Thẻ Visa bị làm dụng

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Insuree Balance
0
Tình hình là hôm nay mình có nhận được điện thoại từ bên ngân hàng ACB bảo là thẻ của mình bị lạm dụng, nghĩa là bị lộ thông tin gì đó, sau đó bảo mình ra ngân hàng làm lại thẻ Visa với số thẻ khác, nhưng hiện mình đã dùng tài khoản thẻ Visa ACB cũ để verify Paypal và Payza, vậy giờ có phải mình phải vào trong những tài khoản đó hủy tài khoản Visa cũ và add thẻ mới vào không hay như thế nào?

Mong mọi người giúp đỡ!

Thanks all!

Tình hình là hôm nay mình có nhận được điện thoại từ bên ngân hàng ACB bảo là thẻ của mình bị lạm dụng, nghĩa là bị lộ thông tin gì đó, sau đó bảo mình ra ngân hàng làm lại thẻ Visa với số thẻ khác, nhưng hiện mình đã dùng tài khoản thẻ Visa ACB cũ để verify Paypal và Payza, vậy giờ có phải mình phải vào trong những tài khoản đó hủy tài khoản Visa cũ và add thẻ mới vào không hay như thế nào?

Mong mọi người giúp đỡ!

Thanks all!
vào xóa đi và add vào (add vào thì cũng như veri lúc đầu mới sd được)

=)) cái này mình cũng mới bị, nếu cậu ko withdraw về visa thì nó vẫn verified
cái vụ này là do bên STP bị lộ thông tin sau vụ zeek đấy :D
nếu xài thẻ từ thì đc chuyển wa thể chip free lun đây :binhsua113:

Thanks All! Để mình đi làm và add vào xem sao? Đang có nhiều giao dịch với Payza nên sợ bọn Payza nó làm khó gì thì chết!

Nên nhớ là làm cái thể visa prepaid nhé ! còn tìa khoản ngân hàng làm riêng không add thẻ VISA noà cả cho an toàn nhé !

Nên nhớ là làm cái thể visa prepaid nhé ! còn tìa khoản ngân hàng làm riêng không add thẻ VISA noà cả cho an toàn nhé !
Trước em làm thẻ Debit giờ làm lại ko biết nó có cho làm thẻ Prepaid hay không nữa! :(

Trước em làm thẻ Debit giờ làm lại ko biết nó có cho làm thẻ Prepaid hay không nữa! :(
không nên làm thẻ Debit lộ ra là bị ăn cắp đó ! sài VISA prepaid cho an toàn ! làm lại cái mới thì bảo nó khóa cái cũ đi ! anh làm 2 thẻ Visa Debit + VISA prepaid được mà !

không nên làm thẻ Debit lộ ra là bị ăn cắp đó ! sài VISA prepaid cho an toàn ! làm lại cái mới thì bảo nó khóa cái cũ đi ! anh làm 2 thẻ Visa Debit + VISA prepaid được mà !
OK anh! Để mai rảnh em đi làm vậy! ACB ngay trước nhà! :)

Làm thì làm lại thẻ thôi, còn tài khoản thì vẫn giữ nguyên. PP của bạn verify rồi thì cũng không quan trọng lắm. With thì tiền vẫn về bank bình thường, còn muốn cho chắc ăn thì cứ remove thẻ cũ đi add thẻ mới vào là oke thôi.

người nổi tiếng cũng khổ a nhỉ..;))

prepaid card làm mất phí bao nhiêu nhỉ và số dư tối thiểu bao nhiêu. Các pro cho hỏi với. Mà lúc làm có phải là bảo nhân viên ngân hàng làm luôn cho mình cái ngân hàng điện tử thì lúc paypal nó gửi code xác nhận về xem dc luôn trên đó đúng ko

người nổi tiếng cũng khổ a nhỉ..;))
Có gì mà nổi tiếng đâu chời! :D

prepaid card làm mất phí bao nhiêu nhỉ và số dư tối thiểu bao nhiêu. Các pro cho hỏi với. Mà lúc làm có phải là bảo nhân viên ngân hàng làm luôn cho mình cái ngân hàng điện tử thì lúc paypal nó gửi code xác nhận về xem dc luôn trên đó đúng ko
Làm thẻ thì miễn phí, thẻ in tên thì lấy ngay luôn! Đăng ký ngân hàng nào cũng nên đăng ký ngân hàng điện tử cho tiện cậu ạ! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week