nào ko hay.tốt nhất cứ ra acb làm cái thẻ cho chắc ăn

Mình nghĩ là do cách sử dụng của các bạn thôi , hiện tại chưa có trường hợp nào do add thẻ bên mình mà bị limit đâu ạ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,929
171,008
Latest member
fa88vn
Back
Top Bottom