• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thẻ visa Prepaid của ACB không verify paypal được

Acc của bạn là Acc mới hay acc bị Limitted? Cái này có thể do số dư của thẻ không đủ, Bạn thử check lại số dư xem nhé.
Số dư 50k nha, Mình ghi nhầm cái GOOD THRU 10/2013. Cancel để thực hiện lại nhưng nó cứ chuyển vào trang error thì làm sao giờ cậu. Help giúp với

Số dư 50k nha, Mình ghi nhầm cái GOOD THRU 10/2013. Cancel để thực hiện lại nhưng nó cứ chuyển vào trang error thì làm sao giờ cậu. Help giúp với

trong thẻ phải có ~70k mới đủ bạn à

Get verify thì bị lại lỗi khác
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.

Mình Very acc paypal bằng thẻ Visa ACB prepais nhung no bi lỗi này , ai biết chỉ mình với nhé !

minh Verify bang VISA acb Prepaid nhung no bi loi nay . ai biet chi minh voi nhé !

Trước mình very 2 cái acc Paypal bằng ACB. 1 cái very phát được luôn. Xong rồi lập thêm 1 acc Paypal nữa. Very cũng bị lỗi như bạn. :(. Chắc là acc mới lập nó thế..bọn Paypal nó lắm lý do lắm

minh Verify bang VISA acb Prepaid nhung no bi loi nay . ai biet chi minh voi nhé !

Đây hình như ko phải lỗi. Cái này bạn gọi điện tới ACB (tốt nhất là ACB bạn vừa đăng ký visa) rồi hỏi người ta như sau: "Chị xinh gái cho em hỏi cái code giao dịch của tài khoản em, để em very cái paypal cái." :D. Người ta đọc cho bạn 4 số liền. :D. Rồi bạn Contine và điền là ok

Hôm trước mình làm cái thẻ visa prepaid của ACB xong về mình dùng thẻ đó mua PM trong 4rum thì báo là tài khoản không đúng rồi mình dùng thẻ đó verify paypal cũng không được có pro nào biết giúp mình với thanks nhiều lắm
chỉ có loại thẻ visa debit mới verifed pp được còn thẻ của bạn chỉ gửi và rút thôi nhé .

Hôm trước mình làm cái thẻ visa prepaid của ACB xong về mình dùng thẻ đó mua PM trong 4rum thì báo là tài khoản không đúng rồi mình dùng thẻ đó verify paypal cũng không được có pro nào biết giúp mình với thanks nhiều lắm
Nộp vào 100k veri nhanh và ngay thôi mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom